unahisi kwanini reginad mengi kazomewa pale alivokuwa akipewa cheti magufuli? weken video jaman,


Cham Bee

Cham Bee

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2015
Messages
3,423
Points
2,000
Cham Bee

Cham Bee

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2015
3,423 2,000
Mengi THE GREAT.PUMBAVU HAWAMJUI..
 
alberaps

alberaps

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
1,572
Points
2,000
alberaps

alberaps

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
1,572 2,000
Bado hata tv yake ya Itv saa mbili hii imeonyesha mahudhurio ya shule ya watoto wa Mtwara ni hafifu na kibwagizo chake ni watu wa Mtwara wakiandamana kushangilia ushindi wa Rais Magufuli. Mbona hawatuonyeshi Monduli baba na mtoto dudu nje kama mnyama huku wakichunga mbuzi? Ole wenu na dharau hii wakaskazini kuna siku itawatokea puani
U have nothing to do buddy. Absolutely nothing. Unashangilia upepo tu. Kesho all your ass troubleas are still gona be there. Kama wa kaskazini wamekuzidi wamekuzidi tu huna cha kufanya.
 
mtoto mdogo

mtoto mdogo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2014
Messages
488
Points
225
mtoto mdogo

mtoto mdogo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2014
488 225
Watu wanatumia tumbo kufikiri unamjadili kwa ubaya mtu ambaye ameajiri maelfu ya watu hadi na ndugu zako.
 
E

eveready

Senior Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
160
Points
0
E

eveready

Senior Member
Joined Aug 28, 2015
160 0
Naona CCM nako kuna wanywa viroba na Bodaboda,Hawa si ndo wanahubiri amani???duh I can see the graph touching zero(bell shape)time will tell
 

Forum statistics

Threads 1,284,199
Members 493,978
Posts 30,816,961
Top