Unaitaji mke sahihi /mume sahihi kutoka kwa mungu karibu mlima wa moto ijumaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaitaji mke sahihi /mume sahihi kutoka kwa mungu karibu mlima wa moto ijumaa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jan 12, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,194
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    Pengine unaona malavidavi unayopewa na huyo mwanaume ama mwanamke ukahisi ndio mke ama mume sahihi uliepangiwa la hasha kuwa na mazoea ya kumruhusu mungu aingilie katio kwenye mahusiano yenu chukua muda dada umpe mungu aingilie kati..akupe yule alie sahihi usimwombe huyo ulie nae awe sahihi la hasha mwache akuchagulie..ninao ushuhuda mzito sana juu yangu nakupa kama siri yako niliwahi kumfwata mch mwakasege nina itaji aniombeeeee mke sahihi wakti huo nikiwa na google,,akaniambia umeamua kweli nkamwambia kweliiiiii kabisa wakati huo nikiwa na binti nilie kaa nae 1yr uwezi amini ndan ya mwezi vitu vikaanza kuchench mara unajua niko ttyt unajua ..ukimtafuta insuch mapenzi yale ya zamani yakawa ndio bye bye ikawa kama yale maombi yanamtimua bila kujua leo niko na alie kutoka kwa bwana aka mama didy binti wa yesu

    so njoo kwenye huo mkesha ijumaa saa tatu mpaka sita pale mwenge kanisa la mikocheni b assemblies of god ,kumbuka m si mshirika pale ila napenda kushiriki baadhi ya vipindi vinavyoonijenga kiroho ,nduugu yangu utahisi unapoteza muda lakini mkesha una mambo makubwa ,tupunguze kuwapa shida wale majaji mahakimu kila siku kwenye kesi za ndoa jamani tuombe intervation ya mungu kabla akijalipuka

    nawatakia ndoa yenye baraka ana amani
     
  2. Attinda78

    Attinda78 Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushuhuda utatoa hiyo kesho au umeishia hapo. Mi napenda mastori ya ukweli ntakuja
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Tumekusoma mkuu
     
  4. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,475
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Mchungaji nitumie ticket ya pipa x2 tu ntakuwepo hapo.
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    ​this friday i'll be there.
     
  6. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna thread moja juzi usiku ulijifanya kuianzisha, Madada wa JF wakakukomalia wewe ni mwanamke kulingana na maandishi yako wewe mwenyewe na haujakana wala kubadilisha kitu, leo umekuwa mume!!!!! au wewe ni.....????
     
  7. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,493
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Mke mwema hutoka kwa BWANA!!Wengine wanasema wanasubiria walioachika!!
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    haya, watakuja.
    Itabidi tupitia somo la ishara na imani pia.
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,194
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    mume/mke mwema kutoka kwa bwana una shida ya kujua jinsia yangu ama kuponya maisha yako
    loh!!
     
  10. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,704
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nakupa ushari wa bure.Uko kwenye imani potofu,toka huko.Mn'gang'anie Yesu akufunulie jambo hili.
     
Loading...