unahisi kwanini reginad mengi kazomewa pale alivokuwa akipewa cheti magufuli? weken video jaman,


Paul Alex

Paul Alex

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2012
Messages
3,612
Points
2,000
Paul Alex

Paul Alex

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2012
3,612 2,000
kwenye sekta wapi ww hebu nenda kaendeshe bodaboda kule.
Unajeuri ya kuendesha sekta ww
Huyo bodaboda unayemdharau anaweza kuua zaidi ya watu kumi
 
G

GottoloveU

Member
Joined
Oct 20, 2015
Messages
49
Points
95
G

GottoloveU

Member
Joined Oct 20, 2015
49 95
Nimeipata Sehem Kuwa Mengi Kazomewa Kwa Upendeleo Katika Habari,
Kuna Mtoa Habari Mmoja Kazomewa Kutokana Na Ubaguz Wake Katika Kulipot, Sasa Alivojitokeza Mengi Kazomewa Zaidi, Unahsi Ni Kweli?
Nyie ndo aina ya watu Magufuli alisema atasafisha ndani ya ccm, mtizame kwanza
 
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
9,197
Points
2,000
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
9,197 2,000
Rais gani mfupi mwenye kichwa kikubwa kama mbilikimo wa Congo.
Yule mzee wenu asieweza kuongoea anarudi kwao kuchunga ng'ombe.

Heshima pekee anayobaki nayo ni kuwa rais wa facebook na twitter.
 
fakalava

fakalava

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2015
Messages
4,362
Points
2,000
fakalava

fakalava

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2015
4,362 2,000
Nimeipata Sehem Kuwa Mengi Kazomewa Kwa Upendeleo Katika Habari,
Kuna Mtoa Habari Mmoja Kazomewa Kutokana Na Ubaguz Wake Katika Kulipot, Sasa Alivojitokeza Mengi Kazomewa Zaidi, Unahsi Ni Kweli?
Hizi thread za kihochezi zinapewaje uhai jamvini.
 
pumzihaiuzwi

pumzihaiuzwi

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2015
Messages
2,631
Points
2,000
pumzihaiuzwi

pumzihaiuzwi

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2015
2,631 2,000
sio heshima halafu hao wazomeaji milofa tu wana mzomea tajiri mwenye pesa zake hayo madera ya bure na vi elfu kumi na viroba vya bure vina watoa utu taifa limejigawa sana kwa sasa natamani nyerere afufuke atuunganishe tena hakuna uzalendo tena ni u dictator mwanzo mwisho
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
20,057
Points
2,000
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
20,057 2,000
sio heshima halafu hao wazomeaji milofa tu wana mzomea tajiri mwenye pesa zake hayo madera ya bure na vi elfu kumi na viroba vya bure vina watoa utu taifa limejigawa sana kwa sasa natamani nyerere afufuke atuunganishe tena hakuna uzalendo tena ni u dictator mwanzo mwisho
Leo unalalamikia zomea zomea.ccm walikua wanazomewa kongo,magufuli kazomewa ubungo na mbeya mlishangilia sana na tuliwaonya hamkusikia
 
Jameel2013

Jameel2013

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2014
Messages
540
Points
500
Jameel2013

Jameel2013

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2014
540 500
Alikwenda fanya nn Maan kila mtu anajua yy alikuwa yupo upande WA kaskazini mtu lazima usome nyakati
 
Paul Alex

Paul Alex

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2012
Messages
3,612
Points
2,000
Paul Alex

Paul Alex

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2012
3,612 2,000
Hahaha unanikumbusha bibi yako wakati tunacheza chakachua alikua ananikumbatia paja badala ya kiuno
Marehemu bibi yangu alikuwa mwanamke mrefu na mnene,mweusi kuliko watu wote kwenye eneo letu!
 
B

bantulile

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
1,532
Points
1,250
B

bantulile

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
1,532 1,250
Mtoa uzi anasema Rregnad Mengi Mwenyekiti wa makampuni ya IPP amezomewa. Hii ni hoja ya kwanza. Pili anauliza swali, ikiwa ni kweli kazomewa, unadhani ni kwa nini.
Jibu linapaswa kukubaliana au kukataa kama hakuzomewa. Kama unakubaliana toa maelezo ni sababu zipi zilizosababisha azomewe. Sababu kutokuwa mkatoliki haiwezi kuwa ya kweli kwani kulikuwa watu wangapi wasiokuwa wakatoliki ambao hawakuzomewa. Kama walikuwepo wasiowakatoliki wengi na hawakuzomewa, basi uluteli wake haipaswa kuwa sababu iliyosababisha azomewe. Kuna nyingine: ni ipi hiyo? Kama hujui sababu tafuta au kaa kimya subiri wenye upeo waseme nawe utajifunza kwao. Si kila mtu anaweza kuwa mwalimu, wengine ni wanafunzi.Hakuna mtu anayejua kila kitu, lakini angalau kila mtu kuna kitu anakijua. Kama wewe hujui sababu ya kuzomewa kwa Mengi siyo ajabu ni kawaida tu ila kunaweza kuwa kuna jambo unalijua pengine la muhimu zaidi kuliko kuzomewa kwa Mengi, muhimu ni kukiri kuwa hujui na kunyamaza ili utoe nafasi kwa ubongo wako kupokea maarifa mapya kutoka kwa wanaojua
Mengi sio mkatoliki lazima azomewe
 
TUMBOO

TUMBOO

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2014
Messages
3,658
Points
1,250
TUMBOO

TUMBOO

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2014
3,658 1,250
kwenye sekta wapi ww hebu nenda kaendeshe bodaboda kule.
Unajeuri ya kuendesha sekta ww
keyboard inakulinda tu....embu tuambie ww ni sekta gani unaiendesha maan a waweza kuta afadhali hata ya uyu anaeendesha bodaboda
 
nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2014
Messages
3,980
Points
2,000
nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2014
3,980 2,000
niliskia kelele hizo but sijajua kama ilikua zomea kwa babu menngi
 

Forum statistics

Threads 1,284,199
Members 493,978
Posts 30,816,961
Top