Unamtaka messi wewe,basi toa 798 billion ukabidhiwe mchana kweupeeeee!

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Feb 20, 2012
7,125
2,000
Kwa mujibu wa klabu yake thamani yake baada ya kusaini mkataba mpya utakao mfunga mpaka mwaka 2018 huku akivuna pound 17million kwa mwaka ni pound 312 million.
City na chelsea si mlikua mnamtaka?aya sasa kazi kwenu..
 

Muk

JF-Expert Member
Sep 4, 2012
549
195
Kwa mujibu wa klabu yake thamani yake baada ya kusaini mkataba mpya utakao mfunga mpaka mwaka 2018 huku akivuna pound 17million kwa mwaka ni pound 312 million.
City na chelsea si mlikua mnamtaka?aya sasa kazi kwenu..

duh! Kweli ni balaa!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom