Unafiki wa rose asha migiro wa kutetea jinsia.


P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,373
Likes
187
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,373 187 160
Wito huo aliutoa jana Wilaya ya Momba wakati akihutubia mkutano wa hadhara, kwenye ziara ya Katibu Mkuu wa CCM, Abdurahman Kinana, inayoendelea mkoani Mbeya.

Dk. Migiro alisema, jamii inatakiwa kuachana na vitendo hivyo ambavyo vinadhalilisha na kudhoofisha maendeleo hasa kwa wanawake na watoto.

SOURCE NIPASHE.

Alikuwa wapi wakati mashitaka ya kubakwa mwanamke mwenzie yalipokuja ofisini mwake ??

Bosi huyu wa zamani wa U.N Kiungo muhimu cha kusimamia haki za binadamu duniani alikuwa wapi wakati familia ya marehemu mwangosi inachakuliwa kipenzi chao kikatili na jeshi la polisi. kama tume ya haki za binadamu yetu local iliweza kutoa tamko bosi wa UN yuko kimya ni aibu na unafiki wa hali ya juu

 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,935
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,935 1,600 280
Wito huo aliutoa jana Wilaya ya Momba wakati akihutubia mkutano wa hadhara, kwenye ziara ya Katibu Mkuu wa CCM, Abdurahman Kinana, inayoendelea mkoani Mbeya.

Dk. Migiro alisema, jamii inatakiwa kuachana na vitendo hivyo ambavyo vinadhalilisha na kudhoofisha maendeleo hasa kwa wanawake na watoto.

SOURCE NIPASHE.

Alikuwa wapi wakati mashitaka ya kubakwa mwanamke mwenzie yalipokuja ofisini mwake ??

Bosi huyu wa zamani wa U.N Kiungo muhimu cha kusimamia haki za binadamu duniani alikuwa wapi wakati familia ya marehemu mwangosi inachakuliwa kipenzi chao kikatili na jeshi la polisi. kama tume ya haki za binadamu yetu local iliweza kutoa tamko bosi wa UN yuko kimya ni aibu na unafiki wa hali ya juu

Heshimu mama zako wewe migiro ni mama yako hunaadabu kazinumbea tu kwa nini unamkosea adabu migiro kwani yeye polisi au mahakama basi mwambie slaa alitolee tamko kabisa hilo jambo.
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,935
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,935 1,600 280
Mbona hujataja familia ya wangwe na grace mbowe bavicha mnamatatizomkweli.
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,477
Likes
530
Points
280
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,477 530 280
Another hopeless figure, hopeless indeed
 

Forum statistics

Threads 1,249,679
Members 481,004
Posts 29,707,202