Unapika chakula gani leo? Tupia picha ya chakula kikiwa tayari

Nyendo

JF-Expert Member
Jun 4, 2017
634
1,000
Hello wapishi.

Leo ni siku ya sikukuu wa wenye imani ya dini ya Kiislamu, ila kwa kiwa sisi ni wamoja huwa tunasherehekea pamoja.

Sasa leo unapika nini siku hii? Tushirikishe kisha tupia picha ya msosi wa Idd hapa baadae.

Mimi nitapika pilau.

Idd Mubarack.
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
61,047
2,000
nov2015_a02_blobbycol.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom