Unamwita mchumba wako mama yako mzazi amekuzalia kaka zako?


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,038
Likes
7,871
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,038 7,871 280
md to another jukwaa
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,882
Likes
104
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,882 104 135
Mh kweli uhandishi ni kipaji, sijaambulia chochote
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
217
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 217 160
Duh! Sipati picha bi mdogo atakapopigiwa simu nikiwanae akasema nipo na babu kantaiti! Sio tu patachimbika, ila patatokea kisima kabisa!
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
29
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 29 0
heee kweli hii imemkuta mdogo wako, maana umeongea bila vituo wakati nakujua wewe ni mtu wa vituo, pole sana pdidy
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,038
Likes
7,871
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,038 7,871 280
shantel mwaya hata sina hamu alafu ndio tulijua huyu anaenda nae pale kwenye kilims cha ndoa mwaya mmh

mmh nimeshindwa hata kutoa msaada bado serveryanguaitaki kukamata matatizo yao sijui kwa nini
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,607
Likes
3,777
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,607 3,777 280
kwa imani ya ki islamu ni HARAMU kumuita mchumba,mke mama kwani mama huwezi kula uroda
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,123
Likes
193
Points
160
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,123 193 160
nimesoma hata sijaelewa kitu labda kichwa kimechemsha kwa kukesha na mavitabu.
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
6
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 6 0
Mh kweli uhandishi ni kipaji, sijaambulia chochote
nilijua peke yangu,nimerudia mara ya pili wapi bado kushnei,ndo matatizo ya kutoroka mashuleni haya.Hana budi kurudi elimu ya msingi na kusoma tena kwa bidii somo la mwandiko
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,038
Likes
7,871
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,038 7,871 280
nilijua peke yangu,nimerudia mara ya pili wapi bado kushnei,ndo matatizo ya kutoroka mashuleni haya.hana budi kurudi elimu ya msingi na kusoma tena kwa bidii somo la mwandiko
unajua kudes shulen kuna garamayake sana hata vitu vidogo unaitaji kudesa utakikuumiza akili uelewe..nikurudishe darasan kidogo hii uitaj kudedsa nakumezesha kiaina

unamwita mchumba wako mama yako mzazi
means kuna mtu kamwita mchumba wake mama mzazi badala ya kumtambulisha kama kipenzi chake umeleewa hiili

amekuzalia kaka zako??
Hi wala aiitaji shule ya msingi yaani wewe unaemwita mchumba wako ****** mzazi amekuzalia kaka zako??
Nahisi kama na hapa ujaelewa naomba uwepo wa mungu ukufunike maana ni ngumu kukuelekeza
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Uandishi ni kazi kweli. Hapa nimetoka empty. Ngoja nipitie comment japo nitapata summary.
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,061
Likes
565
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,061 565 280
unajua kudes shulen kuna garamayake sana hata vitu vidogo unaitaji kudesa utakikuumiza akili uelewe..nikurudishe darasan kidogo hii uitaj kudedsa nakumezesha kiaina<br />
<br />
unamwita mchumba wako mama yako mzazi<br />
means kuna mtu kamwita mchumba wake mama mzazi badala ya kumtambulisha kama kipenzi chake umeleewa hiili<br />
<br />
amekuzalia kaka zako??<br />
Hi wala aiitaji shule ya msingi yaani wewe unaemwita mchumba wako ****** mzazi amekuzalia kaka zako??<br />
Nahisi kama na hapa ujaelewa naomba uwepo wa mungu ukufunike maana ni ngumu kukuelekeza
Naomba uwepo w mungu unifikie.
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,882
Likes
104
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,882 104 135
unajua kudes shulen kuna garamayake sana hata vitu vidogo unaitaji kudesa utakikuumiza akili uelewe..nikurudishe darasan kidogo hii uitaj kudedsa nakumezesha kiaina<br />
<br />
unamwita mchumba wako mama yako mzazi<br />
means kuna mtu kamwita mchumba wake mama mzazi badala ya kumtambulisha kama kipenzi chake umeleewa hiili
amekuzalia kaka zako??<br /> usikazimishe mambo, lazima hukubali kwamba habari imeandikwa hovyo hovyo
Hi wala aiitaji shule ya msingi yaani wewe unaemwita mchumba wako ****** mzazi amekuzalia kaka zako??<br />
Nahisi kama na hapa ujaelewa naomba uwepo wa mungu ukufunike maana ni ngumu kukuelekeza
<br />
<br />
 
phina

phina

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
414
Likes
3
Points
35
phina

phina

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
414 3 35
hii imenipa headache kabisa!!flow haipo,wahusika wame changanywa changanywa, na nnavozidi kuisoma ndo inantia kicheefu chefu kabisa..hata mtoto wa darasa la sita anaweza kujieleza vizuri zaidi!kha!!
May God help us all!
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,276
Likes
1,751
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,276 1,751 280
ha ha haa,p didy once again
 
T

tinya

Member
Joined
Jan 4, 2010
Messages
77
Likes
14
Points
15
T

tinya

Member
Joined Jan 4, 2010
77 14 15
nilijua peke yangu,nimerudia mara ya pili wapi bado kushnei,ndo matatizo ya kutoroka mashuleni haya.Hana budi kurudi elimu ya msingi na kusoma tena kwa bidii somo la mwandiko
Nimerudia kama mara tatu hivi na nikwamwita mtu mwingine anisaidie kusoma ndio nikaelewa.

sasa kwako , pdidy, nafikiri huyo shem huyo hamna kitu hapo leo kamwita mama kesho atamwita kimeo keshokutwa utasikia wameachana.
kama mlikula mahari anzeni utaratibu wa kuzichanga incase akizidai.
 
Vinci

Vinci

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2009
Messages
2,646
Likes
134
Points
160
Vinci

Vinci

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2009
2,646 134 160
mkuu..hapa sijaambulia kitu kabisa...umeongea kuhusu kabila mara mama mzazi..mara kaka....uandishi pia kumbe ni fani ambayo inahitaji darasa kumbe!...
 
Vinci

Vinci

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2009
Messages
2,646
Likes
134
Points
160
Vinci

Vinci

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2009
2,646 134 160
hivi neno mamaa na mama lina maana sawa? ....labda ndilo linalogonganisha maana hapa...
 

Forum statistics

Threads 1,213,518
Members 462,175
Posts 28,480,729