unapoenda kuchumbia:Kama huna tembo card tembea na salama | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

unapoenda kuchumbia:Kama huna tembo card tembea na salama

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by fige, Jun 1, 2011.

  1. fige

    fige JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa yangu mmoja kaniacha hoi asubuhi ya leo.

    Tangazo la tembo card limepita baada ya muda likaja tangazo la yule kijana aliyepewa mke wa kimasai baada ya kudondosha salama condom.

    Huyu jamaa baada ya kuona hilo tangazo akaunganisha mambo akasema 'kumbe kama huna tembo card dawa ni kutembea na salama condom'
     
  2. M'bongo

    M'bongo Senior Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ha ha haaaa!
     
  3. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,251
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    hapo sawa.
     
  4. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,251
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    hapo sawa. Ila kuna dhahma iliwahi kunikuta siku moja bank, natoa wallet ili nichukue atm card ikadondoka na condom nikaipotezea kama siyo yangu. Kuna dada alikuwa nyuma yangu akawa ananigusa bega ili anionyeshe nikageuka huku namwangalia kwa macho makali kweli hadi mwenyewe akaogopa kusema chochote.
     
  5. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,546
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mkuu mjini hapo watu wameshakula hela tubunie lako ule hela kama jamaa wa nembo ya atcl
     
  6. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimeipenda sana hiyo
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,309
    Likes Received: 4,752
    Trophy Points: 280
    kama kweli unampenda utamlinda
     
  8. Ney wa Barca

    Ney wa Barca JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jaluo umeniacha hoi ndugu!
     
  9. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,547
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    najua ulisita kuiokota coz kwa mawazo ya Watz wangekuna bonge la kicheche badala ya mtu anayejali!! pole sana mkuu sipati picha ingewa Zenji....
     
  10. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,773
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Katika hadhara ya watanzania ukidondosha Condom usifikiri kama watu watakuheshimu sana eti unajali hakuna hiyo. Utaonekana tu mpenda ngono na si vinginevyo.
     
Loading...