Unajisikiaje kuwa na mwanamke mwenye 'Wigi'

mwanazuoni mgeni

mwanazuoni mgeni

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2016
Messages
1,145
Points
2,000
mwanazuoni mgeni

mwanazuoni mgeni

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2016
1,145 2,000
Kwanza mwanamke anayevaa wigi kisaikolojia ana matamanio ya kuwa mwanamke anayeakisiwa na wigi alilolivaa, sasa unaanzaje kumfukuzia mwanamke anayetamani kuwa kama mhindi, mzungu au msomali wakati kuna wahindi na wazungu kibao tunabanana nao hapa hapa?..
Ahaaahaaahaa we jamaa una akili sana

From profile picture to proper future
 
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2018
Messages
1,218
Points
2,000
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2018
1,218 2,000
Ni kweli unaweza kabisa comfortably ukawa na mwanamke aliyevaa wigi jamani?

Shame on you guys.

Sent using Jamii Forums mobile app
Wanaume mnapenda tusuke nywele zipi???
Tukinyoa mtasema tuko sawa na vidume
Tukisuka za mkono twende kilioni mtasema washamba
Tukivaa mawigi ndo haya Sasa mpo kushusha vipondo hadi muda huu hamjamaliza

Swali:mnataka wadada wawe na nywele zipi...mbona hamueleweki jmn

Sent using Jamii Forums mobile app
 
GODZILLA

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2014
Messages
1,984
Points
2,000
GODZILLA

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2014
1,984 2,000
Wanaume mnapenda tusuke nywele zipi???
Tukinyoa mtasema tuko sawa na vidume
Tukisuka za mkono twende kilioni mtasema washamba
Tukivaa mawigi ndo haya Sasa mpo kushusha vipondo hadi muda huu hamjamaliza

Swali:mnataka wadada wawe na nywele zipi...mbona hamueleweki jmn

Sent using Jamii Forums mobile app
Mwanamke anayenyoa anapendeza na yuko sexy sana. Hasa akibandika na hereni za duara zile.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,310
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,310 2,000
Kwanza kwa hilo wigi na artificial beaut siweze hata kumsogelea.
 
Msweet

Msweet

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2014
Messages
1,667
Points
2,000
Msweet

Msweet

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2014
1,667 2,000
Ni kweli unaweza kabisa comfortably ukawa na mwanamke aliyevaa wigi jamani?

Shame on you guys.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hii makitu hata mimi najishangaa nilikuwa navaaje wigi miaka hiyo ya zamani..... Puuuuuu..... Mwaka wa nne huu sijaweka wigi wala yebo yebo kichwani. Life is cheaper and beautiful indeed
 
K

kantalambaz

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2017
Messages
1,254
Points
1,500
K

kantalambaz

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2017
1,254 1,500
Msweet

Msweet

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2014
Messages
1,667
Points
2,000
Msweet

Msweet

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2014
1,667 2,000
Halafu hawajui tu! Mbona nywele ukizitunza shampoo kidogo, zikila na ufuta wa nazi mbona zinakuwa shega tu.

Kingine kinachokera wanajichubua mpaka bhasi! Na kuna wale wa manukato makali umbali wa mita 6 tayari umeshaanza kuyanusa.

Yaani wamezidi! wamekuwa kama majini, na mikucha yao ndiyo usiseme.

Na mi' make up yao bora tuhamie Neptune! Uso umejaa jaa mimng'ao kama vitumbua vilivyochomwa na mafuta mengi.
Nasikia kuna watu wanajichubua mpaka kuna kauvundo fulani hivi kanatoka kwenye ngozi.... Can you imagine na hili joto la Mujini.... Wanawake tuache kujichubua jamani. Mungu ana sababu za kukuumba kwa rangi aliyokupatia. Tujiamini, Tujipende.
 
Prishaz

Prishaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2011
Messages
2,049
Points
2,000
Prishaz

Prishaz

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2011
2,049 2,000
Nyie midada mna tabu sana, unakuta lidada limevaa minywele yamechanua utazani kabeba dume la tausi kichwani, wengine mawigi utazani wamevaa vyungu kichwani.

alafu kuna hawa wengine wanavaa mikucha utazani misukule, hivi mnajisafishaga kweli? achenini uchafu wasechu nyie
Hahqhqhqhaha mkuu umenichekesha sana, na hapo kny kucha sasa nyingine hadi zinatisha kuangalia, kope nazo dooh😎
 
young_ma

young_ma

Member
Joined
Mar 28, 2019
Messages
39
Points
125
young_ma

young_ma

Member
Joined Mar 28, 2019
39 125
Mi binafs mawigi stumi ila naona kuvaa wigi au kupaka make up once in a while kujifrahisha sio mbaya. Ishu ni pale mtu hajikubali na yupo always na mawigi, make up fake lash. Hata uhalsia wake haujulikani tena. Hiyo ndo tatizo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ibofwee

Ibofwee

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Messages
796
Points
1,000
Ibofwee

Ibofwee

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2017
796 1,000
Nachukiaga tabia ya mwanamke kuvaa wigi na kuniuliza kama amependeza, wananisababisha nitende dhambi ya uongo
 

Forum statistics

Threads 1,303,527
Members 500,948
Posts 31,484,690
Top