unahisi kwanini reginad mengi kazomewa pale alivokuwa akipewa cheti magufuli? weken video jaman, | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

unahisi kwanini reginad mengi kazomewa pale alivokuwa akipewa cheti magufuli? weken video jaman,

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by britanicca, Oct 30, 2015.

  1. britanicca

    britanicca JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2015
    Joined: May 20, 2015
    Messages: 4,691
    Likes Received: 5,923
    Trophy Points: 280
    Nimeipata Sehem Kuwa Mengi Kazomewa Kwa Upendeleo Katika Habari,
    Kuna Mtoa Habari Mmoja Kazomewa Kutokana Na Ubaguz Wake Katika Kulipot, Sasa Alivojitokeza Mengi Kazomewa Zaidi, Unahsi Ni Kweli?
     
  2. PNC 1

    PNC 1 JF-Expert Member

    #21
    Oct 30, 2015
    Joined: Feb 3, 2015
    Messages: 7,598
    Likes Received: 11,122
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha ha ha
     
  3. Mgirik

    Mgirik JF-Expert Member

    #22
    Oct 30, 2015
    Joined: Apr 27, 2013
    Messages: 11,060
    Likes Received: 3,827
    Trophy Points: 280
    kwenye sekta wapi ww hebu nenda kaendeshe bodaboda kule.
    Unajeuri ya kuendesha sekta ww
     
  4. Paul Alex

    Paul Alex JF-Expert Member

    #23
    Oct 30, 2015
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 2,875
    Likes Received: 4,188
    Trophy Points: 280
    Huyo bodaboda unayemdharau anaweza kuua zaidi ya watu kumi
     
  5. G

    GottoloveU Member

    #24
    Oct 30, 2015
    Joined: Oct 20, 2015
    Messages: 49
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Nyie ndo aina ya watu Magufuli alisema atasafisha ndani ya ccm, mtizame kwanza
     
  6. k

    kabombe JF-Expert Member

    #25
    Oct 30, 2015
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 17,292
    Likes Received: 10,004
    Trophy Points: 280
    Ilibidi apewe lifti kumuokoa na aibu au vipi naona kapanda gari ya membe
     
  7. Mr.Junior

    Mr.Junior JF-Expert Member

    #26
    Oct 30, 2015
    Joined: Sep 8, 2013
    Messages: 8,978
    Likes Received: 4,579
    Trophy Points: 280
    Yule mzee wenu asieweza kuongoea anarudi kwao kuchunga ng'ombe.

    Heshima pekee anayobaki nayo ni kuwa rais wa facebook na twitter.
     
  8. fakalava

    fakalava JF-Expert Member

    #27
    Oct 30, 2015
    Joined: Jul 16, 2015
    Messages: 4,267
    Likes Received: 5,460
    Trophy Points: 280
    Hizi thread za kihochezi zinapewaje uhai jamvini.
     
  9. pumzihaiuzwi

    pumzihaiuzwi JF-Expert Member

    #28
    Oct 30, 2015
    Joined: Mar 27, 2015
    Messages: 2,552
    Likes Received: 1,931
    Trophy Points: 280
    sio heshima halafu hao wazomeaji milofa tu wana mzomea tajiri mwenye pesa zake hayo madera ya bure na vi elfu kumi na viroba vya bure vina watoa utu taifa limejigawa sana kwa sasa natamani nyerere afufuke atuunganishe tena hakuna uzalendo tena ni u dictator mwanzo mwisho
     
  10. pumzihaiuzwi

    pumzihaiuzwi JF-Expert Member

    #29
    Oct 30, 2015
    Joined: Mar 27, 2015
    Messages: 2,552
    Likes Received: 1,931
    Trophy Points: 280
    acha uchochezi wa kidini
     
  11. mwanadar

    mwanadar JF-Expert Member

    #30
    Oct 30, 2015
    Joined: Oct 18, 2015
    Messages: 203
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 60
    Hahaha unanikumbusha bibi yako wakati tunacheza chakachua alikua ananikumbatia paja badala ya kiuno
     
  12. k

    kabombe JF-Expert Member

    #31
    Oct 30, 2015
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 17,292
    Likes Received: 10,004
    Trophy Points: 280
    Leo unalalamikia zomea zomea.ccm walikua wanazomewa kongo,magufuli kazomewa ubungo na mbeya mlishangilia sana na tuliwaonya hamkusikia
     
  13. Jameel2013

    Jameel2013 JF-Expert Member

    #32
    Oct 30, 2015
    Joined: Aug 21, 2014
    Messages: 542
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 80
    Alikwenda fanya nn Maan kila mtu anajua yy alikuwa yupo upande WA kaskazini mtu lazima usome nyakati
     
  14. Paul Alex

    Paul Alex JF-Expert Member

    #33
    Oct 30, 2015
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 2,875
    Likes Received: 4,188
    Trophy Points: 280
    Marehemu bibi yangu alikuwa mwanamke mrefu na mnene,mweusi kuliko watu wote kwenye eneo letu!
     
  15. b

    bantulile JF-Expert Member

    #34
    Oct 30, 2015
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,481
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Mtoa uzi anasema Rregnad Mengi Mwenyekiti wa makampuni ya IPP amezomewa. Hii ni hoja ya kwanza. Pili anauliza swali, ikiwa ni kweli kazomewa, unadhani ni kwa nini.
    Jibu linapaswa kukubaliana au kukataa kama hakuzomewa. Kama unakubaliana toa maelezo ni sababu zipi zilizosababisha azomewe. Sababu kutokuwa mkatoliki haiwezi kuwa ya kweli kwani kulikuwa watu wangapi wasiokuwa wakatoliki ambao hawakuzomewa. Kama walikuwepo wasiowakatoliki wengi na hawakuzomewa, basi uluteli wake haipaswa kuwa sababu iliyosababisha azomewe. Kuna nyingine: ni ipi hiyo? Kama hujui sababu tafuta au kaa kimya subiri wenye upeo waseme nawe utajifunza kwao. Si kila mtu anaweza kuwa mwalimu, wengine ni wanafunzi.Hakuna mtu anayejua kila kitu, lakini angalau kila mtu kuna kitu anakijua. Kama wewe hujui sababu ya kuzomewa kwa Mengi siyo ajabu ni kawaida tu ila kunaweza kuwa kuna jambo unalijua pengine la muhimu zaidi kuliko kuzomewa kwa Mengi, muhimu ni kukiri kuwa hujui na kunyamaza ili utoe nafasi kwa ubongo wako kupokea maarifa mapya kutoka kwa wanaojua
     
  16. m

    musami JF-Expert Member

    #35
    Oct 30, 2015
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Usifikiri kuwa ni ngumu sana kukupata
     
  17. Deo Corleone

    Deo Corleone JF-Expert Member

    #36
    Oct 30, 2015
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 14,769
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280

    Hiyo ilikuaje?
     
  18. v

    vidal JF-Expert Member

    #37
    Oct 30, 2015
    Joined: May 28, 2015
    Messages: 313
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    Wamenyoooooka
     
  19. shimwemwe

    shimwemwe Member

    #38
    Oct 30, 2015
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Je Star TV
     
  20. TUMBOO

    TUMBOO JF-Expert Member

    #39
    Oct 30, 2015
    Joined: Jun 27, 2014
    Messages: 3,524
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    keyboard inakulinda tu....embu tuambie ww ni sekta gani unaiendesha maan a waweza kuta afadhali hata ya uyu anaeendesha bodaboda
     
  21. nasmapesa

    nasmapesa JF-Expert Member

    #40
    Oct 30, 2015
    Joined: Jul 31, 2014
    Messages: 3,982
    Likes Received: 3,034
    Trophy Points: 280
    niliskia kelele hizo but sijajua kama ilikua zomea kwa babu menngi
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...