Unamsotea msichana muda mrefu, siku akikubali 'mashine' inatema uvundo!


Cauldron

Cauldron

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2016
Messages
205
Likes
228
Points
60
Cauldron

Cauldron

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2016
205 228 60
Kama unampenda utamwambia kwa utaratibu, na mtapata ufumbuzi wa tatizo hilo. Ukimwacha kuna mwanaume mwingine atamwelekeza na papuchi itakuwa safi na ataifaidi kweli kweli. Wahenga walisema kwenye miti mingi hakuna wajenzi
 
Padri Mcharo

Padri Mcharo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2015
Messages
1,927
Likes
3,423
Points
280
Padri Mcharo

Padri Mcharo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2015
1,927 3,423 280
Hujamuokota kwenye kigodoro usiku huyo!? Ebu tafuta sehem sahh za kutafuta wanaake bhana!
ACHA kutetea UJINGA wewe!!!

Kumbe unakubali kuwa nyie ni wachafu....
Sipendagi janamke chafu mie.. Papuchi chafu, sikio limejaa nta...

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng
 
Padri Mcharo

Padri Mcharo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2015
Messages
1,927
Likes
3,423
Points
280
Padri Mcharo

Padri Mcharo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2015
1,927 3,423 280
Ndio maana mimi huwa nawagonga nawabanjua then nawatema nasepa mbele kubabake....

Janamke mavudhi halijanyoa, masikio yamejaa nta, makucha kama jini.... Manywele yananuka uvundo...
Kubabake zenu kuweni wasafi tuwagonge vizuri..

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng
 
mtzmweusi

mtzmweusi

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
5,257
Likes
3,635
Points
280
mtzmweusi

mtzmweusi

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
5,257 3,635 280
Dah umenikumbusha long time kuna demu nilimlia timing mpaka akaja geto nikataka mchezo akagoma nikamgomea kuondoka akalala asbh na mapema nikalianzisha akakubali ile kumvua nguo hiyo harufu balaa pale pale mashine ililala afu ndo nishampandisha moli ile harufu never aisee sijawahi kuona
 
supermarket

supermarket

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2016
Messages
7,148
Likes
9,984
Points
280
Age
32
supermarket

supermarket

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2016
7,148 9,984 280
Ndio maana mimi huwa nawagonga nawabanjua then nawatema nasepa mbele kubabake...
Janamke mavudhi halijanyoa, masikio yamejaa nta, makucha kama jini....
Kubabake zenu kuweni wasafi tuwagonge vizuri bana....

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng
Dah
Sio mchezo mkuu, tafuta wakubwa na ambao wapo classic
-Body spray, udi, pafyum pia ni suluhisho.
 
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
90,232
Likes
441,688
Points
280
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2014
90,232 441,688 280
Hizi mada mbona zimeshamili hivyo au ndio msimu wake
Shule zimefungwa. Mpaka wale Krismasi na mwaka mpya kisha warudi mashuleni ndo kutapoa kidogo. Kwa sasa vumilieni tu kwa sababu hakuna namna!
 
Vitalis Msungwite

Vitalis Msungwite

Verified Member
Joined
May 11, 2014
Messages
1,230
Likes
1,705
Points
280
Vitalis Msungwite

Vitalis Msungwite

Verified Member
Joined May 11, 2014
1,230 1,705 280
Wanakuona tu ukiwasema hapa hahahahahahahahhahha
 
PRINCE CROWN

PRINCE CROWN

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
4,629
Likes
1,784
Points
280
Age
43
PRINCE CROWN

PRINCE CROWN

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
4,629 1,784 280
kama vijana mtakuwa na mada kama hizi zisizo na maana.

Basi taifa kupiga hatua kwenye maendeleo itakuwa ni Hadithi za Esopo.

Maana vijana mmeendekeza Papuchii, badala ya kutafuta maarifa ya maendeleo mna tafuta papuchii.
 

Forum statistics

Threads 1,274,335
Members 490,676
Posts 30,508,696