Unataka kufanikiwa kimapenzi;sali sala hii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unataka kufanikiwa kimapenzi;sali sala hii

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pdidy, Mar 17, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 33,595
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    Nakuombea furaha yako iongezeka kama bei ya petrol na umeme

    mashaka yako yapungue kama kura za ccm 2010

    umaarufu wako uongezeke kitandan na kwingineko kama kijiji cha loliondo

    hekima zako zizagae kila sehemu kamabidhaa za wachina

    wanaokuombeamabaya wapotee kama deci

    uwepowako dunian uwe nuru dunian kama alivyo ambilikile mwasapile

    nakuombea ufanikiwe ndoa yako uishi kwa furaha na si uhuzuni kama wakazi wa gongo la mboto

    kwa mungu baba ninaomba

    amen
     
  2. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,226
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sas hapa mbona namuombea mtu badala yakujiombea mimi?
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Hiki sijui kichekesho.
     
  4. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,673
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hii iko gumu muno bana......why this??!!:angry:
     
  5. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,450
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    :embarassed2:
     
  6. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pdiddy,
    nimeipenda sala yako, safi sana....... ASANTE......





    '''NJIA ATUMIAYO MTU KUPATA UFUMBUZI WA MATATIZO NDIYO KIELEZO CHA UTU ,HEKIMA, NA BUSARA ALIYONAYO""
     
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 11,078
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    :juggle::juggle::juggle:
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #8
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,137
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 160
    Hivi unajiombea au unamuombe huyo mwenzako
     
  9. Hute

    Hute JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 6,062
    Likes Received: 3,927
    Trophy Points: 280
    hiii bana iko chokozi sana hii, iko tafuta mimi ubaya hee
     
Loading...