unahisi kwanini reginad mengi kazomewa pale alivokuwa akipewa cheti magufuli? weken video jaman, | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

unahisi kwanini reginad mengi kazomewa pale alivokuwa akipewa cheti magufuli? weken video jaman,

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by britanicca, Oct 30, 2015.

  1. britanicca

    britanicca JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2015
    Joined: May 20, 2015
    Messages: 4,689
    Likes Received: 5,918
    Trophy Points: 280
    Nimeipata Sehem Kuwa Mengi Kazomewa Kwa Upendeleo Katika Habari,
    Kuna Mtoa Habari Mmoja Kazomewa Kutokana Na Ubaguz Wake Katika Kulipot, Sasa Alivojitokeza Mengi Kazomewa Zaidi, Unahsi Ni Kweli?
     
  2. pumzihaiuzwi

    pumzihaiuzwi JF-Expert Member

    #41
    Oct 30, 2015
    Joined: Mar 27, 2015
    Messages: 2,552
    Likes Received: 1,931
    Trophy Points: 280
    ulimuonya nani acha kupanic uo ni ushabiki maandaz unaonekana bado mdogo sana kifikra hujui kujenga hoja unakurupuka tu mahaba yako peleka kwa misukule wenzio
     
  3. Paul Alex

    Paul Alex JF-Expert Member

    #42
    Oct 30, 2015
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 2,875
    Likes Received: 4,188
    Trophy Points: 280
    0759 84 16 85
    I save you the trouble,just make a call, and dnt forget if you can look for me,I can look for you.If you can kill me,there is a possibility of me killing you,so you are welcome,absolutely welcomed
     
  4. BOMBAY

    BOMBAY JF-Expert Member

    #43
    Oct 30, 2015
    Joined: Apr 16, 2014
    Messages: 3,965
    Likes Received: 2,052
    Trophy Points: 280
    we kenge pori bado hujaandamana tu?
     
  5. Paul Alex

    Paul Alex JF-Expert Member

    #44
    Oct 30, 2015
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 2,875
    Likes Received: 4,188
    Trophy Points: 280
    Mkuu sijui uelekeo,nasubiri tu Lowassa aseme jambo!
     
  6. BOMBAY

    BOMBAY JF-Expert Member

    #45
    Oct 30, 2015
    Joined: Apr 16, 2014
    Messages: 3,965
    Likes Received: 2,052
    Trophy Points: 280
    Lowasa hatokuambia uandamane ila atakuambia umuue mkeo na watoto wako waliomchagua magufuli awe raisi wao,je upo tayari kwa hilo?
     
  7. s

    shemegiwifi Member

    #46
    Oct 30, 2015
    Joined: Aug 15, 2015
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sababu ya kushindwa ktk uchaguzi huu ni ukawa hawkujipanga kwa kiti cha urais ndio haya yalio tokea wameazima mgombea
     
  8. Paul Alex

    Paul Alex JF-Expert Member

    #47
    Oct 30, 2015
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 2,875
    Likes Received: 4,188
    Trophy Points: 280
    Watoto wangu hawazuii Lowasa kuingia Ikulu,mke wangu yuko China,hazuii Lowasa kuingia Ikulu,ila kuna watu wanazuia.I mean we need a plan,a strategy na hiyo iletwe na uongozi wa juu.Mimi uhai wangu nilishauweka rehani kwaajili ya mabadiliko.
     
  9. Paul Alex

    Paul Alex JF-Expert Member

    #48
    Oct 30, 2015
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 2,875
    Likes Received: 4,188
    Trophy Points: 280
    Ila Lowasa na Mbowe wanataka kuniua kwa presha,haki ya Mungu,Mbowe kama unanisikia unafanya mimi nadhalilika,nafsi yangu ina dhalilika.Ulisema hela,tukachanga,ukasema kampeni,tukafanya,ukasema kura,tukapiga,acha ungese Mbowe,sema unataka tufanyeje?
     
  10. Allen Kilewella

    Allen Kilewella Verified User

    #49
    Oct 30, 2015
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 8,177
    Likes Received: 11,805
    Trophy Points: 280
    Si wengezomewa TBC au Star tv!?
     
  11. Crimea

    Crimea JF-Expert Member

    #50
    Oct 30, 2015
    Joined: Mar 25, 2014
    Messages: 4,815
    Likes Received: 3,516
    Trophy Points: 280
    We jamaa ni mpuuzi sana! Sasa unataka Mbowe atoe agizo gani? Akwambie andamaneni? Yeye keshasema hawakubaliani na matokeo,,maanaake hapo jiongeze mwenyewe, kama kuingia mtaani ingia,

    Sasa unajitekenya tu hapa mtandaoni!!
     
  12. Paul Alex

    Paul Alex JF-Expert Member

    #51
    Oct 30, 2015
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 2,875
    Likes Received: 4,188
    Trophy Points: 280
    Huwezi cheza mwenyewe bila kujua team inachezaje,Ntakachokifanya hakina uhakika wa kutupeleka ikulu
     
  13. Haemoglobin

    Haemoglobin JF-Expert Member

    #52
    Oct 30, 2015
    Joined: Jun 15, 2013
    Messages: 281
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35

    Ni mfanyabiashara top 5 Tanzania, ana mchango mkubwa sana kwa Taifa. Kodi serikaln ajira kwa maelfu ya watanzania, Mkuu fikiria kwanza kabla ya kuanza kutumia keyboard yako.
     
  14. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #53
    Oct 30, 2015
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,199
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Watu wamemzomea alipoenda kwenye shughuli ya kumkabidhi magufuli cheti.. . Hapo ni Membe anamuokoa kumuingiza kwenye gari yake.. Mzee kazidi anageuza itv ni tawi la ukawa.
     
  15. Doto Dotto

    Doto Dotto JF-Expert Member

    #54
    Oct 30, 2015
    Joined: Aug 3, 2015
    Messages: 2,442
    Likes Received: 812
    Trophy Points: 280
    Vyombo vyake vya habari, na baadhi ya watangazaji wake waliegemea sana upande wa lowasa. sasa lowasa kapigwa chini aibu imemshika mbaya! so watu wakampa makavu yake live
     
  16. jd41

    jd41 JF-Expert Member

    #55
    Oct 30, 2015
    Joined: Aug 23, 2015
    Messages: 2,608
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    ...ushabiki wa kitoto umejaa sana huku jf..!!
     
  17. Paul Alex

    Paul Alex JF-Expert Member

    #56
    Oct 30, 2015
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 2,875
    Likes Received: 4,188
    Trophy Points: 280
    Ombeni Mungu,busara ya Lowassa iendelee!
     
  18. rofejo

    rofejo JF-Expert Member

    #57
    Oct 30, 2015
    Joined: Sep 1, 2015
    Messages: 516
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Duh! kweli humu kuna vilaza wengi! vp star ccm na tbccm! endeleeni na ujuha!
     
  19. N

    Ngoshanyi JF-Expert Member

    #58
    Oct 30, 2015
    Joined: Jun 14, 2013
    Messages: 2,417
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    Bado hata tv yake ya Itv saa mbili hii imeonyesha mahudhurio ya shule ya watoto wa Mtwara ni hafifu na kibwagizo chake ni watu wa Mtwara wakiandamana kushangilia ushindi wa Rais Magufuli. Mbona hawatuonyeshi Monduli baba na mtoto dudu nje kama mnyama huku wakichunga mbuzi? Ole wenu na dharau hii wakaskazini kuna siku itawatokea puani
     
  20. alberaps

    alberaps JF-Expert Member

    #59
    Oct 30, 2015
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,504
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    This funny. Absolutely funny. Anatishia kujamba wakati ana tumbo la kuharisha
     
  21. N

    Ngoshanyi JF-Expert Member

    #60
    Oct 30, 2015
    Joined: Jun 14, 2013
    Messages: 2,417
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    na hela ziko wapi unajua? Hahaaaaa kwiiiiiiikwiiiiiiiii wajinga ndio waliwao
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...