unataka kujifunza kutengeneza tovuti/website yako au kuwatengenezea wengine?


Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
85
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 85 135
kutengeneza tovuti (websites) siyo jambo gumu tena. ikiwa unahitaji kutengeneza tovuti yako binafsi au kuwatengenezea wengine usiwe na presha tena. utahitaji mwezi mmoja tu wa kujifunza nami. Hauhitaji kujuwa lolote kuhusu html, css, dreamweaver au term nyingine yeyote. Ikiwa unaweza kuwasha na kuzima kompyuta na kufungua email yako, basi hautashindwa kutengeneza tovuti yako nami ndani ya mwezi mmoja. ipo programme itakayokuwezesha kuwa mtengeneza tovuti kwa muda mfupi kabisa, ukiwa na programme hiyo ambayo ipo atomatic zaidi utakuwa na uwezo wa kutengeneza tovuti zaidi ya bilioni moja kwa kutumia account moja utakayojisajili nayo!!. usichelewe muda ni sasa. nipigie: 0769779533, fadhili.
 
kanywaino

kanywaino

Senior Member
Joined
Sep 10, 2010
Messages
171
Likes
5
Points
35
kanywaino

kanywaino

Senior Member
Joined Sep 10, 2010
171 5 35
asante kwa kutujulisha naona umelenga kuongeza ajira nchini,ni bure au gharama inahusika?
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
85
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 85 135
thanks 4 ur reply, gharama kidogo. kutengeneza tu tovuti moja na kuondoka hapa mjini inaanzia laki 3 mpaka milioni moja na nusu na hivi. kumbe ukijiunga nami, utatoa laki tatu tu na utafundishwa kwa mwezi mmoja, laki tatu hiyo hiyo pia inahusisha activation ya software ambayo yenyewe inakupa unlimited domains and hosting yaani utaweza kutengeneza tovuti na kuzi-publish online zaidi ya bilioni moja kwa account moja!!!. kumbuka tovuti ni kama kitabu ambacho unaweza kuandika jambo lolote kama ni kuhusu shamba, kioski au maisha yako tu online, hivyo siyo lazima uwe na biashara kubwa. 0769779533
 
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
2,251
Likes
69
Points
145
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
2,251 69 145
Natamani ningesoma wakati huu ambapo ujasiriamali unafundishwa shuleni.

Maelezo yako yamenivutia sana Filipo, kazi nzuri.
 
The Emils

The Emils

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
570
Likes
1
Points
35
Age
35
The Emils

The Emils

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
570 1 35
Natamani ningesoma wakati huu ambapo ujasiriamali unafundishwa shuleni.

Maelezo yako yamenivutia sana Filipo, kazi nzuri.
Mkuu nakuaminia kama vp anza then nitawatafuta wote...ishu sio pesa bali competence and security ya software..
 
The Emils

The Emils

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
570
Likes
1
Points
35
Age
35
The Emils

The Emils

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
570 1 35
mkuu ni pm ntakuonaje physically...
 
olele

olele

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2010
Messages
917
Likes
453
Points
80
olele

olele

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2010
917 453 80
mi nataka kujifunza marketing!
 
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2009
Messages
1,631
Likes
329
Points
180
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2009
1,631 329 180
thanks 4 ur reply, gharama kidogo. kutengeneza tu tovuti moja na kuondoka hapa mjini inaanzia laki 3 mpaka milioni moja na nusu na hivi. kumbe ukijiunga nami, utatoa laki tatu tu na utafundishwa kwa mwezi mmoja, laki tatu hiyo hiyo pia inahusisha activation ya software ambayo yenyewe inakupa unlimited domains and hosting yaani utaweza kutengeneza tovuti na kuzi-publish online zaidi ya bilioni moja kwa account moja!!!. kumbuka tovuti ni kama kitabu ambacho unaweza kuandika jambo lolote kama ni kuhusu shamba, kioski au maisha yako tu online, hivyo siyo lazima uwe na biashara kubwa. 0769779533
siyo kwamba,hii post ingekuwa kule kwenye matangazo madogo madogo?
safi sana! njia muafaka ya kujiwezesha kiuchumi
 

Forum statistics

Threads 1,235,531
Members 474,641
Posts 29,225,775