UNAMTUMIA HELA ALAFU ''mbona nikidogo hivyo?'' ni sawa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UNAMTUMIA HELA ALAFU ''mbona nikidogo hivyo?'' ni sawa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MARCKO, Apr 30, 2012.

  1. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,266
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jf naomba maoni kidogo. Eti demu wako anakuomba hela na hali yako iko vibaya ; lakini unajipigapiga unamtumia ka elfu 20. Eti ana sema mbona kidogo hivyo? Hata bila kushukuru. Is it fair?
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    ukiona hivyo ujue kuna jamaa linatoa zaidi yako! hatua ya uchumba au galfriend na Boyfriend siku hizi ni PASUA kichwa mno, always kuna kuna na udanganyifu mkubwa sana na kutoridhika, so mkuu kaza moyo!
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,215
    Likes Received: 1,624
    Trophy Points: 280
    Haya mapenzi ya kuombana hela enzi zetu hayakuwepo. Ina maana mkiachana inabidi arukie tawi lingine, sio? Manake kila wakati anahitaji supplier? Kha!
     
  4. M

    Mama Ashrat Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli ubinadamu kazi.

    Huyo jua tu hana shukrani, na mtu asiye na shukrani ni mtu asiyejua kuridhika. Unaweza ukamfanyia hata mambo makubwa na bado usisikie asante yake, ukaishia kuambulia malalamiko. Kama unaweza ongea nae, mweleze kwamba hulazimiki kumfanyia chochote (wewe sio baba yake) hivyo kama unayomfanyia hayamtoshi atafute anaeweza zaidi. Asikubabaishe!!
     
  5. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,780
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Huyo kakufanya ATM machine yake! Anataka tu akitaka hela kidogo,achomoe kama elfu 50 hv.Pole sana,huyo sio mwanamke wa kuishi nae,atakuaibisha huyo siku ukiishiwa ndani ya nyumba.Pia umchunguze sana,pengine kuna anamlea tofauti na wewe,na pengine anapata donge nono zaidi kuliko unalompa. LAKINI NAJIULIZA,KWA NINI WANAWAKE WANAKUWA HIVYO? Ndo maana wengi wanaishia kumegwa na mwishowe wanaachwa.
     
  6. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,751
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Swadakta. Hili ndiyo jibu . mama nimekukubali.
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    Asa kama huna pesa unang'ang'ana na wanawake wa kazi gani?
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sasa ulitaka akudanganye na ukweli Tshs 20k is nothing!
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,215
    Likes Received: 1,624
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo uanawake ni biashara?
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Heeeee! Kumbe hii wengi inanawakuta!!!!!!!!
     
  11. paty

    paty JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,212
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    madameX naona umekuja ki vingine- umeamua kutonesha macho yako - big up wewe utatoa shukrani dau likiwa shiling ngap ??
     
  12. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyo hakufai moyo wake unapenda pesa zaidi ila nawewe kama humwelezi ukwel kuhusu hali yako kiuchumi "utakula vumbi" maana vijana wengi tunajifanya wajanja tusionekane hatuna kwa mabinti. Na kama anaelewa ila havumilii wala kuridhika kwakidogo umpatiacho achana nae maana hata kama utamuoa ndo atakua anakuhesabia akisema "...kwani wewe unatumia pesa ngapi nje?,...siku ile ulinunua viatu nikanyamaza, juzi umenunua suruali nikakuangalia tu,...na jana nilikukuta umenunua soda unakunywa na rafiki zako...." habari kama hizi zitakufanya upasuke kichwa. TRAIN YOU WIFE, IT IS NOT GOOD TO LIVE ALONE BUT DON'T LOOK FOR AN ANGEL.
     
  13. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kama ni mimi namwambia nirudishie hiyo nikutumie nyingi halafu namtumia mia mbili
     
  14. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Inategemea wewe ulianza naye vipi,,
    kama ulijitapa kwake kwamba wewe ni mtoto wa Jei Kei obviously ukimtumia 20K lazima atahoji..
    Tafakari, chukua hatua.
     
  15. vanilla

    vanilla JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mia mbili ya nini tena?abaki hvyohvyo ili aone thamani ya hyo aliyosema kidogo.
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0


    point of corctn;
    SI WANAWAKE WOTE WAPO IVYO...
    na ndo maana kuna wanawake wengine wanatunza maboy frend/wachumba/waume zao.
     
  17. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Na siku nikikutana nae nampeleka gest ya 1500/= na baada ya mchezo nampa nauri ya daladala tu 300/=
     
  18. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 5,609
    Likes Received: 2,181
    Trophy Points: 280
    Ndo maana mi nawish niwapate mabinti wanaojiweza., tatizo huwa siwapati asee...:crying:
     
  19. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unajua ili kuepuka mambo kama hayo siku nyingine unatakiwa umwambe hela unayotaka kumtumia kabla. Reaction yake haiwezi kuwa mbaya maana hiyo mtakuwa mshakubaliana kabla. Sasa wewe amekwambia ana shida ya M unasema hiyo sina ila ntakutumia kidogo alafu unatuma 20.
     
  20. k

    kisukari JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,567
    Likes Received: 800
    Trophy Points: 280
    kama kidogo,mbona na yeye anaomba?mwambie na yeye akugaie.asie na shukurani.huyo atakupelekesha.ajipange atafute mwenyewe
     
Loading...