Unajisikiaje kuwa na mwanamke mwenye 'Wigi'

mwanazuoni mgeni

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2016
Messages
1,335
Points
2,000

mwanazuoni mgeni

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2016
1,335 2,000
Kwanza mwanamke anayevaa wigi kisaikolojia ana matamanio ya kuwa mwanamke anayeakisiwa na wigi alilolivaa, sasa unaanzaje kumfukuzia mwanamke anayetamani kuwa kama mhindi, mzungu au msomali wakati kuna wahindi na wazungu kibao tunabanana nao hapa hapa?..
Ahaaahaaahaa we jamaa una akili sana

From profile picture to proper future
 

Saint anne

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2018
Messages
5,383
Points
2,000

Saint anne

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2018
5,383 2,000
Ni kweli unaweza kabisa comfortably ukawa na mwanamke aliyevaa wigi jamani?

Shame on you guys.

Sent using Jamii Forums mobile app
Wanaume mnapenda tusuke nywele zipi???
Tukinyoa mtasema tuko sawa na vidume
Tukisuka za mkono twende kilioni mtasema washamba
Tukivaa mawigi ndo haya Sasa mpo kushusha vipondo hadi muda huu hamjamaliza

Swali:mnataka wadada wawe na nywele zipi...mbona hamueleweki jmn

Sent using Jamii Forums mobile app
 

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2014
Messages
3,026
Points
2,000

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2014
3,026 2,000
Wanaume mnapenda tusuke nywele zipi???
Tukinyoa mtasema tuko sawa na vidume
Tukisuka za mkono twende kilioni mtasema washamba
Tukivaa mawigi ndo haya Sasa mpo kushusha vipondo hadi muda huu hamjamaliza

Swali:mnataka wadada wawe na nywele zipi...mbona hamueleweki jmn

Sent using Jamii Forums mobile app
Mwanamke anayenyoa anapendeza na yuko sexy sana. Hasa akibandika na hereni za duara zile.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Msweet

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2014
Messages
1,717
Points
2,000

Msweet

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2014
1,717 2,000
Ni kweli unaweza kabisa comfortably ukawa na mwanamke aliyevaa wigi jamani?

Shame on you guys.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hii makitu hata mimi najishangaa nilikuwa navaaje wigi miaka hiyo ya zamani..... Puuuuuu..... Mwaka wa nne huu sijaweka wigi wala yebo yebo kichwani. Life is cheaper and beautiful indeed
 

kantalambaz

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2017
Messages
1,390
Points
2,000

kantalambaz

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2017
1,390 2,000

Msweet

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2014
Messages
1,717
Points
2,000

Msweet

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2014
1,717 2,000
Halafu hawajui tu! Mbona nywele ukizitunza shampoo kidogo, zikila na ufuta wa nazi mbona zinakuwa shega tu.

Kingine kinachokera wanajichubua mpaka bhasi! Na kuna wale wa manukato makali umbali wa mita 6 tayari umeshaanza kuyanusa.

Yaani wamezidi! wamekuwa kama majini, na mikucha yao ndiyo usiseme.

Na mi' make up yao bora tuhamie Neptune! Uso umejaa jaa mimng'ao kama vitumbua vilivyochomwa na mafuta mengi.
Nasikia kuna watu wanajichubua mpaka kuna kauvundo fulani hivi kanatoka kwenye ngozi.... Can you imagine na hili joto la Mujini.... Wanawake tuache kujichubua jamani. Mungu ana sababu za kukuumba kwa rangi aliyokupatia. Tujiamini, Tujipende.
 

Prishaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2011
Messages
2,131
Points
2,000

Prishaz

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2011
2,131 2,000
Nyie midada mna tabu sana, unakuta lidada limevaa minywele yamechanua utazani kabeba dume la tausi kichwani, wengine mawigi utazani wamevaa vyungu kichwani.

alafu kuna hawa wengine wanavaa mikucha utazani misukule, hivi mnajisafishaga kweli? achenini uchafu wasechu nyie
Hahqhqhqhaha mkuu umenichekesha sana, na hapo kny kucha sasa nyingine hadi zinatisha kuangalia, kope nazo dooh😎
 

Forum statistics

Threads 1,344,141
Members 515,346
Posts 32,808,842
Top