Unapitia Maisha magumu ebu jifunze kwa huyu kiumbe

Mkogoti

JF-Expert Member
May 3, 2020
1,745
2,000
FB_IMG_15966584507345016.jpg
 

Kasie

Platinum Member
Dec 29, 2013
18,504
2,000
Hivi hilo tunda lina nini ndani yake au Lina faida gani...!!???

Maana mwanzo wa filamu hadi mwisho analikimbiza hata likiingia kwenye theluji yuko radhi agande.

Huyu sio kama shida anajitakia mwenyewe .......๐Ÿค”๐Ÿค”๐Ÿค”๐Ÿค”
Na hayakogo mengi haya matunda eeehhhh...... ๐Ÿ˜›
 

mkorinto

JF-Expert Member
Jun 11, 2014
22,361
2,000
Hivi hilo tunda lina nini ndani yake au Lina faida gani...!!???

Maana mwanzo wa filamu hadi mwisho analikimbiza hata likiingia kwenye theluji yuko radhi agande.

Huyu sio kama shida anajitakia mwenyewe .......
Na hayakogo mengi haya matunda eeehhhh......
hata katika maisha halisi anaipenda sana hiyo mbegu, ni kama paka na samaki.

mule kavishwa uhusika namna anavyotahamaki akijua yuko karibu na hiyo mbegu, huwa ana vurugwa sana.
 

kamwendo

JF-Expert Member
Apr 19, 2012
615
1,000
Hiyo series inaitwaje? Nilibahatika tu kuiona kidogo kwa jilani nilikuwa na haraka nataka niitafute
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom