Unakaribishwa mkutano wa kwanza wa wananchi juu ya Katiba; Kimara Resort- 11/12/2010

  • Thread starter Mzee Mwanakijiji
  • Start date

Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
Hi there will be a meeting on 11/12/2010 in Dar at KIMARA RESORT CLUB, which will tackle on political issues, constitutional issues, communal issues and civic and human rights issues. Hence, this meeting wiil begin at 2.00p.m. in the afternoon. For details if you need to attend contact Abraham Mwambuja on TELNO:-+255-656-382537.


NB: Tafadhali usijiendee tu bila kuwasiliana na huyu ndugu ili angalau kujua uwezo wa mahali penyewe. Ni vizuri kuhakikishia unatoa taarifa kama utahuhudhuria ifikapo Jumatano ili ionekana haja ya kufanyia hapo au kuhamisha kama idadi ya watu itakuwa ni wengi kuliko.

Mkutano huu umeandaliwa na hao jamaa hapo juu; na maelezo yote na ajenda n.k ni juu yao. Mimi nimewaletea ujumbe tu maana watu wengine wameanza kuniuliza kama ndio nimeuandaa au vipi. MM
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Good on you..... Please Sign petition ya katiba while you are there....... Am sure BongoTZ atakuwa ameshatengeneza zile hard copies ya Petition za katiba
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,167
Likes
773
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,167 773 280
Thanx kwa taarifa.........
 
RealMan

RealMan

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
2,361
Likes
197
Points
160
RealMan

RealMan

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
2,361 197 160
See you there
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
the song is getting hot,most of Tanzanians will start to dance
 
cabhatica

cabhatica

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
1,077
Likes
34
Points
145
cabhatica

cabhatica

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
1,077 34 145
Meet you there..!
 
M

matawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
2,055
Likes
12
Points
135
M

matawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2010
2,055 12 135
Weldone kwa yeyote anayehusika na initiative hii
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
this one smells ****ing wonderfull! Kind regards.
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Mzee Mwanakijiji, sijui nikupongezeje huko katika hili??

Naona sasa wanaharakati tunaanza kuteremka taratibu katika hali ya uhalisia kuanza kusaka Tume Huru ya Uchaguzi na KATIBA MPYA kabla ya 2015. Kama alivyohimiza mwenzetu twenzetuni mkutanoni Kimara, kuondokane na mambo ya kujadili mambo kinadharia tu hapa mtandaoni.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
Binafsi naamini ingekuwa vizuri mikoani pia watu waanze initiatives za kuzungumzia katiba yao; in a very non-partisan way. Tayari Mbeya mjini nako wanaandaa mijadala hii.
 
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
2,624
Likes
4
Points
0
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
2,624 4 0
have you considered your security? I'm sure some people don't like the idea and you may well get into a hit list!
 
J

Jibaba Bonge

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2008
Messages
1,227
Likes
141
Points
160
J

Jibaba Bonge

JF-Expert Member
Joined May 6, 2008
1,227 141 160
have you considered your security? I'm sure some people don't like the idea and you may well get into a hit list!
What about you? What is your stand? Are you among the people who do not like the idea? Wy scaring others? Can you be a frontliner with this type of comments? If Nyerere had this kind of thinking we would'nt be independent today.
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
416
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 416 180
Mzee Mwanakijiji,tupo pamoja. Kama kuna change of venue tuelezwe pia!
 
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Likes
8
Points
135
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 8 135
muda si mrefu tutaanza kusikia waraka maalum toka kanisani na misikitini kuhusu katiba!!!!!! Na hapo ndio mwanzo wa ngoma!!!
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,950
Likes
914
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,950 914 280
watanzania weengi hawaijui katiba na wala maandishi yake yameandikwa kwa wino wa rangi gani...

Ila mi naona kama tungeipenyeza mittani ili watu waijue na kisha mijadala ikianza na kama tukisema tuamshe maandamani basi wazalendo wa kuandamana wapo na watakuwa wanakielewa kile kinachowapelekea wao kuandamana.

Kama hiyo haiwezekani basi tuandae vipeperushi vitakavyoeleza mapungufu ya katiba ili viweze kuwafikia raia na wao waweze kuelewa somo husika.

Wabillah Tawfiq Asalaam aleikhum
 
A

Adili

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2007
Messages
2,721
Likes
709
Points
280
A

Adili

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2007
2,721 709 280
Hi there will be a meeting on 11/12/2010 in Dar at KIMARA RESORT CLUB, which will tackle on political issues, constitutional issues, communal issues and civic and human rights issues. Hence, this meeting wiil begin at 2.00p.m. in the afternoon. For details if you need to attend contact Abraham Mwambuja on TELNO:-+255-656-382537.


NB: Tafadhali usijiendee tu bila kuwasiliana na huyu ndugu ili angalau kujua uwezo wa mahali penyewe. Ni vizuri kuhakikishia unatoa taarifa kama utahuhudhuria ifikapo Jumatano ili ionekana haja ya kufanyia hapo au kuhamisha kama idadi ya watu itakuwa ni wengi kuliko. MM
MMJ,

Tafadhalini waambie wenye nchi (polisi) kuwa huo siyo mkutano wa siasa - otherwise kuna virungu vitatembea hapo hapo-----------
 
BongoTz

BongoTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
272
Likes
2
Points
0
BongoTz

BongoTz

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
272 2 0
Good on you..... Please Sign petition ya katiba while you are there....... Am sure BongoTZ atakuwa ameshatengeneza zile hard copies ya Petition za katiba
Yes, by then hard copies za petition zitakuwa ready. Ila watu wanaweza kuendelea kusaini online petition inayopatikana hapa: TUNAHIHITAJI KATIBA MPYA Petition
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,081
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,081 314 180
Nice one
 
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,890
Likes
462
Points
180
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,890 462 180
Taifa litajengwa na wenye moyo! Bila kujali itikadi na ugumu wa safari hii, Lets match to the war!
 
babayah67

babayah67

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2008
Messages
493
Likes
11
Points
35
babayah67

babayah67

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2008
493 11 35
muda si mrefu tutaanza kusikia waraka maalum toka kanisani na misikitini kuhusu katiba!!!!!! Na hapo ndio mwanzo wa ngoma!!!


Makanisani na misikitini na kwenye Masinagogi wanaofanya ibada humo ni WATANZANIA. Nadhani wana haki ya kuijadili katiba mpya na kutoa maoni yao kama ilivyo kwa Watanzania wengine. Mjadala juu ya katiba mpyaa utakuwa ni wenye afya kama utahusisha raia wote wakiwa mmoja mmoja, katika vikundi na jumuia mbalimbali. Kwa makanisa au misikiti WARAKA au MWONGOZO juu ya katiba mpyaa ni muhimu
 

Forum statistics

Threads 1,237,592
Members 475,561
Posts 29,294,203