Unatafuta nyimbo za kiafrika (kongo)? Karibu upatiwe

Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
3,560
Points
2,000
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
3,560 2,000
Kuna wimbo Sikumbuki uliimbwa na nani, ila husikika kama hivi:

Lalala lala lalaa Lalala Lalalaa Kujiida men kujitemaa
Lala lalalaa Kijiida men kujiida men kujitema.

Maneno niliyoyaandika ukiachana hayo ya Lalala, sivyo yanavyotamka ila nimefananisha wajuzi wa nyimbo wanaweza gundua ni wimbo upi.

Kama mnaweza kuujua huu wimbo nauomba.
 
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2009
Messages
696
Points
225
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2009
696 225
Mkuu kuna wimbo uliimbwa na Chezimba Band, una maneno ''nimeinama nimeinuka nimeokota kidude''Tafadhali ukitupatia uniform inbox please
 
D

dingi007

Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
36
Points
125
D

dingi007

Member
Joined Apr 14, 2018
36 125
Mwanzisha uzi ubarikiwe sana. Maana nimepata vibao kibao humu hata nilikuwa sijui majina ya nyimbo na waimbaji wake
 
D

dingi007

Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
36
Points
125
D

dingi007

Member
Joined Apr 14, 2018
36 125
Kuna wimbo mmoja sijui kaimba nani ila na Juma Nature ni miongoni mwa waimbaji. Wanaimba
Miliima nimepanda naye..mabonde nimeshuka naye.. ni pekee nimpendaye,nimwaminiye
Kama kuna anayeufahamu anisaidie nautafuta sana
 

Forum statistics

Threads 1,325,739
Members 509,278
Posts 32,201,497
Top