"Unanijua Mimi ni Nani" Bado wapo wanaosemaga hivyo?


M

monomotapa

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2012
Messages
436
Likes
312
Points
80
M

monomotapa

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2012
436 312 80
Kale kamsemo ketu "Unanijua Mimi ni Nani" kanasikika kweli awamu hii? Sijakasikia muda sasa......Kimyaaa kabisaaa... Tunaheshimiana mtaani
 
K

kichaula

Senior Member
Joined
Jul 14, 2015
Messages
114
Likes
82
Points
45
K

kichaula

Senior Member
Joined Jul 14, 2015
114 82 45
Leo tu kuna lijamaa liasikari limenambia hivyo.
Ni lijamaa la Mambo ya ndani.
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,891
Likes
7,642
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,891 7,642 280
Bado kako applicable tena sana kwa watu ka makonda, ndalichak, na wengineo mkuu
 
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,785
Likes
4,334
Points
280
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,785 4,334 280
Do you know who i am! i think your playing with fire!
 
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
3,688
Likes
6,246
Points
280
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
3,688 6,246 280
Tena awamu hii sio tu unanijua mimi ni Nani wameongezea na nitakutumbua sasa hivi!
 
BAFA

BAFA

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
2,931
Likes
4,925
Points
280
BAFA

BAFA

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2011
2,931 4,925 280
Wapo humuoni makonda anavodhalilisha
 
kenshi

kenshi

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
1,364
Likes
791
Points
280
kenshi

kenshi

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2015
1,364 791 280
Operesheni katafunua ndio habari mpya. Hiyo 'unajua mi ninani waulizane hukohuko'
 
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
2,077
Likes
931
Points
280
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
2,077 931 280
Kale kamsemo ketu "Unanijua Mimi ni Nani" kanasikika kweli awamu hii? Sijakasikia muda sasa......Kimyaaa kabisaaa... Tunaheshimiana mtaani
Kwani huko sinza mnapokaa hukasikii?
 
S

Silicon Valley

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2012
Messages
715
Likes
387
Points
80
S

Silicon Valley

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2012
715 387 80
Isije ikawa ni wivu wako tu kwa wale wanaokuzidi kimaisha au kufanikiwa,
 
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
3,460
Likes
5,089
Points
280
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
3,460 5,089 280
i don't care who the f*ck are you.
haka kakizungu kazuri kabisa kuwajibu wanaouliza maswali ya kipuuzi kama hayo.
 
kenstar

kenstar

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
2,301
Likes
1,404
Points
280
kenstar

kenstar

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2015
2,301 1,404 280
Mwambie najua we ni nyani tu
 
Uso wa nyoka

Uso wa nyoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2014
Messages
4,803
Likes
1,485
Points
280
Uso wa nyoka

Uso wa nyoka

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2014
4,803 1,485 280
Wale feki waliokuwa wanayatumia, wamepukutika, waliobaki ni original ingawa nao wanakatumia kwa dharula kwa kuwa nao ni expendables tu. Viva Rais kwa kutupunguzia manyanyaso.
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,643
Likes
7,416
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,643 7,416 280
Wewe unabishana na mimi unanijua mimi ni nani?
Wapambe wanadandia mwache
huyo mtu mkubwa sana
mimi acheni kumpa ujiko
huyo ni bwege kama walivyo
Mabwege wengine
 
py thon

py thon

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2016
Messages
2,479
Likes
4,270
Points
280
Age
49
py thon

py thon

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2016
2,479 4,270 280
Wewe unabishana na mimi unanijua mimi ni nani?
Wapambe wanadandia mwache
huyo mtu mkubwa sana
mimi acheni kumpa ujiko
huyo ni bwege kama walivyo
Mabwege wengine
Namkumbuka jamaa mmoja yupo hapa mtaani ni mtu wa Arusha kisirani sana

Sasa alikuwa kwenye foleni bank ,kuna mbaba mmoja kaikuta foleni sasa kwa ujeuri wke akawapita na kwenda kaunta ,yule jamaa akamwambie mbn hueshimu foleni na umetukuta

Yule baba akajibu,,unanijua mm ni nani,stupid ..ase yule baba alikula kelbu moja matata

Hapo hapo akainua simu na kumpigia afisa mmoja wa polisi yule kjn akachukuliwa na polisi,yule kijana na yy akanyanyua simu akampigia afisa mmoja wa juu kabisa ,yule baba hakuamini
 

Forum statistics

Threads 1,273,287
Members 490,351
Posts 30,476,763