Unataka kuwajua wazalendo waliobaki nchi hii? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unataka kuwajua wazalendo waliobaki nchi hii?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GAZETI, Aug 30, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,420
    Likes Received: 830
    Trophy Points: 280
    Ni hawa; Fungua jamii Forum saa 6, usiku, utawaona bado wapo wakijadili au kusoma
    Masuala Muhimu ya nchi hii wengine mpaka asubuhi wataendelea kuwepo,
    Bila shaka wanachelea mgao wa umeme hivyo kwa mapenzi na uchungu wa nchi yao
    wapo tu wanajadili na kusoma hili na lile, Kwangu hawa ndio
    wazalendo, wamekosa nafasi ya kutoa michango yao bungeni lakini wako hapa huku
    wanaojiita wawakilishi wa wananchi wakikoroma na wala hawana wasiwasi wa kukosa umeme.
    Wasiwasi utatoka wapi wanao wanalipwa posho kubwa?

    NI
    VEMA SASA JF LIKIWA JUKWAA MAALUM LA WAPIGANIA UHURU MPYA NA WA KWELI!
    ALUTA CONTINUA.................................
     
  2. saliel

    saliel Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hili nakuunga mkono 100%.
     
  3. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    100%................
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,681
    Likes Received: 8,243
    Trophy Points: 280
    Jukwaa la MMU lina maswala gani muhimu kwa nchi? maana wapo wanaokesha pale.
     
  5. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tupo tupo.!
     
  6. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
     
  7. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nam nmo
     
  8. u

    ureni JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,071
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Hao wanaosafu usiku watakua wa ughaibuni mkuu kumbuka tumetofautiana kwa masaa wewe unaona kama hawalali.
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Ni kweli !
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    very true. na wengine ni ma- watchmen,wako kazini LOL
     
  11. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,477
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    Ha! ha! haaa!!
     
  12. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa tuelewe kuwa ww ni watchwoman? Na scientist ni nani sasa?
     
  13. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,420
    Likes Received: 830
    Trophy Points: 280
    MMU wanaingia kama memba ili kupoza machungu lakini kwenye haya majukwaa mengine wataingia kama Guest au Memba
    pale wanapoona kuna umuhimu wa kuchangia ingawa kuna wachache ambao huingia JF baada ya kukosa usingizi!
     
  14. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,420
    Likes Received: 830
    Trophy Points: 280
    Mkuu wako ambao ninawafahamu ni wa hapahapa halafu
    wapo wa ughaibuni ambao kwa huko waliko ni usiku lakini
    ninawaona hapa!
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,097
    Likes Received: 10,412
    Trophy Points: 280
    yees wachman wa kisasa!!!

     
  16. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Kweeeeeli kabisa!!!! au wengine wako kwenye malindo ya zamu za usiku au madaktari wa zamu usiku
     
  17. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,420
    Likes Received: 830
    Trophy Points: 280
    Kuna rafiki zangu ninawafahamu wanakuwa hapa usiku wengine ni walimu na mmoja
    wengine ni maafisa kilimo n.k
     
  18. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Sure,...kama mimi mwenyewe mkuuu,
     
  19. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hili nalo neeno
     
  20. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kukaa macho usiku kucha (kukesha), hakuna uhusiano wowote na Uzalendo
     
Loading...