Unapewa uraisi Tz kwa masaa 24 utatumia vipi nafasi yako? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unapewa uraisi Tz kwa masaa 24 utatumia vipi nafasi yako?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by gody, Jul 7, 2012.

  1. gody

    gody JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Wanajamvi/chit-chat unapewa nafasi ya uraisi na mamlaka yote ndan ya masaa 24 utaacha heshma gani Bila kuingiza chama chako cha siasa???

    sasa kama mm napewa mamlaka kama haya 1.natema mkwara wawaachie wale wote waliofungwa kwa hira kwa hiari yao kabla ya masaa 2 sjaja kukagua nikija tu hawana kazi!! Ili waachie nafas ya mafsad
    2. Weka mafisad woote maabusu siangalii sura sijui epa na richmon wote na wamwaka huu wasije wakakimbia
    af ndo navuta riport ya CAG napitia tena zile sehemu zilizosemwa bungen ambazo haziitaji kuzsoma kwa phd wizara zote nikkukuta na kosa huko huko hukumu bila kujua siku ya kutoka!!!
    3. Hapa ndo kimbembe
    tume huru ya fasta kwa walio mtesa Dokta
    na dokta mwenyewe akiwemo akiwasaidia
    sasa mkimshika mtuhumiwa meno mawili tu moja chini lingne juu ya mbele
    si mpeleki keko wala segerea huyu namfoward GWANTANAMO! kudadekii



    ni kwa mfano tu!!!
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ntalihutubia Taifa
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nitahakikisha naacha nimeshasign ujenzi wa daraja Dar kwenda Unguja.
     
  4. gody

    gody JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145

    kuwa??
     
  5. gody

    gody JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145

    labda litakuwa undergroud!!
     
  6. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,041
    Likes Received: 1,783
    Trophy Points: 280
    Nitahakikisha kila mtu anatumia Jina lake halisi hapa JF!
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    nawaeleza mikakati ya kulikomboa taifa 2. Nawafukuza kazi KOVA na MZEE WA MEEE na nahakikisha nawapeleka Mabwepande 3.kama muda utaruhusu namnyang'anya vasco dagama zile suti alizohongwa
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    1. Nitamwachia huru papii kocha,babu seya simuachii ng'o.
    2. Chenchi ya rada nitahakikisha watoto wote inji hii wanapata kiti na desk,aibu jamani wanetu kukalia mawe.
    3.NBC nitaitaifisha,hivi kwa nini tuliiuza?
    4. Nitapiga marufuku uanzishwaji wa migodi mipya,kama hatuwezi kuchimba wenyewe kwa mtaji wetu bora tuviachie vitukuu vitajua la kufanya,sio wakute mashimo.
    5. Mwisho but more importantly nitamkaribisha dina ikulu The secretary.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,294
    Likes Received: 1,656
    Trophy Points: 280
    Badilisha mikataba ya madini,gesi govt kuwa na 51%.mla rushwa kupigwa risasi,waendao guest kuwa na vyeti vya ndoa
     
  10. gody

    gody JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145



    kwenye namba 4 wamarekani watakuwa wapi kuku gadaf?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. gody

    gody JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145



    kuwafukuza unakuwa hujawatendea haki yaan mimi nikuwapeleka Gwantanamo!!
    Mpaka aliyenipa hayo madara atatamani nisiachie nchi!
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ningehakikisha PLATOZOOM & CHARMINGLADY nawapigisha ndoa ya mkeka! Leoleo .
     
  13. gody

    gody JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145


    umeona eeeh!!
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Underground passage are not a Bridge !
    That's is a Tunnel! Bridge means a raised platform !
    Passage over, structure spanning a River, Ocean, Lake etc
     
  15. atubariki

    atubariki JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwanza kuwafilisi mafisadi na kuwaua wananichefua sana cwapendi wameleta ugumu wa maisha na kuisababishia serikali kupoteza imani kwa wananchi
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,282
    Likes Received: 4,254
    Trophy Points: 280
    lazima ningechukua umiliki wa migodi, ardhi maelfu ya ekari, ningejimegea pande la bahari nikajenge hoteli inayoingia hadi baharini kama double tree,
     
  17. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,171
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    namrudisha maige amalizie twiga waliobaki.
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    mabwepande ni zaidi ya Gwantanamo.
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,696
    Likes Received: 2,784
    Trophy Points: 280
    Wanajf wote mkataba haraka sana migodi sie mbuga sie tenda zote sie wakuu wa mikoa wote sie mabalozi ili mradi mtu asaini hata mtandaoni. waliomtesa uli wangenikoma.
     
  20. gody

    gody JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    duh ! Kweli unahasira!!
     
Loading...