Unatafuta nyimbo za kiafrika (kongo)? Karibu upatiwe


Roga Roga

Roga Roga

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2013
Messages
478
Likes
113
Points
60
Roga Roga

Roga Roga

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2013
478 113 60
Huu ni ukrasa maalum kwaajiri ya kuomba nyimbo zenye mahadhi ya kiafrika hasa za kikongo. Nitajitahidi kadri ya niwezavyo nizipost kadri zinavyoombwa. Pia bongo fleva za zamani ni mahara pake pia. Karibuni sana. Hakikisha jina la mwimbaji, bendi na jina la wimbo viko sawa.
 
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
30,777
Likes
164,452
Points
280
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
30,777 164,452 280
Mkuu Kuna Na Nyimbo Fulani Ya Zilipendwa Unahusu Mwanafunzi Jamaa Anataka Kuoa Ila Kanatoa Excuse Ya Bado Kanasoma

Sidhani Kama Nimeeleweka
 
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
1,530
Likes
1,745
Points
280
Age
24
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2018
1,530 1,745 280
Me natafuta wimbo unaitwa boreau de coreus wa Denis Bonyeme....sijui unaufahamu mkuu
 
K

kateka

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2012
Messages
369
Likes
113
Points
60
Age
30
K

kateka

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2012
369 113 60
Bonge la uzi, vipi nyimbo unazituma hapa au kuna group la Whatsapp?
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,704
Likes
2,074
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,704 2,074 280
Mkuu Mimi Natafuta wimbo wa Mashangingi Uliimbwa na Muungano Band
 
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
1,530
Likes
1,745
Points
280
Age
24
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2018
1,530 1,745 280
Nashukuru sana mkuu
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,369
Likes
1,292
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,369 1,292 280
Hawa jamaa wametuzidi kila kitu. Mziki wao upo kimataifa na unaheshimika, vilabu vya mpira tp mazembe, AS Vita tena jana kaingia fainali kuna DC motema pembe, wanaocheza ulaya WaPo kibao. Nikiwa mdogo km miaka 7 mpaka kumi almost 36 yrs ago kuna kibao kinaitwa kamiki aisee tulikuwa na kanda yake ya njano halafu imeandikwa kwa herufi kubwa BASF nilikuwa nakizimia sana hicho kibao. Vibaya mnoo lkn kipo Youtube. Nyimbo za Lwambo, peuch del sol, nzaya nzayadio Na seki zengi kavasha hiyooo!
 
M

Mpenzi mtazamaji

New Member
Joined
Oct 12, 2018
Messages
4
Likes
4
Points
5
M

Mpenzi mtazamaji

New Member
Joined Oct 12, 2018
4 4 5
Kuna wimbo fulani wa kisouth afrika, ni instrumental tu mwanzo mwisho. Bahati mbaya sifahamu jina la hizo beats.
Wakati fulani unatumiwa na madansa kwenye sherehe za arusi na nyingnezo
 

Forum statistics

Threads 1,249,898
Members 481,140
Posts 29,714,308