Unafikiri mazingira ya hii picha yalikuwaje?

hashycool

JF-Expert Member
Oct 2, 2010
6,591
2,000
Yaaani uswazi ile mbaya....hapo dogo katoka kujisaidia hapo nyuma tu.....
 

chelenje

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
554
0
dogo anachungulia dada zake...tehe tehe kwi kwi kwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 

Zipuwawa

JF-Expert Member
Nov 28, 2010
3,058
2,000
avatar25478_4.gif
ndio ulikaza macho kuchungulia dada zako utakuwa unakula ushibi
 

funzadume

JF-Expert Member
Jan 28, 2010
11,604
2,000
huyo dogo anaenda kukata gogo sasa bahati mbaya kakuta chooni kuna mtu, hapo ni uswazi
 

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Jan 19, 2010
6,763
1,500
huyo dogo anaenda kukata gogo sasa bahati mbaya kakuta chooni kuna mtu, hapo ni uswazi


Kukata gogo ndo anavua nguo zote?

hapo anasikilizia kelele za mwenziye anayeogeshwa na kuchapwa na anapiga mahesabu kama aingie mitini ama asubirie zamu yake.........imenikumbusha mbali sana...........asa kwa wale tuliozaliwa 9 kwa mama yetu!
 

carmel

JF-Expert Member
Aug 24, 2009
2,838
1,195
dogo kashaogeshwa na maza ake, kisha kaambiwa aende ndani ili maza naye aoge, lakini dogo badala ya kwenda ndani kumsubiri maza aje amvalishe nguo ye kaamua kumpiga chabo lol
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,785
2,000
Hahahaha,very nice indeed!Angekuwa amevaa kikaptula ningesema katoka kucheza anaskilizia pozi la kujichanganya asijulikane alipotea.Sasa bila nguo,mmmh!
 

Amoeba

JF-Expert Member
Aug 20, 2009
3,301
0
Dogo amechungulia, mkono mmoja uko kwenye nanihii anaoiga PULI! unganisha vituo!
 

Bhbm

JF-Expert Member
Oct 31, 2009
715
250
dogo kashaogeshwa na maza ake, kisha kaambiwa aende ndani ili maza naye aoge, lakini dogo badala ya kwenda ndani kumsubiri maza aje amvalishe nguo ye kaamua kumpiga chabo lol

umejitahidi kunishawishi mkuu teh teh teh
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom