Unajisikiaje kuwa na mwanamke mwenye 'Wigi'

lothrito

lothrito

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2015
Messages
1,376
Points
2,000
lothrito

lothrito

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2015
1,376 2,000
Nyie midada mna tabu sana, unakuta lidada limevaa minywele yamechanua utazani kabeba dume la tausi kichwani, wengine mawigi utazani wamevaa vyungu kichwani.

alafu kuna hawa wengine wanavaa mikucha utazani misukule, hivi mnajisafishaga kweli? achenini uchafu wasechu nyie
 
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
9,323
Points
2,000
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
9,323 2,000
Ni used na wananunua uwezi amini..

Kama wanaazimana itakua hilo.. Yaani linafuliwa linaanikwa linachanwa na chanuo saafi linapigwa wese.. Mtoko tayari..

Huko njiami ni mwendo wa kujitingisha nyuma kama bata jike lililotoka kupandwa
Mkuu hayo ya buku yatakuwa manyoa ya kuku

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent by anonymous user
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
12,735
Points
2,000
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
12,735 2,000
Ni used na wananunua uwezi amini..

Kama wanaazimana itakua hilo.. Yaani linafuliwa linaanikwa linachanwa na chanuo saafi linapigwa wese.. Mtoko tayari..

Huko njiami ni mwendo wa kujitingisha nyuma kama bata jike lililotoka kupandwa

Sent by anonymous user

Kumbe ni used
Yaani umewamaliza kumbe wanayafua pia
Halafu wanavyojigeuza kama yule dada wa kwa Trump
Ila hii hii ya bata nimecheka sana Walahi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2018
Messages
1,245
Points
2,000
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2018
1,245 2,000
Kuna jaamaa aliwahi kukoment et alikutana na Dada mmoja amevaa hilo wigi sijui La sh ngapi lile daah et alikua akigeuka kushoto wigi bado limebaki kulia halieleweki liende wapi? sasa sijui shida ilikua Ni nini mtusaidie mawigi associate

Sent using Jamii Forums mobile app
aisee Kaka hurumia mbavu zangu.
Nakuona tangu mwanzo comments zako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2018
Messages
1,245
Points
2,000
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2018
1,245 2,000
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2018
Messages
1,245
Points
2,000
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2018
1,245 2,000
Mkuu hayo ya buku yatakuwa manyoa ya kuku

Sent using Jamii Forums mobile app
Eti manyoya ya kuku
Aaninah!! shida ni pale wigi likipeperushwa na upepo unakutana na bonge la para "hii nna ushuhida nayo:

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna mtu katika purukushani za kugombania kuingia darasani...alikua anafight sana...wahuni wakavuta wigiaisee...huku kichwani huwa Kuna mengi...mtuache jmn na mawigi yetu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

Mntu wa Murungu

Senior Member
Joined
Nov 24, 2018
Messages
102
Points
225
M

Mntu wa Murungu

Senior Member
Joined Nov 24, 2018
102 225
Kwanza mwanamke anayevaa wigi kisaikolojia ana matamanio ya kuwa mwanamke anayeakisiwa na wigi alilolivaa, sasa unaanzaje kumfukuzia mwanamke anayetamani kuwa kama mhindi, mzungu au msomali wakati kuna wahindi na wazungu kibao tunabanana nao hapa hapa?..
SIPENDI; naona kinyaa hata nikiwa karibu naye ndani ya daladala. Ni kumfanya Mungu kakosea kumpa nywele zake. Wana mapepo kichwani wanatembea nayo; Ni dhambi kumsahihisha Mungu kwamba alikosea , waache huu uchafu. Wachina wanawauzia lakini wenyewe hawavai. Shame/aibu
 
M

Mntu wa Murungu

Senior Member
Joined
Nov 24, 2018
Messages
102
Points
225
M

Mntu wa Murungu

Senior Member
Joined Nov 24, 2018
102 225
Ni kweli unaweza kabisa comfortably ukawa na mwanamke aliyevaa wigi jamani?

Shame on you guys.

Sent using Jamii Forums mobile app
Uchafu kabisa; sipendi kabisa ; alafu siku hizi yako ya kama mtu aliyewehuka. Cha kushangaza wako walokole nao na hata wake za wachungaji; AIBUUU. Unataka kumsahihisha Mungu kama kakosea. Huwa ni pepo fulani; mengine ni ya watu waliotoa sadaka kwa miungu yao wakiwa wagonjwa au kuondoa mikosi; alafu mtu kaweka kichwani
 

Forum statistics

Threads 1,304,228
Members 501,305
Posts 31,507,359
Top