Unapoamua kujihusisha na mapenzi ya JF na wana JF.


blackcornshman

blackcornshman

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
1,575
Likes
1,526
Points
280
blackcornshman

blackcornshman

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
1,575 1,526 280
Ni umama kwa mwanaume kuwa na ID mbili kwenye social network ambayo jina lako ni feki,avatar ni feki ukweli utabaki tu ni vigumu mtu kukujua mpaka muonane.
 
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
28,625
Likes
63,469
Points
280
Age
21
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
28,625 63,469 280
Ni umama kwa mwanaume kuwa na ID mbili kwenye social network ambayo jina lako ni feki,avatar ni feki ukweli utabaki tu ni vigumu mtu kukujua mpaka muonane.
Ooouh...kumbe.

Sasa kuna uhusiano gani ya umama , Id mbili na uanaume mkuu?
 
blackcornshman

blackcornshman

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
1,575
Likes
1,526
Points
280
blackcornshman

blackcornshman

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
1,575 1,526 280
Ooouh...kumbe.

Sasa kuna uhusiano gani ya umama , Id mbili na uanaume mkuu?
Ni kama mwanaume kujibandika papuchi na kujipaka lipstiki my thoughts are fucked but that is how I feel.
 
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
38,699
Likes
109,528
Points
280
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
38,699 109,528 280
Naomba mnipe kwa kifupi comments zinasemaje! Zimekuwa nyingi sana
 
B

Biisa

Senior Member
Joined
Jan 13, 2019
Messages
113
Likes
111
Points
60
B

Biisa

Senior Member
Joined Jan 13, 2019
113 111 60
4D ndo nini ? Sema mnayabebea uzitoo hasa kwa member maarufu watu wanazan umaarufu ndo utakuwa na k tamu au dushe la asali kumbee ushyyuuuziii mtupu nishakutana na member hana hata ladhaa yani dushe lakee halina utraamu halina ladhaaaa so naona saiv ameshaikimbia mpaka I'd yakeee

Sent using Jamii Forums mobile app
Mwili umesisimuka mrembo.
 
Moyess

Moyess

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2016
Messages
879
Likes
1,012
Points
180
Age
49
Moyess

Moyess

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2016
879 1,012 180
Hivi kuna watu kweli wako serious wanatafuta wapenzi JF? na wanakua wapenzi like seriously ? Wonders shall never end hapa tanzania
 
MtelaHerry

MtelaHerry

Member
Joined
May 5, 2018
Messages
30
Likes
20
Points
15
MtelaHerry

MtelaHerry

Member
Joined May 5, 2018
30 20 15
Hivi kuna watu kweli wako serious wanatafuta wapenzi JF? na wanakua wapenzi like seriously ? Wonders shall never end hapa tanzania
Watu wanapata wapenzi popote, wapo hata wanaoanza kupendana msibani sembuse JF
This is non of the wonder Moyess
Wonder ni pale unamtongoza mwanume/ mwanamke mwenzio bila kujua. With these funny names

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,327
Members 485,560
Posts 30,120,666