Unapenda ipi?

chokambayaa

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
545
225
Kama nimekuelewa cheche kufanya pole pole
Msuguano kupiga za chapchap ndani nje ndani nje

hili wajibu wenyewe!!!!1
 

Gama

JF-Expert Member
Jan 9, 2010
11,864
2,000
Kwani siku hizi tunapekecha vijiti kupata moto? Au kugonganisha mawe kuwasha moto? Siku hizi hata majiko ya gesi hujiwasha yenyewe bila kiberti.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom