Unajisikiaje unapojiona umejitutumua kitandani lakini mwenzi wako anasema hujamrizisha?

tpmazembe

JF-Expert Member
Jan 5, 2012
2,469
583
Unakuta mwanaume umejitahidi kufanya romance kunyonya mpaka chuchu na mtaa wa kati na kupiga goli zake 4 na yeye kapizi mara kazaa, mnamaliza gemu anasema yeye bado.

Anahitaji angali umejitutumua hizo goli 4 na muda huo uko mwepesi hata ukija upepo mkali inabidi utafute kitu cha kijishika usijeanguka, huna tena nguvu unataka kutoka anasema hajarizika unajisikiaje kwenye hali hiyo?

Au mwanamke unakuta umejitahidi kabadili staili zote jamaa anasugua tu zaidi ya masaa kazaa hafiki, mnapumzika mnadamuka saa 10 anaanza kusugua mpaka saa 1 hajafikia.

Mmebadili kila staili alafu ukitaka kutoka kwenda kutafuta riziki analalama hujarizika.

Katika hali hiyo unajihisi vipi na ikiwa pengine ni mchumba mtarajiwa?
 
Unakuta mwanaume umejitahidi kufanya romasi kunyonya mpaka chuchu na mtaa wa kati na kupiga goli zako 4 na yeye kapizi mara kazaa mnamaliza gemu anasema yeye bado anahitaji angali umejitutumua hizo goli 4 na muda huo uko mwepesi hata ukija upepo mkali inabidi utafute kitu cha kijishika usijeangua,huna tena nguvu unataka kutoka anasema hajarizika unajisikiaje kwenye hali hiyo?

au mwanamke unakota umejitahidi kabadili staili zote jamaa anasugua tu zaidi ya masaa kazaa hafiki, mnapumzika mnadamuka saa 10 anaanza kusugua mpaka saa 1 hajafikia mmebadili kila staili alafu ukitaka kutoka kwenda kutafuta riziki analalama hujarizika.katika hali hiyo unajihisi vipi na ikiwa pengine ni mchumba mtarajiwa?

hahahaha nyoosha mikono tu mwambie kwaheri mama:what::what:
 
Piga kazi kujitutumua ndiyo nini? Sasa kama goli ni za dakika tatu tatu ataridhika kweli?
 
May be sijawahi kukutana na ke aliekubuhu!
Kila siku mimi ni wa kunung'unika nipewe tena!

Btw, kwanini leo mada kama hizi zimeshamiri sana?
 
Piga kazi kujitutumua ndiyo nini? Sasa kama goli ni za dakika tatu tatu ataridhika kweli?

unakuta umepiga mzigo sana tu muda sana tu, yaana hata kulala analala kajitanua, umepiga , umepiga bado anahitaji.
 
Huyo atakuwa si wa kawaida madem wote na ni wazoefu niliopiga wanakuaga hoi kwny ya 3 hata kbl sijafika peek,na huwa hawataki kuendelea mpk nabembeleza tena...
 
For sure kuwa muwazi kwenye mahusiano ni jambo jema, kwa hilo wewe sio right person kwake! so better utafute sehemu sahihi!
 
Unakuta mwanaume umejitahidi kufanya romasi kunyonya mpaka chuchu na mtaa wa kati na kupiga goli zako 4 na yeye kapizi mara kazaa mnamaliza gemu anasema yeye bado anahitaji angali umejitutumua hizo goli 4 na muda huo uko mwepesi hata ukija upepo mkali inabidi utafute kitu cha kijishika usijeangua,huna tena nguvu unataka kutoka anasema hajarizika unajisikiaje kwenye hali hiyo?

au mwanamke unakota umejitahidi kabadili staili zote jamaa anasugua tu zaidi ya masaa kazaa hafiki, mnapumzika mnadamuka saa 10 anaanza kusugua mpaka saa 1 hajafikia mmebadili kila staili alafu ukitaka kutoka kwenda kutafuta riziki analalama hujarizika.katika hali hiyo unajihisi vipi na ikiwa pengine ni mchumba mtarajiwa?

sio kila mwanamke wa kumridhisha wengne ni kwaajili ya kutolea haja ww mwanaume.
Kuna makonkodi nayo utayaridhisha?
Wakumridhisha ni mkeo tu.

Ndio maana wanawake wakaitwa chombo cha starehe
 
Mimi hiyo bahati cjawahi kuipata,yaani mm ndo huwa cjatosheka coz madem niliowahi ku do nao huwa hawana ubavu pindi tukiwa ulingoni,yaan bao zangu 3 wao wamesha choka balaa.
 
Wewe goli 4 nyingi kama kila goli 20mins sema umetumia muda gani?

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Wewe goli 4 nyingi kama kila goli 20mins sema umetumia muda gani?

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums

kwanzia goli la pili nilikuwa nikitumia dk zaidi ya 20, tunabadilisha staili mpaka basi.
 
Back
Top Bottom