Unafurahi Magufuli kubana, jioni unaniomba nikutoe hela


OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,806
Likes
22,472
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,806 22,472 280
1. Unafurahi Magufuli kubana posho na maslahi kwa wafanyakazi, jioni unanipigia simu unaniomba nikutoe hata buku teni tu hali imekuwa mbaya.Halafu mwisho wa mwezi unataka nikuongezee nauli imepelea dogo aende shule.

2. Unasema watumishi wa umma tulikuwa tunaringa sana, bora Magufuli katukomoa, ukienda hospitali unaambiwa dawa hakuna na duka la binafsi inauzwa 30,000/= unanipigia simu unajanga nikusaidie

3. Unafurahi watumishi kubaniwa, jioni Unalalama kabiashara kako ka genge kanaenda ovyo, unashindwa kujua kama wateja wako watumishi wa umma tupo dhofli na purchasing power imekuwa chini sana. Tunanunua basic needs tu.

4. Unafurahi kibano wikend unanitumia sms mchango wa harusi, nitoe wapi sasa hela

Ndugu na jamaa waelewe kwamba ule uwezo kuliokuwa nao kuweza kusaidiana kama ndugu kwenye raha na matatizo ulitokana na maslahi mbalimbali ikiwepo posho, seminar, likizo nk. Kwa hiyo kwa kupigwa kwetu wamepigwa na wao pia.Mzunguko wa pesa kiasi kikubwa ulisababishwa na hayo. Kupitia kuungaunga huko tuliweza kusaidiana, kulipia madogo ada nk.

Kwa hiyo unapofurahia elewa kwamba, kwa kupigwa kwetu nawe umepigika
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
5,655
Likes
6,228
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
5,655 6,228 280
Mkuu hata nikilalamika anko magu kubana hakuna kitakachobadilika kilichobaki acha tuisome namba kuna watu walifikiri watakaoisoma namba ni wasomali
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,806
Likes
22,472
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,806 22,472 280
Mkuu hata nikilalamika anko magu kubana hakuna kitakachobadilika kilichobaki acha tuisome namba kuna watu walifikiri watakaoisoma namba ni wasomali
Mkuu mimi silalamiki nawapa taarifa tu, hasa hawa wanalazimisha michango ya laki kwenye harusi, nimemtumia jamaa buku 5 anataka kulia
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,423
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,423 280
Hahahah ngoja waje......
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,850
Likes
17,597
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,850 17,597 280
Kwani kukopa ni ajabu??hata Kwa Obama watu wanakopa na wanapigika kimaisha....mmeishiwa hoja
 
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
3,686
Likes
2,189
Points
280
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
3,686 2,189 280
Kwa kupigwa kwako, sisi tumepona. Mbona 'umesahau' kuzungumza jinsi pesa zako zilivyokuwa zinamfadhili demu wangu kiasi cha kumfanya anione mimi si lolote, si chochote?
 
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
3,686
Likes
2,189
Points
280
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
3,686 2,189 280
Yeah. Haya maumivu ni zaidi ya yale ya kupigwa kibuti. Mwenzenu menyu za kwenye hoteli za kifahari nimeshasahau zinafananaje! Kimbembe shemeji yenu analalamika mbona simtoi expensive dinners, anadai eti siku hizi simpendi kama zamani.
Hajui uchumi umeyumba!
Ripple effect is real!
 
magaye

magaye

Senior Member
Joined
Nov 11, 2015
Messages
149
Likes
136
Points
60
magaye

magaye

Senior Member
Joined Nov 11, 2015
149 136 60
Mkuu mimi silalamiki nawapa taarifa tu, hasa hawa wanalazimisha michango ya laki kwenye harusi, nimemtumia jamaa buku 5 anataka kulia
Hahahahah!!! yani kaomba laki moja we umemtumia buku tano!!
Hapo lazima alie.
 
Madihani

Madihani

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2015
Messages
4,858
Likes
3,490
Points
280
Madihani

Madihani

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2015
4,858 3,490 280
Umenikumbusha rafiki zangu wanadharau kazi yangu cha ajabu wanapiga simu za kunikopa pesa.
Mara Mr naomba uniazime Tsh500,000 nitakulipa.
Wengine wamefunga biashara mimi naendelea na kazi yangu.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
Hehehe hadi nyumba ndogo zimeyumba. Uzuri wake tutakaa sawa manake ecosystem nzima ita-adjust. UK nao wanaanza kuonja effect ya mabadiliko
Yeah. Haya maumivu ni zaidi ya yale ya kupigwa kibuti. Mwenzenu menyu za kwenye hoteli za kifahari nimeshasahau zinafananaje! Kimbembe shemeji yenu analalamika mbona simtoi expensive dinners, anadai eti siku hizi simpendi kama zamani.
Hajui uchumi umeyumba!
 
major mwendwa

major mwendwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2011
Messages
2,220
Likes
647
Points
280
major mwendwa

major mwendwa

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2011
2,220 647 280
Potelea mbali, Ngoja hali iwe ngumu tu. tulikokuwa tunaelekea palikuwa panatisha kuna watu vyakula vilikuwa vinaoza wengine hawana. Je, Serikali hailipi mshahara, Nchi haiwezi kuendelea kwa kuwekeza kwenye warsha na semina elekezi, Badala ya kusafiri wataalamu kwenye ziara za kujifunza namna ya kukuza miji na kilimo cha kisasa na mambo ya technologia eti tulikuwa tunawapeleka wabunge wengine wameishia darasa la 7, wengine wamesoma lakini sio taaluma zinazowahusu kwenye taaluma husika. Hivi nyie hamkuwahi kusikitika kusikia Serikali inapewa mikopo na wafanyabiashara wa ndani tena sio kwajili ya maendeleo, ni kwaajili ya mishahara ya watumishi wake. Ngoja tu tulie wote, lakini kilio chetu hakitaenda bure
 
S

shangata

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
291
Likes
244
Points
60
Age
48
S

shangata

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
291 244 60
Chadema ni bora mngejikita kuhoji ni kwa nini Mbowe aliuza chama chenu???

Naamini bila mbowe kuuza chama msingekengeuka kiasi hiki.

Leo mnapinga kila kitu na kujidai mnadai democrasia wakati ndani ya chadema hamna hata tone la democrasia.
 
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
3,686
Likes
2,189
Points
280
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
3,686 2,189 280
Umenikumbusha rafiki zangu wanadharau kazi yangu cha ajabu wanapiga simu za kunikopa pesa.
Mara Mr naomba uniazime Tsh500,000 nitakulipa.
Wengine wamefunga biashara mimi naendelea na kazi yangu.
Bila shaka wewe ni mwalimu. Hongera sana kwa kutoguswa na hii shake up.
 
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2013
Messages
6,351
Likes
2,020
Points
280
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2013
6,351 2,020 280
Hahahahaha dah! Hapa Nina kadi tano, na kila moja single 50,000 duh!
 
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2013
Messages
6,351
Likes
2,020
Points
280
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2013
6,351 2,020 280
Chadema ni bora mngejikita kuhoji ni kwa nini Mbowe aliuza chama chenu???

Naamini bila mbowe kuuza chama msingekengeuka kiasi hiki.

Leo mnapinga kila kitu na kujidai mnadai democrasia wakati ndani ya chadema hamna hata tone la democrasia.
Kwani hapa anaongelea chadema? Wanaoisoma namba ni chadema tu?
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
5,655
Likes
6,228
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
5,655 6,228 280
Acha tuisome namba tutaheshimiana tu
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,806
Likes
22,472
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,806 22,472 280
Chadema ni bora mngejikita kuhoji ni kwa nini Mbowe aliuza chama chenu???

Naamini bila mbowe kuuza chama msingekengeuka kiasi hiki.

Leo mnapinga kila kitu na kujidai mnadai democrasia wakati ndani ya chadema hamna hata tone la democrasia.
Mbowe kaingiaje hapa
 

Forum statistics

Threads 1,235,092
Members 474,351
Posts 29,212,003