Unafiki wa viongozi: Kwanini hawampongezi rais mteule wa Gambia tunakimbia kupongeza wa Ulaya

  • Thread starter Return Of Undertaker
  • Start date

Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,520
Likes
16,330
Points
280
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,520 16,330 280
Habari wadau,

Mbona kwa Donald Trump tulikuwa wa kwanza kupongeza? Alivyojiuzulu waziri mkuu wa uingereza tulipongeza inakuwaje rais ndani ya bara la afrika hatupongezi na tunakaa kimyaa?

Ulaya na marekani kwanini tunawashwa hadi tunatoa pongezi ila barani kwetu tunajitoa ufahamu?
 
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2010
Messages
3,848
Likes
3,218
Points
280
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2010
3,848 3,218 280
Be the first to reply....

Simply tunajikweza na kutetemekea mabepari....

On behalf of people of Tanzania we congratulate mpinzani aliyeshinda
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,019
Likes
5,336
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,019 5,336 280
Hivi hajapongeza.....??
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,235
Likes
4,012
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,235 4,012 280
Siasa ni unafiki mkuu
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
24,262
Likes
55,155
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
24,262 55,155 280
Aisee nimeshangaa kichaa Yahaya Jame amekubali kushindwa kistaarabu kabisa, nenda Zanzibar utashangaa mtu amepora ushindi na bado anajisifu ameshinda kwa kishindo cha tsunami, na macho yake makavu kabisa wala hana aibu
 
Santi

Santi

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2016
Messages
526
Likes
1,164
Points
180
Santi

Santi

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2016
526 1,164 180
Habari wadau,

Mbona kwa Donald Trump tulikuwa wa kwanza kupongeza? Alivyojiuzulu waziri mkuu wa uingereza tulipongeza inakuwaje rais ndani ya bara la afrika hatupongezi na tunakaa kimyaa?

Ulaya na marekani kwanini tunawashwa hadi tunatoa pongezi ila barani kwetu tunajitoa ufahamu?
Unafiki wa kiwango cha lami, pia usishangae hawajua kuwa Ghambia kuna kiongozi kachaguliwa!!!
 
boaz mwalwayo

boaz mwalwayo

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2015
Messages
5,630
Likes
3,952
Points
280
boaz mwalwayo

boaz mwalwayo

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2015
5,630 3,952 280
Aisee nimeshangaa kichaa Yahaya Jame amekubali kushindwa kistaarabu kabisa, nenda Zanzibar utashangaa mtu amepora ushindi na bado anajisifu ameshinda kwa kishindo cha tsunami, na macho yake makavu kabisa wala hana aibu
Tanganyika ilichokifanya Zanzimbar ni Aibu
 
M

Mnyirani

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
889
Likes
498
Points
80
Age
30
M

Mnyirani

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
889 498 80
Walichofanya Gambia ndicho tutachokifanya tz 2020
 
C

chige

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
8,375
Likes
16,068
Points
280
C

chige

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
8,375 16,068 280
Binafsi nimependa tu vile His Excellency Sheikh Professor Alhaji Dr. Yahya A.J.J. Jammeh Babili Mansa, alivyokubali matokeo bila shida...!! Kwa kiongozi wa Africa, tena bado akiwa "kijana" huku akiwa ameingia madarakani kwa mapinduzi; lakini hatimae anakuja kukubali kushindwa; si jambo dogo kwa Afrika hususani Afrika Magharibi! Hata Jammeh Paramagamba Magwepande nae wala haelekei kwamba angeweza kukubali kirahisi namna.... !!!
 
P

Papa1

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2012
Messages
1,505
Likes
942
Points
280
Age
58
P

Papa1

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2012
1,505 942 280
Huyo Ex Presidence Kaonyesha njia, wengine tufuate!
 
M

Mwisenge1993

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2016
Messages
903
Likes
564
Points
180
M

Mwisenge1993

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2016
903 564 180
Habari wadau,

Mbona kwa Donald Trump tulikuwa wa kwanza kupongeza? Alivyojiuzulu waziri mkuu wa uingereza tulipongeza inakuwaje rais ndani ya bara la afrika hatupongezi na tunakaa kimyaa?

Ulaya na marekani kwanini tunawashwa hadi tunatoa pongezi ila barani kwetu tunajitoa ufahamu?
Kwani chama kilichoshinda hakipo mlengo mmoja na CDM maana nao nakumbuka walitoa waraka mrefu wa pongezi kwa Trump au mmesahau! Lakini naona sasa hivi kimya au wanasubiri jamaa ateme kizungu chake waanze kukosoa
 
mwanadome

mwanadome

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
3,109
Likes
2,674
Points
280
mwanadome

mwanadome

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
3,109 2,674 280
Wataanzaje kumpongeza wakati wanajadiri imekuaje amewasaliti kwa kukubali kushindwaa kibwege vilee.

Katika dakika za lala salama yahaya amefuta madhambi yake yoteee .kwa miungu watu wanaotawala Africa hili ni tukio la kukumbukwa.

Ikiwa tu mkuu wa mkoa anajiita mungu,raisi wa inchi atajiitaje?.
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
6,283
Likes
5,401
Points
280
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
6,283 5,401 280
tunasimbiri mwingereza wetu atoe pongezi
 
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
16,769
Likes
21,898
Points
280
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
16,769 21,898 280
Wenzetu wana president election sisi tuna president erection
 
K

kahupwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2016
Messages
290
Likes
133
Points
60
K

kahupwe

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2016
290 133 60
Mungu ibariki Zanzibar haki ije kutawala siku moja bila kuwa chini himaya nyingine.
 

Forum statistics

Threads 1,273,086
Members 490,268
Posts 30,470,822