Unafosi vip kuhamia kwangu wakati mimi sitaki

Zesh

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2017
Messages
14,086
Points
2,000

Zesh

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2017
14,086 2,000
Lakini kwanini mnaanzisha mahusiano yasiyo na malengo halafu mnakuja kutulilia humu, unachezea hisia za mwenzio ukishaona ameanza kucatch feelings unaanza kumshangaa!

Dunia inaweza kuwa mahala salama kuishi endapo kila mmoja anatakuwa responsible na akifanyacho, ilitakiwa uhakikishe na yeye yupo kwa lengo la kulana tu na si vinginevyo, KARMA.
Yaani nimeshangaa mno eti analalamika
 

KANYEGELO

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2019
Messages
435
Points
1,000

KANYEGELO

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2019
435 1,000
Pole ,kaka kweli kuna wakati mwingine huwa tunakula tu kwa ajili ya Tusife ila wenye hoteli wanadhani kuwa wamepata wateja sahihi

.....ukweli ni kuwa baba na mama yako hawawezi kumkubali kwa mitatoo yake hiyo......

Jaribu kutafuta muda mkae chini umwambie ukweli ..unajua ukweli humuweka mtu huru !! Nafsi yake itafunguka kabisa .....Mwambie nakupenda ila nyumbani wazazi hawawezi kukubali kwa sababu 1,2,3 sasa sijui ww unasemaje

Akiendelea kungangania mpe neno mwambie sasa inabidi uende kusali kuoe mama na bab yangu wanakoabudu ili waanze kukuzoea !!

Usionekane mgeni kwao...punguza hasira kabisa ...unajua kulala na mwanamke ni sawa na kuweka Agano la damu ....na Agano lolote kulivunja lina gharama zake ....Mungu akutangulie na akuinue
 

Forum statistics

Threads 1,381,731
Members 526,184
Posts 33,810,240
Top