Unahitaji huduma ya kutengeneza gari lako?


M

Mtotigite

Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
40
Likes
1
Points
15
M

Mtotigite

Member
Joined Aug 11, 2009
40 1 15
Habari wana janvi nimeamua kujiajiri na kuanzisha garage katika kujikwamua kiuchumi kama kijana baada ya kufanya kazi ya kuajiriwa na kampuni ya scania kwa muda mrefu,nimeajiri pia vijana wenzangu kutoka makampuni mbalimbali hasa ya kichina ambayo yanawanyonya sana watanzania wanaofanya kazi kubwa kwa malipo kidogo.Garage yetu inafanya kazi zifuatazo.
1.General car services hizi ni door to door hata kama uko nyumbani kwako tutatuma mafundi wetu kufanya service ya gari lako hapohapo huhitaji kuja garage,pia unaweza kuja garage.

2.Kunyoosha magari yaliyopata ajali

3.Kupaka rangi magari ya muda mrefu ambayo rangi zimechakaa

4.Kutengeneza mabodi ya magari ya mizigo,kama una trailer inayobeba container na unataka uibadilishe tunafanya kazi hiyo kwa garama nafuu sana na kwa ubora wa hali ya juu

5.Tunauza spare mbalimbali za magari mpya na used.
Karibu tukuhudumie garage ipo Mbezi beach karibu na interchick tupigie kwa namba 0713417107 ulizia Limbe.
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Mi natafuta pinion ya diff ya nyuma ya nissan diesel V8 tani 10. Mnayo?
 
mchakachuaji192

mchakachuaji192

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
355
Likes
27
Points
45
mchakachuaji192

mchakachuaji192

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
355 27 45
Habari wana janvi nimeamua kujiajiri na kuanzisha garage katika kujikwamua kiuchumi kama kijana baada ya kufanya kazi ya kuajiriwa na kampuni ya scania kwa muda mrefu,nimeajiri pia vijana wenzangu kutoka makampuni mbalimbali hasa ya kichina ambayo yanawanyonya sana watanzania wanaofanya kazi kubwa kwa malipo kidogo.Garage yetu inafanya kazi zifuatazo.
1.General car services hizi ni door to door hata kama uko nyumbani kwako tutatuma mafundi wetu kufanya service ya gari lako hapohapo huhitaji kuja garage,pia unaweza kuja garage.

2.Kunyoosha magari yaliyopata ajali

3.Kupaka rangi magari ya muda mrefu ambayo rangi zimechakaa

4.Kutengeneza mabodi ya magari ya mizigo,kama una trailer inayobeba container na unataka uibadilishe tunafanya kazi hiyo kwa garama nafuu sana na kwa ubora wa hali ya juu

5.Tunauza spare mbalimbali za magari mpya na used.
Karibu tukuhudumie garage ipo Mbezi beach karibu na interchick tupigie kwa namba 0713417107 ulizia Limbe.
nimependa huo ubunifu ni mzuri kwa kweli, as long as umetupatia namba yako tutakuja tu
 
M

Mwenyizalia

Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
31
Likes
2
Points
15
M

Mwenyizalia

Member
Joined Nov 9, 2010
31 2 15
Natafuka car alarm system ambayo ni genuine. how much will it cost?
 
M

Mtotigite

Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
40
Likes
1
Points
15
M

Mtotigite

Member
Joined Aug 11, 2009
40 1 15
asante kwa maoni yako inatusaidia kuboresha kazi yetu
 
M

Mtotigite

Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
40
Likes
1
Points
15
M

Mtotigite

Member
Joined Aug 11, 2009
40 1 15
asante kwa kupata mudawa kusoma advert yetu
 
Kite Munganga

Kite Munganga

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,367
Likes
151
Points
160
Kite Munganga

Kite Munganga

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,367 151 160
Habari wana janvi nimeamua kujiajiri na kuanzisha garage katika kujikwamua kiuchumi kama kijana baada ya kufanya kazi ya kuajiriwa na kampuni ya scania kwa muda mrefu,nimeajiri pia vijana wenzangu kutoka makampuni mbalimbali hasa ya kichina ambayo yanawanyonya sana watanzania wanaofanya kazi kubwa kwa malipo kidogo.Garage yetu inafanya kazi zifuatazo.
1.General car services hizi ni door to door hata kama uko nyumbani kwako tutatuma mafundi wetu kufanya service ya gari lako hapohapo huhitaji kuja garage,pia unaweza kuja garage.

2.Kunyoosha magari yaliyopata ajali

3.Kupaka rangi magari ya muda mrefu ambayo rangi zimechakaa

4.Kutengeneza mabodi ya magari ya mizigo,kama una trailer inayobeba container na unataka uibadilishe tunafanya kazi hiyo kwa garama nafuu sana na kwa ubora wa hali ya juu

5.Tunauza spare mbalimbali za magari mpya na used.
Karibu tukuhudumie garage ipo Mbezi beach karibu na interchick tupigie kwa namba 0713417107 ulizia Limbe.
Mnanyoosha kwa nyundo au machine?
 
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
1,370
Likes
89
Points
145
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
1,370 89 145
weka website,kama huna ni PM nikufanyie kazi nzuri ,i will also host it for you,ili wateja wako waweze kukujua vizuri na pia kuweka service diary online,booking etc
Habari wana janvi nimeamua kujiajiri na kuanzisha garage katika kujikwamua kiuchumi kama kijana baada ya kufanya kazi ya kuajiriwa na kampuni ya scania kwa muda mrefu,nimeajiri pia vijana wenzangu kutoka makampuni mbalimbali hasa ya kichina ambayo yanawanyonya sana watanzania wanaofanya kazi kubwa kwa malipo kidogo.Garage yetu inafanya kazi zifuatazo.
1.General car services hizi ni door to door hata kama uko nyumbani kwako tutatuma mafundi wetu kufanya service ya gari lako hapohapo huhitaji kuja garage,pia unaweza kuja garage.

2.Kunyoosha magari yaliyopata ajali

3.Kupaka rangi magari ya muda mrefu ambayo rangi zimechakaa

4.Kutengeneza mabodi ya magari ya mizigo,kama una trailer inayobeba container na unataka uibadilishe tunafanya kazi hiyo kwa garama nafuu sana na kwa ubora wa hali ya juu

5.Tunauza spare mbalimbali za magari mpya na used.
Karibu tukuhudumie garage ipo Mbezi beach karibu na interchick tupigie kwa namba 0713417107 ulizia Limbe.
 

Forum statistics

Threads 1,238,896
Members 476,226
Posts 29,336,028