Unajua kilichowasibu wanafunzi hawa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unajua kilichowasibu wanafunzi hawa?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndibalema, Mar 29, 2010.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Ni kwa sababu 'aisi krim' walizopewa na mwalimu wao ili wauze hazijatoka.
     

    Attached Files:

  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mjombaaaa...Tazama kuleeee...Ile ni shuleee.....
     
  3. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,214
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145

    ...na wale ni watoto wanauza ice cream,zimegoma kutoka wanapata adhabu.
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Japo haipo kwenye mtaala, kama inasaidia tuipitishe.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    mmmh hii hatari
     
  6. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,558
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    du!amenikumbusha mwalimu wangu wa primary kule kijijini.
     
  7. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mimi nilidhani mambo ya kushika masikio yaliisha enzi zetu, kumbe bado hii kitu inaendelea? Msuli ukishakaza unkua unainua mguu huu, mara huu kutafuta relief! So painful, sijui ina madhara gani kiafya? Damu kujaa kichwani?
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,489
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    Umenikumbusha enzi zile zetu!
     
  9. t

    talib Member

    #9
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo tunavyoumizana bongo hivyo
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Hii adhabu bomba sana tumepiga sana adhabu hizi enzi hizo sio siku hizi mwanafunzi akipigwa konzi tu kosa mpaka mazazi anakuja shule kulalamika.
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Fidel naye kwa kujifagilia,hata kwenye adhabu!!
     
  12. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,073
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kuna makosa ya kupewa adhabu jamani lakini sio ice cream kwa hilo siwaungi mkono waalimu kwa asilimia 100!mwanafunzi anatakiwa akae darasani muda wa masomo!na ni mweko kumtuma auze biashara ya mwalimu ingekuwa wamechelewa shule,hawajamwagilia maua au kufagia darasa ningeunga mkono hiyo adhabu lakini kwa icecrem hapo noo!naomba waalimu wenye tabia hizo waache kabisa!huo ni unyanyasaji!serikali nayo iongeze mishahara ya hawa waalimu maisha yao ni magumu sana ndio maana wanajiingiza kwenye mambo haya kwasababu hawajui hatma ya maisha yao huwezi jua ni nini kinachowasukuma waalimu mpaka wakaingia kwenye biashara hizi please tunawaomba waheshmiwa sio kujiongezea mishahara wenyewe wajitahidi watazame na sekta za elimu na waganga wana maisha magumu sana ndio maana hata manesi wanafikia hatua ya kuuza madawa ya serikali au kuwatibu watu binadamu kwa madawa ya wanyama!
     
  13. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Anyway, ni moja kati ya mazoezi hayooo... tutafanyaje na barafu zimedoroo !!!
     
  14. w

    wakumbuli Senior Member

    #14
    Mar 30, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Itakuwa wamegoma kununua icecream za mwalimu
     
  15. N

    Nanu JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata sisi tulifanya hizi adhabu. Ni nzuri kuliko viboko! Ni mazoezi ya viungo pia!
    Kumbukeni:
    Kichura
    Push up,
    Kushika masikio na kichura kwa pamoja,
    n.k.
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Mie sitasahau hiyo adhabu niliifanya nilichelewa shuleni ..ticha alikuwa anaitwa washa washa
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,596
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    azabu safi sana kwa afya ya mwili........haya ni mazoezi bana, sio azabu wala nn
     
  18. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2010
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,259
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Enzi za 'Mwalimu' hii tuliita KUSHIKA MASIKIO, ukitoka hapo unashika adabu mtindo mmoja.
     
  19. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Huu ni unyanyasaji wa minors. Ujinga mtupu!
     
  20. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    na ikiwa kanuni/sheria, na adhabu ni halali
     
Loading...