Unaijua namba ya airtell ya dr.kikwete?

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Oct 20, 2010
2,699
1,195
Wana Jamvi,

Naombeni namba ya Airtel ya Dr. Kikwete, kuna kitu muhimu nataka kumshauri. Kuna mtu amenipigia analalamika ati kwa nini ameachwa kwenye baraza jipya la mawaziri. Mie nataka nimshauri Rais amjumuishe wakati wa taarifa ya habari ya saa mbili usiku.

Nimejaribu namba zake nyingine, lakini zote hazipatikani.

Nisaidieni.
 

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Nov 14, 2010
6,942
0
Muuliza Rostam Aziz ndio mmojawapo wamiliki wakuu mpya wa kampuni hiyo kwa kujificha mgongoni mwao wahindi atakupa.
 

Junioroby

Member
Nov 24, 2010
48
70
Duh! Namba achana nayo, we la kufanya aombe mmoja wa mawaziri afe nafasi itakua yake. Usimsumbue JK kwa sasa yuko busy anatafuta dawa ya CHAD....MA
 

afrodenzi

Platinum Member
Nov 1, 2010
18,154
2,000
Wana Jamvi,

Naombeni namba ya Airtel ya Dr. Kikwete, kuna kitu muhimu nataka kumshauri. Kuna mtu amenipigia analalamika ati kwa nini ameachwa kwenye baraza jipya la mawaziri. Mie nataka nimshauri Rais amjumuishe wakati wa taarifa ya habari ya saa mbili usiku.

Nimejaribu namba zake nyingine, lakini zote hazipatikani.

Nisaidieni.

yuko nje ya nchi anabembea...
 

seniorita

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
674
0
Unaweza kutumia airtel customer care, he is one of the directors....you will not miss him and it is toll free
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom