Unapenda ipi kati ya hizi?


RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Tukiwa ndo kwanza tunahang over ya Valentine day, je ulipata zawadi gani toka kwa akupendae?

Anyway hoja kubwa niliyonayo ni kuhusu kadi au message tunazotumiana wakati wa siku za kawaida na hasa siku maalumu kama ya jana. Kwa upande wa SMS utaona message nyingi ambazo mara nyingi huwa zimekuwafowaded. Kwa kifupi unaweza kupata ujumbe ule ule toka kwa watu mbali mbali.

Hivyo hivyo kwa utamaduni wengi wa sisi wabongo siku hizi huwa tunanunua kadi. LAkini kadi nyingi tunazotumiana huwa zinakuwa na maneno tayari. Yaani ndo kusema ukipata kadi leo, maneno matamu yaliyomo humo basi sio ya kutoka katika kichwa au moyo wa aliyekuletea bali ni maneno ya mchapishaji ambayo yule aliyekuletea kayapenda ndo kusema hayako real. Hii ni tofauti sana na kwa wenzetu amnako kadi nyingi huwa zinakiuwa BLANK na mtu huandika maneno yake REAL hapo. Kuna kipindi nilitafuta kadi blank bongo sikufanikiwa kupata kwa haraka kiasi hicho. Vivyo hiivyo kwa SMS.Je tatizo ni nini?

Hoja inakuja je unajisijisikiaje unapopata kadi za namna hiyo? Huwa unazipenda? Binafsi huwa sizipendi na nigependa maneno hata kama ni mawili tu lakini ya ukweli toka kwake. Wewe je unapenda style ipi kati ya hizo?
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
Asavali umeiongelea hii kitu!
Mie imenitoa ushabiki kabisa ; kwanza msg za aina hiyo nikizipzzta kwenye sms sizipi uzito sawa na mtu akiniandikia ama akipiga!

Sipendi teknolojia kuteka uhalisia wa mambo na wakati mwingine mambo yamecheleweshwa kwa kuwa watu wana imani sana na technolojia
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,530
Likes
837
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,530 837 280
Tukiwa ndo kwanza tunahang over ya Valentine day, je ulipata zawadi gani toka kwa akupendae?

Anyway hoja kubwa niliyonayo ni kuhusu kadi au message tunazotumiana wakati wa siku za kawaida na hasa siku maalumu kama ya jana. Kwa upande wa SMS utaona message nyingi ambazo mara nyingi huwa zimekuwafowaded. Kwa kifupi unaweza kupata ujumbe ule ule toka kwa watu mbali mbali.

Hivyo hivyo kwa utamaduni wengi wa sisi wabongo siku hizi huwa tunanunua kadi. LAkini kadi nyingi tunazotumiana huwa zinakuwa na maneno tayari. Yaani ndo kusema ukipata kadi leo, maneno matamu yaliyomo humo basi sio ya kutoka katika kichwa au moyo wa aliyekuletea bali ni maneno ya mchapishaji ambayo yule aliyekuletea kayapenda ndo kusema hayako real. Hii ni tofauti sana na kwa wenzetu amnako kadi nyingi huwa zinakiuwa BLANK na mtu huandika maneno yake REAL hapo. Kuna kipindi nilitafuta kadi blank bongo sikufanikiwa kupata kwa haraka kiasi hicho. Vivyo hiivyo kwa SMS.Je tatizo ni nini?

Hoja inakuja je unajisijisikiaje unapopata kadi za namna hiyo? Huwa unazipenda? Binafsi huwa sizipendi na nigependa maneno hata kama ni mawili tu lakini ya ukweli toka kwake. Wewe je unapenda style ipi kati ya hizo?
Its a copy and paste theory!!Huu ni ugonjwa tuliojijengea toka mashuleni,yaani hizi ndio athali za kugezeana,unakuta mtu anadigrii lakini tokea nursery kafaulu kwa kugezea tuu,unahisi nini atakifanya huku ukubwani kwenye mambo magumu hivi?
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Yaani wakuu huwa naichukia hakuna mfano. Ni bora mtu asiwe na kadi akaleta karatasi iliyoandikwa kwa maandishi yake. Unakuta katika zile ready made cards mtu anaweka signature tu pale mwishoni eti "says me" ni uvivu wa kufikiri.

Natoa mfano katika valentine hii jamaa yangu alifanya funny thing kweli lakini very romantic; alikuwa na laptop iliyokufa basi alichofanya ni kuchomoa keys na kuzibandika ktk kadi aliyoitengeneza na ikasomeka "........... I LOVE YOU" Hhpo kwenyew dots likiwa ni jina la mpenzi wake yaani vey romantic kwa kweli
 
MpigaFilimbi

MpigaFilimbi

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2008
Messages
1,171
Likes
4
Points
133
MpigaFilimbi

MpigaFilimbi

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2008
1,171 4 133
Habari hiyo ipo pia kwenye forwarded emails, ningekuwa na uwezo wa kudhibiti ningefurahi mno!! sifagilii kabisa la kutumiana emails za nini sijui, zingine zina vitisho usipotuma sijui utakufa, nadhani ningekuwa mbolea sasa kwa ukaidi huo.
 

Forum statistics

Threads 1,237,267
Members 475,501
Posts 29,283,086