unahisi kwanini reginad mengi kazomewa pale alivokuwa akipewa cheti magufuli? weken video jaman,


britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
10,753
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
10,753 2,000
Nimeipata Sehem Kuwa Mengi Kazomewa Kwa Upendeleo Katika Habari,
Kuna Mtoa Habari Mmoja Kazomewa Kutokana Na Ubaguz Wake Katika Kulipot, Sasa Alivojitokeza Mengi Kazomewa Zaidi, Unahsi Ni Kweli?
 
dafity

dafity

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2008
Messages
1,674
Points
2,000
dafity

dafity

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2008
1,674 2,000
"Umeipata.sehemu" kisha unaileta bila kuthibitisha? Unajidhalilisha tu.
 
C

Chosen generation

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2014
Messages
4,401
Points
2,000
C

Chosen generation

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2014
4,401 2,000
Mliandaa mashankupe kuzomea kiti kitupu cha Lowasa. Tutakutana kwenye sekta!
 
A

aiai654

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
3,860
Points
1,170
A

aiai654

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
3,860 1,170
Nimeipata Sehem Kuwa Mengi Kazomewa Kwa Upendeleo Katika Habari,
Kuna Mtoa Habari Mmoja Kazomewa Kutokana Na Ubaguz Wake Katika Kulipot, Sasa Alivojitokeza Mengi Kazomewa Zaidi, Unahsi Ni Kweli?
Fitinishi wewe, angezomewa diallo
 
Ellyson

Ellyson

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
1,717
Points
1,195
Ellyson

Ellyson

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
1,717 1,195
Kwa sababu mafisiemu hayapendi kukosolewa. Yanapenda habari za kuwasifia na kuwa pamba. IPP media wanatangaza habari za ukweli. Mafisiemu hayapendi ukweli.
 
Wonderful

Wonderful

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2015
Messages
7,473
Points
2,000
Wonderful

Wonderful

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2015
7,473 2,000
Ni kweli kazomewa kama alivyozomewa Magufuli pale ubungo.
Yote kwa yote Magufuli ndiye rais wetu sasa.
 
mercky

mercky

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
540
Points
225
mercky

mercky

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
540 225
Acha ushabiki usiokuwa na faidaa mkuu! Mwenzio anaingiza pesaa wew je?
 
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2012
Messages
2,017
Points
1,500
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2012
2,017 1,500
Maccm mna manbo ya kijinga sana, hamna la kuwafanyia wananchi zaidi ya mipasho na mambo ya kipashkuna kukenuakenua hovyo
 
Inanambo

Inanambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,994
Points
2,000
Inanambo

Inanambo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,994 2,000
KAzomewa kwa vile mchaga. Sisiemi haipendi wachaga.
 
Paul Alex

Paul Alex

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2012
Messages
3,612
Points
2,000
Paul Alex

Paul Alex

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2012
3,612 2,000
Ni kweli kazomewa kama alivyozomewa Magufuli pale ubungo.
Yote kwa yote Magufuli ndiye rais wetu sasa.
Rais gani mfupi mwenye kichwa kikubwa kama mbilikimo wa Congo.
 
MALAMSSHA

MALAMSSHA

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
452
Points
225
MALAMSSHA

MALAMSSHA

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
452 225
Una matatizo. vyombo vyake ndo vya pekee vilijitahid kuwa neutral .
Kwa nini azomewe?
Wabongo bwana ndo maana....
 
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
2,732
Points
1,500
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
2,732 1,500
kwa sababu mafisiemu hayapendi kukosolewa. Yanapenda habari za kuwasifia na kuwa pamba. Ipp media wanatangaza habari za ukweli. Mafisiemu hayapendi ukweli.
waandishi hawana weledi ndio maana walikuwa wanapendelea chama cha kz
 

Forum statistics

Threads 1,284,194
Members 493,978
Posts 30,816,820
Top