Unataka kujikinga dhidi ya Wachawi au unataka Kuwaona?


Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,480
Likes
12,599
Points
280
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,480 12,599 280
Sina uhakika, maana nahisi labda mshana jr atakua ameshawaandikia hili, kama ndivyo basi iunganishwe tu maana hakutakua na namna tena.

Miaka hiyo huko vijijini kulikua na masimulizi ya kila aina kuhusiana na mambo mbalimbali. Ilikua ni aina ya elimu kupitia fasihi simulizi.

Leo napenda niongelee hili:

Wachawi ni kundi watu wasumbufu ambao hupenda kufanya mambo yasiyo ya kawaida na yenye kuogofya sana. Sababu zinazopelekea watu kujiunga na makundi ya wachawi ni visasi, udhaifu, upweke, urithi/historia na wakati mwingine kulazimishwa/mateka.

Katika simulizi hizo tulipata kusimuliwa baadhi ya mbinu za kujikinga na wachawi ukiondoa zile mbinu za kiimani/DINI.
Kuna mbinu mbili ambazo tulipata kusimuliwa.

Ya kwanza tuliambiwa ili kujikinga na wachawi, chukua mkaa wa moto ambao umekolea moto pande zote na ni mwekundu hasa na uudumbukize kwenye maji. Ukiudumbukiza kwenye maji utasikia mlio 'chaaa', yaani hapo maji yanazima ule moto na moto unajaribu kuyapasha maji lakini moto ndiyo huishia kuathirika zaidi maana huzimika kabisa.

Moto ukishazimika unatakiwa kuuchukua ule mkaa na kuuweka kichwani wakati wa kulala (chini) ya mto. Hapo mchawi akikujia usiku ataishia kuona moto tu pale kitandani na wewe utalala salama kabisa bila ya kusumbuliwa. Lakini hautafanikiwa kumuona au kumjua mchawi wako.

Mbinu hii ilitumika mpaka kwenye kuvikinga vyakula, kule vijijini ilikua ni jambo la kawaida sana kukuta mtu kaanika unga kwenye mkeka ila katika unga huo unaona donge la mkaa. Hufanya hivyo hata wanapokua wameuhifadhi unga huo kwenye vikapu.

Mbinu ya pili, hii ni rahisi sana na inatisha. Mbinu hii unatakiwa kuchukua mwiko uliosongewa ugali jioni hiyo halafu wakati wa kulala unauchukua mwiko huo bila ya kuuosha na kupanda nao kitandani na kuuweka kichwani. Utakapofika muda wa wachawi kupita 'round' utawaona wote kama walivyo ila na wao watajua kuwa umewaona, hapo ndipo ilipo hatari ya mbinu hii ya pili, maana baada ya kugundua kuwa umewaona (na ni lazima wajue) watakushambulia kichawi ili kukuzuia usitoe siri hiyo na katika mashambulizi yao huwa hawakuui, bali watakufanya u-paralise mwili/viungo au akili au mdomo na utabaki kama ndondocha.

Hiyo mbinu ya kwanza tuliweza kuijaribu ila ndiyo hivyo tena...you can't tell maana hatukuona chochote kile wala haina bifu nao wala ushahidi, kuupata ushaihidi ni kama wachawi hao waliongozana na mtoto katika shughuli zao, ndiyo utasikia mtoto akisema "Usiku tulienda kumroga yule lakini pale kitandani tukakuta moto tu".
Ila hii mbinu ya pili, kwa kweli hakuwahi kutokea 'Mkwawa ' shujaa miongoni mwetu aliyethubutu kuijaribu. Maana kila tulipouliza zaidi ili kujua ukweli tukaishia kupata jibu lile lile kuwa ni HATARI na tusijaribu.

Labda mmoja ajitolee kujaribu ili atuletee mrejesho, otherwise tutaendelea kuamini hivyo.
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,480
Likes
12,599
Points
280
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,480 12,599 280
Mimi leo nimeshindwa kulala tangu saa saba kwa mana huku kimara umeme imekatika mpaka saa kumi na moja hii haujarudi.
Mimi kuna kitu kinakuja naona kama ananizuiya kujitetea hata kwa kipiga kelele..
Nakuwa Na hisia ya kuona vitu kama vidole vya mikono ambavyo vinakuwa katika mfuno kama ushikwavyo mpira wa basketball.
Katikati ya mikono hiyo vinatokea vitu kama nyota au mngao wa vitu vingi vingi au mwanga kama wa kioo. Then ananigeukia na kuninyooshea kidole anayo weak., sasa sijui nini kinakuwa hivi., ikanibidi nirudi jamvini kuisoma hii mada vizuri kwani nilioona nikawa sina muda nayo.,
Swali langu hilo kaa la moto baada ya kulitumia leo kesho tena linatumika au kila siku jipya lina hitajika ..?
Hilo la mkaa wa moto na kwa mujibu wa simulizi unaweza ukautumia kwa wiki nzima au zaidi. Hilo la mauzauza sina utaalamu nalo sana, hilo labda mshana jr na magwiji wengine humu watatusaidia.
Ushauri wangu shikilia Imani, Mungu wako atakusaidia zaidi.
 
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,554
Likes
237
Points
160
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,554 237 160
Mimi leo nimeshindwa kulala tangu saa saba kwa mana huku kimara umeme imekatika mpaka saa kumi na moja hii haujarudi.
Mimi kuna kitu kinakuja naona kama ananizuiya kujitetea hata kwa kipiga kelele..
Nakuwa Na hisia ya kuona vitu kama vidole vya mikono ambavyo vinakuwa katika mfuno kama ushikwavyo mpira wa basketball.
Katikati ya mikono hiyo vinatokea vitu kama nyota au mngao wa vitu vingi vingi au mwanga kama wa kioo. Then ananigeukia na kuninyooshea kidole anayo weak., sasa sijui nini kinakuwa hivi., ikanibidi nirudi jamvini kuisoma hii mada vizuri kwani nilioona nikawa sina muda nayo.,
Swali langu hilo kaa la moto baada ya kulitumia leo kesho tena linatumika au kila siku jipya lina hitajika ..?
kama kazz Mwamini Mungu wako, soma Neno la Mungu, Omba ulinzi wa Mungu maana ni zaidi ya huo mkaa au mwiko.
 
Jimena

Jimena

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2015
Messages
24,481
Likes
92,099
Points
280
Jimena

Jimena

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2015
24,481 92,099 280
Mjaribu mje kutuhadithia
 
Okol36

Okol36

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2015
Messages
1,387
Likes
471
Points
180
Okol36

Okol36

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2015
1,387 471 180
Mh ...hapo wewe ndo ujaribu alafu utupe mrejesho
 
kuduman201036

kuduman201036

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
3,544
Likes
1,610
Points
280
kuduman201036

kuduman201036

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
3,544 1,610 280
Baah ! somooooooo
 
bullar

bullar

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2014
Messages
3,653
Likes
4,081
Points
280
bullar

bullar

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2014
3,653 4,081 280
nimegundua % kubwa ya watu humu wanaogopa wachawi kitu ambacho kina dhihirisha utovu wa imani
 
Nani James

Nani James

Member
Joined
May 25, 2016
Messages
90
Likes
24
Points
15
Nani James

Nani James

Member
Joined May 25, 2016
90 24 15
madaa gani izi juzi nimexhindwa kulala kisa mapaka asa lei natia kitu makaaa ya mimawe sio kaa la moto tena af tuonee sasa....
 
leodigardcyrilo

leodigardcyrilo

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2015
Messages
2,706
Likes
1,237
Points
280
Age
26
leodigardcyrilo

leodigardcyrilo

JF-Expert Member
Joined May 17, 2015
2,706 1,237 280
Sina uhakika, maana nahisi labda mshana jr atakua ameshawaandikia hili, kama ndivyo basi iunganishwe tu maana hakutakua na namna tena.

Miaka hiyo huko vijijini kulikua na masimulizi ya kila aina kuhusiana na mambo mbalimbali. Ilikua ni aina ya elimu kupitia fasihi simulizi.

Leo napenda niongelee hili:

Wachawi ni kundi watu wasumbufu ambao hupenda kufanya mambo yasiyo ya kawaida na yenye kuogofya sana. Sababu zinazopelekea watu kujiunga na makundi ya wachawi ni visasi, udhaifu, upweke, urithi/historia na wakati mwingine kulazimishwa/mateka.

Katika simulizi hizo tulipata kusimuliwa baadhi ya mbinu za kujikinga na wachawi ukiondoa zile mbinu za kiimani/DINI.
Kuna mbinu mbili ambazo tulipata kusimuliwa.

Ya kwanza tuliambiwa ili kujikinga na wachawi, chukua mkaa wa moto ambao umekolea moto pande zote na ni mwekundu hasa na uudumbukize kwenye maji. Ukiudumbukiza kwenye maji utasikia mlio 'chaaa', yaani hapo maji yanazima ule moto na moto unajaribu kuyapasha maji lakini moto ndiyo huishia kuathirika zaidi maana huzimika kabisa.

Moto ukishazimika unatakiwa kuuchukua ule mkaa na kuuweka kichwani wakati wa kulala (chini) ya mto. Hapo mchawi akikujia usiku ataishia kuona moto tu pale kitandani na wewe utalala salama kabisa bila ya kusumbuliwa. Lakini hautafanikiwa kumuona au kumjua mchawi wako.

Mbinu hii ilitumika mpaka kwenye kuvikinga vyakula, kule vijijini ilikua ni jambo la kawaida sana kukuta mtu kaanika unga kwenye mkeka ila katika unga huo unaona donge la mkaa. Hufanya hivyo hata wanapokua wameuhifadhi unga huo kwenye vikapu.

Mbinu ya pili, hii ni rahisi sana na inatisha. Mbinu hii unatakiwa kuchukua mwiko uliosongewa ugali jioni hiyo halafu wakati wa kulala unauchukua mwiko huo bila ya kuuosha na kupanda nao kitandani na kuuweka kichwani. Utakapofika muda wa wachawi kupita 'round' utawaona wote kama walivyo ila na wao watajua kuwa umewaona, hapo ndipo ilipo hatari ya mbinu hii ya pili, maana baada ya kugundua kuwa umewaona (na ni lazima wajue) watakushambulia kichawi ili kukuzuia usitoe siri hiyo na katika mashambulizi yao huwa hawakuui, bali watakufanya u-paralise mwili/viungo au akili au mdomo na utabaki kama ndondocha.

Hiyo mbinu ya kwanza tuliweza kuijaribu ila ndiyo hivyo tena...you can't tell maana hatukuona chochote kile wala haina bifu nao wala ushahidi, kuupata ushaihidi ni kama wachawi hao waliongozana na mtoto katika shughuli zao, ndiyo utasikia mtoto akisema "Usiku tulienda kumroga yule lakini pale kitandani tukakuta moto tu".
Ila hii mbinu ya pili, kwa kweli hakuwahi kutokea 'Mkwawa ' shujaa miongoni mwetu aliyethubutu kuijaribu. Maana kila tulipouliza zaidi ili kujua ukweli tukaishia kupata jibu lile lile kuwa ni HATARI na tusijaribu.

Labda mmoja ajitolee kujaribu ili atuletee mrejesho, otherwise tutaendelea kuamini hivyo.
sasa ni hatar alafu anataka kujaribu
 
Wong Fei

Wong Fei

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2016
Messages
3,757
Likes
4,142
Points
280
Wong Fei

Wong Fei

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2016
3,757 4,142 280
hiyo njia 1 hutumiwa na watu weng sana akiwemo mm. Ila ya pili ndio nimeisikia hapa.
Pia kuna kugeuza nguo kuanzia nguo ya ndani mpaka ya nje. Hapa mchawi hakugusi kbsa. Wale wa vijijin km unaenda sehem usiku unageuza nguo zote, mchaw hakugusi hata kidogo
 
Wong Fei

Wong Fei

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2016
Messages
3,757
Likes
4,142
Points
280
Wong Fei

Wong Fei

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2016
3,757 4,142 280
nimegundua % kubwa ya watu humu wanaogopa wachawi kitu ambacho kina dhihirisha utovu wa imani
Sio utovu wa nidhamu kaka.
Uchawi ni sawa na kumuona shetani live. Anatisha.
Ww unasema tu lkn siku ukikutana na hawa viumbe ni balaa. Utakubali ww mwenyew
 
zegamba180

zegamba180

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2014
Messages
786
Likes
411
Points
80
zegamba180

zegamba180

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2014
786 411 80
Huo mkaa unauweka Siku zote? Au kila siku unabadili mkaa?
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,368
Likes
6,839
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,368 6,839 280
Cha msingi mtoa mada fanya uchunguz zaid we lala na mwiko alaf wakizingua tutawasiliana na mshana jr... Ila tutakua tushapata jibu
 
G

grace renady

Member
Joined
Oct 3, 2018
Messages
13
Likes
2
Points
5
G

grace renady

Member
Joined Oct 3, 2018
13 2 5
Sina uhakika, maana nahisi labda mshana jr atakua ameshawaandikia hili, kama ndivyo basi iunganishwe tu maana hakutakua na namna tena.

Miaka hiyo huko vijijini kulikua na masimulizi ya kila aina kuhusiana na mambo mbalimbali. Ilikua ni aina ya elimu kupitia fasihi simulizi.

Leo napenda niongelee hili:

Wachawi ni kundi watu wasumbufu ambao hupenda kufanya mambo yasiyo ya kawaida na yenye kuogofya sana. Sababu zinazopelekea watu kujiunga na makundi ya wachawi ni visasi, udhaifu, upweke, urithi/historia na wakati mwingine kulazimishwa/mateka.

Katika simulizi hizo tulipata kusimuliwa baadhi ya mbinu za kujikinga na wachawi ukiondoa zile mbinu za kiimani/DINI.
Kuna mbinu mbili ambazo tulipata kusimuliwa.

Ya kwanza tuliambiwa ili kujikinga na wachawi, chukua mkaa wa moto ambao umekolea moto pande zote na ni mwekundu hasa na uudumbukize kwenye maji. Ukiudumbukiza kwenye maji utasikia mlio 'chaaa', yaani hapo maji yanazima ule moto na moto unajaribu kuyapasha maji lakini moto ndiyo huishia kuathirika zaidi maana huzimika kabisa.

Moto ukishazimika unatakiwa kuuchukua ule mkaa na kuuweka kichwani wakati wa kulala (chini) ya mto. Hapo mchawi akikujia usiku ataishia kuona moto tu pale kitandani na wewe utalala salama kabisa bila ya kusumbuliwa. Lakini hautafanikiwa kumuona au kumjua mchawi wako.

Mbinu hii ilitumika mpaka kwenye kuvikinga vyakula, kule vijijini ilikua ni jambo la kawaida sana kukuta mtu kaanika unga kwenye mkeka ila katika unga huo unaona donge la mkaa. Hufanya hivyo hata wanapokua wameuhifadhi unga huo kwenye vikapu.

Mbinu ya pili, hii ni rahisi sana na inatisha. Mbinu hii unatakiwa kuchukua mwiko uliosongewa ugali jioni hiyo halafu wakati wa kulala unauchukua mwiko huo bila ya kuuosha na kupanda nao kitandani na kuuweka kichwani. Utakapofika muda wa wachawi kupita 'round' utawaona wote kama walivyo ila na wao watajua kuwa umewaona, hapo ndipo ilipo hatari ya mbinu hii ya pili, maana baada ya kugundua kuwa umewaona (na ni lazima wajue) watakushambulia kichawi ili kukuzuia usitoe siri hiyo na katika mashambulizi yao huwa hawakuui, bali watakufanya u-paralise mwili/viungo au akili au mdomo na utabaki kama ndondocha.

Hiyo mbinu ya kwanza tuliweza kuijaribu ila ndiyo hivyo tena...you can't tell maana hatukuona chochote kile wala haina bifu nao wala ushahidi, kuupata ushaihidi ni kama wachawi hao waliongozana na mtoto katika shughuli zao, ndiyo utasikia mtoto akisema "Usiku tulienda kumroga yule lakini pale kitandani tukakuta moto tu".
Ila hii mbinu ya pili, kwa kweli hakuwahi kutokea 'Mkwawa ' shujaa miongoni mwetu aliyethubutu kuijaribu. Maana kila tulipouliza zaidi ili kujua ukweli tukaishia kupata jibu lile lile kuwa ni HATARI na tusijaribu.

Labda mmoja ajitolee kujaribu ili atuletee mrejesho, otherwise tutaendelea kuamini hivyo.
Dahumenifumbuamacho
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,480
Likes
12,599
Points
280
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,480 12,599 280
Cha msingi mtoa mada fanya uchunguz zaid we lala na mwiko alaf wakizingua tutawasiliana na mshana jr... Ila tutakua tushapata jibu
Mkuu ungejitolea tu. Sasa mnayala mimi nifanye yote? Yaani nilete mada hapo hapo nikajaribishe? Ungejitolea kujaribisha halafu uje unisimulie ili nilete mada.
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,480
Likes
12,599
Points
280
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,480 12,599 280
hiyo njia 1 hutumiwa na watu weng sana akiwemo mm. Ila ya pili ndio nimeisikia hapa.
Pia kuna kugeuza nguo kuanzia nguo ya ndani mpaka ya nje. Hapa mchawi hakugusi kbsa. Wale wa vijijin km unaenda sehem usiku unageuza nguo zote, mchaw hakugusi hata kidogo
Hii ya kugeuza nguo, shuka au godoro ilikua ni kama umeota unamgonga let's say Evelyn Salt or Madame B or Mzigua90 or Beef Lasagna unatakiwa kuamka na kugeuza shuka au godoro halafu na yeye kule alipo naye anakuota unamgonga😆😆
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,003
Likes
12,158
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,003 12,158 280
Hii ya kugeuza nguo, shuka au godoro ilikua ni kama umeota unamgonga let's say Evelyn Salt or Madame B or Mzigua90 or Beef Lasagna unatakiwa kuamka na kugeuza shuka au godoro halafu na yeye kule alipo naye anakuota unamgonga😆😆
Hahahha
Ila jamani kuota unaingiliwa kimapenzi na jini mahaba raha sana.
Huwa nainjoi kufanya mapenzi na jini ndotoni.
Afu nahisi jini mahaba wangu ana bonge la uboo maana nasikiaga utamu sana akiwa ananitia.
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,003
Likes
12,158
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,003 12,158 280
Sina uhakika, maana nahisi labda mshana jr atakua ameshawaandikia hili, kama ndivyo basi iunganishwe tu maana hakutakua na namna tena.

Miaka hiyo huko vijijini kulikua na masimulizi ya kila aina kuhusiana na mambo mbalimbali. Ilikua ni aina ya elimu kupitia fasihi simulizi.

Leo napenda niongelee hili:

Wachawi ni kundi watu wasumbufu ambao hupenda kufanya mambo yasiyo ya kawaida na yenye kuogofya sana. Sababu zinazopelekea watu kujiunga na makundi ya wachawi ni visasi, udhaifu, upweke, urithi/historia na wakati mwingine kulazimishwa/mateka.

Katika simulizi hizo tulipata kusimuliwa baadhi ya mbinu za kujikinga na wachawi ukiondoa zile mbinu za kiimani/DINI.
Kuna mbinu mbili ambazo tulipata kusimuliwa.

Ya kwanza tuliambiwa ili kujikinga na wachawi, chukua mkaa wa moto ambao umekolea moto pande zote na ni mwekundu hasa na uudumbukize kwenye maji. Ukiudumbukiza kwenye maji utasikia mlio 'chaaa', yaani hapo maji yanazima ule moto na moto unajaribu kuyapasha maji lakini moto ndiyo huishia kuathirika zaidi maana huzimika kabisa.

Moto ukishazimika unatakiwa kuuchukua ule mkaa na kuuweka kichwani wakati wa kulala (chini) ya mto. Hapo mchawi akikujia usiku ataishia kuona moto tu pale kitandani na wewe utalala salama kabisa bila ya kusumbuliwa. Lakini hautafanikiwa kumuona au kumjua mchawi wako.

Mbinu hii ilitumika mpaka kwenye kuvikinga vyakula, kule vijijini ilikua ni jambo la kawaida sana kukuta mtu kaanika unga kwenye mkeka ila katika unga huo unaona donge la mkaa. Hufanya hivyo hata wanapokua wameuhifadhi unga huo kwenye vikapu.

Mbinu ya pili, hii ni rahisi sana na inatisha. Mbinu hii unatakiwa kuchukua mwiko uliosongewa ugali jioni hiyo halafu wakati wa kulala unauchukua mwiko huo bila ya kuuosha na kupanda nao kitandani na kuuweka kichwani. Utakapofika muda wa wachawi kupita 'round' utawaona wote kama walivyo ila na wao watajua kuwa umewaona, hapo ndipo ilipo hatari ya mbinu hii ya pili, maana baada ya kugundua kuwa umewaona (na ni lazima wajue) watakushambulia kichawi ili kukuzuia usitoe siri hiyo na katika mashambulizi yao huwa hawakuui, bali watakufanya u-paralise mwili/viungo au akili au mdomo na utabaki kama ndondocha.

Hiyo mbinu ya kwanza tuliweza kuijaribu ila ndiyo hivyo tena...you can't tell maana hatukuona chochote kile wala haina bifu nao wala ushahidi, kuupata ushaihidi ni kama wachawi hao waliongozana na mtoto katika shughuli zao, ndiyo utasikia mtoto akisema "Usiku tulienda kumroga yule lakini pale kitandani tukakuta moto tu".
Ila hii mbinu ya pili, kwa kweli hakuwahi kutokea 'Mkwawa ' shujaa miongoni mwetu aliyethubutu kuijaribu. Maana kila tulipouliza zaidi ili kujua ukweli tukaishia kupata jibu lile lile kuwa ni HATARI na tusijaribu.

Labda mmoja ajitolee kujaribu ili atuletee mrejesho, otherwise tutaendelea kuamini hivyo.
Njia ingine rahisi ni kuchukua tongotongo za paka mweusi, unapaka machoni mwako halafu unaenda kwenye mizunguko yako.
Hapa njiani utawaona wanga, majini, vizuka na vigagula vyoote wanaowanga mchana na hata wale wanaopaa na ungo mchana utawaona ila wewe hawatakuona.
Ila madhara ya dawa hii ni unaweza kupata mshtuko na kuzimia au kupata lolote maana kuna majini wana sura za kutisha sana au maumbile mabaya na ya kutisha.
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,480
Likes
12,599
Points
280
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,480 12,599 280
Njia ingine rahisi ni kuchukua tongotongo za paka mweusi, unapaka machoni mwako halafu unaenda kwenye mizunguko yako.
Hapa njiani utawaona wanga, majini, vizuka na vigagula vyoote wanaowanga mchana na hata wale wanaopaa na ungo mchana utawaona ila wewe hawatakuona.
Ila madhara ya dawa hii ni unaweza kupata mshtuko na kuzimia au kupata lolote maana kuna majini wana sura za kutisha sana au maumbile mabaya na ya kutisha.
Mh...don't try this at home.
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,480
Likes
12,599
Points
280
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,480 12,599 280
Hahahha
Ila jamani kuota unaingiliwa kimapenzi na jini mahaba raha sana.
Huwa nainjoi kufanya mapenzi na jini ndotoni.
Afu nahisi jini mahaba wangu ana bonge la uboo maana nasikiaga utamu sana akiwa ananitia.
Natamani upate fursa ya kumlinganisha huyo jini wako na mimi...halafu utoe marks.
 

Forum statistics

Threads 1,250,078
Members 481,222
Posts 29,720,091