Unatafuta nyimbo za kiafrika (kongo)? Karibu upatiwe

mkulu senkondo

mkulu senkondo

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
958
Points
1,000
mkulu senkondo

mkulu senkondo

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
958 1,000
Mwenye wimbo wa nzambe- kanda bongo man...
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
30,335
Points
2,000
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
30,335 2,000
Roga Roga saluti mkuu!
Sasa mid nitafutie wimbo Kumekucha remix umeimbwa na Banza Stone na jamaa wa Diamond sound kama sikosei
 
ilovebrenda

ilovebrenda

Member
Joined
Jun 23, 2019
Messages
44
Points
95
ilovebrenda

ilovebrenda

Member
Joined Jun 23, 2019
44 95
Mkuu Roga roga naomba nyimbo 'ekibinda nkoi' sijui aliimba nani miaka hiyo na nyingine ktk albam hiyo. Pia naomba nyimbo za Nasma Khamis Kidogo kama vile 'Achia ngazi bibi mchuma unaondoka huoo' na nyinginezo. Pia naomba wimbo wa Mbaraka Mwinshehe 'Tabia njema ni silaha'
 
ilovebrenda

ilovebrenda

Member
Joined
Jun 23, 2019
Messages
44
Points
95
ilovebrenda

ilovebrenda

Member
Joined Jun 23, 2019
44 95
Mkuu Roga roga naomba nyimbo 'ekibinda nkoi' sijui aliimba nani miaka hiyo na nyingine ktk albam hiyo. Pia naomba nyimbo za Nasma Khamis Kidogo kama vile 'Achia ngazi bibi mchuma unaondoka huoo' na nyinginezo. Pia naomba wimbo wa Mbaraka Mwinshehe 'Tabia njema ni silaha'
Mkuu bado sijakata tamaa kusubiria
 
Roga Roga

Roga Roga

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2013
Messages
585
Points
250
Roga Roga

Roga Roga

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2013
585 250
Mkuu Roga roga naomba nyimbo 'ekibinda nkoi' sijui aliimba nani miaka hiyo na nyingine ktk albam hiyo. Pia naomba nyimbo za Nasma Khamis Kidogo kama vile 'Achia ngazi bibi mchuma unaondoka huoo' na nyinginezo. Pia naomba wimbo wa Mbaraka Mwinshehe 'Tabia njema ni silaha'
Zingine nakutumia, ila ikibinda nkoi ni mtindo tu uliokuwa ukiimbwa na watu wengi...mfano koffi olomide, diamond sound
 
ilovebrenda

ilovebrenda

Member
Joined
Jun 23, 2019
Messages
44
Points
95
ilovebrenda

ilovebrenda

Member
Joined Jun 23, 2019
44 95
Zingine nakutumia, ila ikibinda nkoi ni mtindo tu uliokuwa ukiimbwa na watu wengi...mfano koffi olomide, diamond sound
Huo wimbo baadhi ya mashairi yake yaliimbwa kwa kiswahili na baadhi ya mashairi yake ni ' ekibinda kibinda kibindae, ekibinda nkoi... ooh mwanamiae oooh mwanamiae, mwanakaleta muziki mwanamiae... nk
 

Forum statistics

Threads 1,325,747
Members 509,278
Posts 32,201,710
Top