Unapoamua kujihusisha na mapenzi ya JF na wana JF.


Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,061
Likes
12,257
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,061 12,257 280
Mara paaap huyu anayejiita Mother Confessor kumbe ni bwana GuDume
Na huyu anayejiita Demiss ni Mshana Jr
Na huyu wa kuitwa Madame B kumbe ni Mung Chris
Na Numbisa kumbe ni Joseverest
Huyu a kuitwa Madame S kumbe ni Da'Vinci
Mapenzi ya Jf mengi ni pasua kichwa.
1. Utafuatiliwa kila jukwaa ajue unaandika na kuchat na nani
2. Limit ya kuchat na flani
3. Mbaya zaidi ni pale anapowapa wanaume wa humu access ya kukutongoza pm ili ajue msimamo wako...jamani mtusameheage tu,
Wengine tumeumbwa hivyo, hakitupiti kitu jombaaaa!!!!
Mtakufa na presha!!!
I love you baby wangu wa humu Jf...new lover....siri yangu.
Nyakunyaku wengi.

Afu we Kanungila Karim nakuhitaji kule
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
29,685
Likes
22,543
Points
280
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
29,685 22,543 280
Mapenzi ya Jf mengi ni pasua kichwa.
1. Utafuatiliwa kila jukwaa ajue unaandika na kuchat na nani
2. Limit ya kuchat na flani
3. Mbaya zaidi ni pale anapowapa wanaume wa humu access ya kukutongoza pm ili ajue msimamo wako...jamani mtusameheage tu,
Wengine tumeumbwa hivyo, hakitupiti kitu jombaaaa!!!!
Mtakufa na presha!!!
I love you baby wangu wa humu Jf...new lover....siri yangu.
Nyakunyaku wengi.

Afu we Kanungila Karim nakuhitaji kule
Haha au yeye mwenyewe anakuja na I'd yake nyingine khaa watu wana kazi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified Member
Joined
Apr 29, 2016
Messages
6,065
Likes
5,753
Points
280
Age
22
Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified Member
Joined Apr 29, 2016
6,065 5,753 280
Mapenzi ya Jf mengi ni pasua kichwa.
1. Utafuatiliwa kila jukwaa ajue unaandika na kuchat na nani
2. Limit ya kuchat na flani
3. Mbaya zaidi ni pale anapowapa wanaume wa humu access ya kukutongoza pm ili ajue msimamo wako...jamani mtusameheage tu,
Wengine tumeumbwa hivyo, hakitupiti kitu jombaaaa!!!!
Mtakufa na presha!!!
I love you baby wangu wa humu Jf...new lover....siri yangu.
Nyakunyaku wengi.

Afu we Kanungila Karim nakuhitaji kule
Nimekutumia sms hazijibiwi nikadhani labda umeniBLOCK
 
Norshad

Norshad

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
3,774
Likes
7,098
Points
280
Norshad

Norshad

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
3,774 7,098 280
Wengi hawataki kuwa mke wa pili ndo tatizo, cjui wanataka tuwadanganye?
 
nankotima

nankotima

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2013
Messages
205
Likes
154
Points
60
nankotima

nankotima

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2013
205 154 60
Bora nisome comments niwajue wezi wakubwa na mbinu zao.
 

Forum statistics

Threads 1,262,335
Members 485,559
Posts 30,120,778