Unafiki wa Nape na CCM


Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
Septemba 2009 CHADEMA ilifanya uchaguzi mkuu wake kwa mujibu wa katiba, na kwa mujibu wa katiba CHADEMA kilipaswa kufanya uchaguzi wake Sept 2014 kwa maana ya kutimiza miaka mitano. kwa busara za viongozi wa CHADEMA waliomba uchaguzi ufanyike mapema ili chama kijipange sawasawa kwa ajili ya uchaguzi mkuu wa 2015 hilo liliridhiwa na baraza kuu.

kwenye uchaguzi wa CHADEMA wa Sept 2009 muwakilishi aliye wakilisha CCM alikuwa Nape Nnauye. huyu alikuwepo kama mgeni mualikwa.

huyu huyu akasikika majuzi akisema CHADEMA hakija wahi kufanya uchaguzi kwa miaka 15, akamuomba msajjli akifute. Mateka wa Lumumba wakaungana na Nape kama kawaida wakajivua ufahamu. wakapiga miluzi kutoka ufukweni mpaka bara.

Huu kama sio unafiki ni nini?
 
mwambojoke

mwambojoke

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
861
Likes
328
Points
80
mwambojoke

mwambojoke

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
861 328 80
Achana naye huyu, kashachuja.
 
J

Joram Wakari

Member
Joined
May 29, 2009
Messages
39
Likes
0
Points
0
J

Joram Wakari

Member
Joined May 29, 2009
39 0 0
UNAFIKI + Kutimiza lengo la ZZK kuukwaa uenyekiti ili .....
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
98
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 98 145
Sometimes hekimana busara za viongozi wetu bwana .Unapo amua kusema uongo wa aina hii ni hatari sana tena bila ya sababu .
 
S

sem2708

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
3,648
Likes
1,204
Points
280
S

sem2708

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
3,648 1,204 280
Septemba 2009 CHADEMA ilifanya uchaguzi mkuu wake kwa mujibu wa katiba, na kwa mujibu wa katiba CHADEMA kilipaswa kufanya uchaguzi wake Sept 2014 kwa maana ya kutimiza miaka mitano. kwa busara za viongozi wa CHADEMA waliomba uchaguzi ufanyike mapema ili chama kijipange sawasawa kwa ajili ya uchaguzi mkuu wa 2015 hilo liliridhiwa na baraza kuu. kwenye uchaguzi wa CHADEMA wa Sept 2009 muwakilishi aliye wakilisha CCM alikuwa Nape Nnauye. huyu alikuwepo kama mgeni mualikwa. huyu huyu akasikika majuzi akisema CHADEMA hakija wahi kufanya uchaguzi kwa miaka 15, akamuomba msajjli akifute. Mateka wa Lumumba wakaungana na Nape kama kawaida wakajivua ufahamu. wakapiga miluzi kutoka ufukweni mpaka bara. Huu kama sio unafiki ni nini?
Wandugu,tusihangaike na hawa misukule ya wasaliti,sio kwamba hawajui wanachokifanya bali kupotosha ukweli,hebu tuchape mwendo tuwa ignore kama shibuda na pia kwani haiwezekani kuwawekea pingamizi wasigombee nafasi yoyote ndani ya chama kwa miaka mia moja? 100? ( Rejea adhabu za TFF) naomba muongozo.
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,997
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,997 475 180
Kama kweli Nape aliiwakilisha CCM kwenye uchaguzi wa Chadema 2009 kwa uongo na unafiki anaoufanya hata sala zake anazosali huwa zinaenda kwa Mungu wake wa uongo ambaye ni shetani.
 
KYAMTUNDU

KYAMTUNDU

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
1,821
Likes
9
Points
135
KYAMTUNDU

KYAMTUNDU

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
1,821 9 135
NAPE, wanaomjua sana humuita NEPI-nguo inayokusanya kila uchafu wa mtoto!
Ni imani yangu kwamba, kule kooote alikopita akitoa uharo, M4C itapita kufukia mashimo
Viva CHADEMA
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,369
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,369 280
Nilishasema na narudia tena kusema (Mods mkipenda nipigeni BAN ingawa sidhani kama nimevunja kanuni za hapa). Ni hivi "huwezi kuwa mwanathithimwewe kama upstairs kuko sawa" kwanza unapaswa kuwa msahaulifu ili uwe mwanaCCM!!!!!!
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,143
Likes
83
Points
145
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,143 83 145
Septemba 2009 CHADEMA ilifanya uchaguzi mkuu wake kwa mujibu wa katiba, na kwa mujibu wa katiba CHADEMA kilipaswa kufanya uchaguzi wake Sept 2014 kwa maana ya kutimiza miaka mitano. kwa busara za viongozi wa CHADEMA waliomba uchaguzi ufanyike mapema ili chama kijipange sawasawa kwa ajili ya uchaguzi mkuu wa 2015 hilo liliridhiwa na baraza kuu.

kwenye uchaguzi wa CHADEMA wa Sept 2009 muwakilishi aliye wakilisha CCM alikuwa Nape Nnauye. huyu alikuwepo kama mgeni mualikwa.
huyu huyu akasikika majuzi akisema CHADEMA hakija wahi kufanya uchaguzi kwa miaka 15, akamuomba msajjli akifute. Mateka wa Lumumba wakaungana na Nape kama kawaida wakajivua ufahamu. wakapiga miluzi kutoka ufukweni mpaka bara.

Huu kama sio unafiki ni nini?
Ana matatizo ya kutunza kumbukumbu, kwani wewe hujamfuatilia kwenye mambo mengi ayafanyayo!? Ningelimshauri kula samaki au zile juice za Aloe Vera lakini katika umri ule nasikia akili inakuwa haiwezi kubadilishwa kirahisi maana imeshavuka stage ya kuwa creative na sasa kiumri yuko kwenye defensive age.

 
L

lebara

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
651
Likes
697
Points
180
L

lebara

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
651 697 180
Septemba 2009 CHADEMA ilifanya uchaguzi mkuu wake kwa mujibu wa katiba, na kwa mujibu wa katiba CHADEMA kilipaswa kufanya uchaguzi wake Sept 2014 kwa maana ya kutimiza miaka mitano. kwa busara za viongozi wa CHADEMA waliomba uchaguzi ufanyike mapema ili chama kijipange sawasawa kwa ajili ya uchaguzi mkuu wa 2015 hilo liliridhiwa na baraza kuu.

kwenye uchaguzi wa CHADEMA wa Sept 2009 muwakilishi aliye wakilisha CCM alikuwa Nape Nnauye. huyu alikuwepo kama mgeni mualikwa.

huyu huyu akasikika majuzi akisema CHADEMA hakija wahi kufanya uchaguzi kwa miaka 15, akamuomba msajjli akifute. Mateka wa Lumumba wakaungana na Nape kama kawaida wakajivua ufahamu. wakapiga miluzi kutoka ufukweni mpaka bara.

Huu kama sio unafiki ni nini?
NUNDU unayolishwa na DISKO JOKER MBOWE imekulevya kabisa
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,418
Likes
3,932
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,418 3,932 280
Kwa taarifa tu ndugu Mtoi huyu Nape alipata F ya Mathematics, F ya Civics na F ya English kwenye mtihani wa kidato cha nne. Kwa hiyo hapo unatakiwa kuelewa kuwa unadeal na mtu mwenye ubongo kama wa kuku, anachokumbuka kuku ni kudonoa na kuvuka barabara kwenda nyumbani tu. Sasa huyu Nape hana uwezo wa kutunza kumbukumbu, unategemea atakumbuka mambo ya 2009 kweli?? Yeye alikuwa anatimiza lengo la CCM kuwa washinikize CHADEMA wafanye uchaguzi mapema ili waweke mtu wao (MUUA PANYA). Sasa CHADEMA inataka kumfutilia mbali mtu wao, wameishasahau kabisa habari ya uchaguzi wa CHADEMA. CCM haikubaliki, tushirikiane kuitokomeza
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
NUNDU unayolishwa na DISKO JOKER MBOWE imekulevya kabisa
Mada ni unafiki wa Nape na CCM, kama kueleza ukweli ni kula Nundu kama unavyosema basi Nundu hiyo ni tamu sana na acha niile huku nacheza pipoz power.

Rudi kwenye mada!
 
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
4,546
Likes
64
Points
145
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined Dec 7, 2007
4,546 64 145
Lengo lao ni vurugu hawaongozwi na busara na hekima hata kidogo. Hii ni vita chafu I guess the gloves are off now
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,912
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,912 280
Septemba 2009 CHADEMA ilifanya uchaguzi mkuu wake kwa mujibu wa katiba, na kwa mujibu wa katiba CHADEMA kilipaswa kufanya uchaguzi wake Sept 2014 kwa maana ya kutimiza miaka mitano. kwa busara za viongozi wa CHADEMA waliomba uchaguzi ufanyike mapema ili chama kijipange sawasawa kwa ajili ya uchaguzi mkuu wa 2015 hilo liliridhiwa na baraza kuu.

kwenye uchaguzi wa CHADEMA wa Sept 2009 muwakilishi aliye wakilisha CCM alikuwa Nape Nnauye. huyu alikuwepo kama mgeni mualikwa.

huyu huyu akasikika majuzi akisema CHADEMA hakija wahi kufanya uchaguzi kwa miaka 15, akamuomba msajjli akifute. Mateka wa Lumumba wakaungana na Nape kama kawaida wakajivua ufahamu. wakapiga miluzi kutoka ufukweni mpaka bara.

Huu kama sio unafiki ni nini?
Aliombaje kugombea ubunge jimbo la Ubungo kupitia CHADEMA wakati chama hakifanyi chaguzi za ndani.Huyu opportunist anadhalilisha sana vijana

Usikute alipokuja kwenye uchaguzi huo wa Chadema 2009 alikua katika harakati za kutafuta alliance na chama chake cha CCJ
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,593
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,593 280
Kuishabikia chadema inabidi uwe na akili ya msukule. Kwanini Chadema ikifikia suala la uchaguzi linaongelewa mnakuwa wakali hivi?
 
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2011
Messages
5,848
Likes
9
Points
135
Age
48
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2011
5,848 9 135
Mkuu Mtoi wakati ule Nape alikuwa na Wenge na kutoswa kugombea Ubungo :A S 39:
 
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Likes
647
Points
280
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 647 280
Wewe unaona Unafiki wa nape, mimi nauona wa Zitto na Kitila, sababu na wao walishiriki uchaguzi huo? ni kitu gani kinawafanya wasambaze propadanga kwamba Mbowe kakaa madarakani muda mrefu wakati wanajua anatumia kipindi chake cha pili kikatiba.
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
Aliombaje kugombea ubunge jimbo la Ubungo kupitia CHADEMA wakati chama hakifanyi chaguzi za ndani.Huyu opportunist anadhalilisha sana vijana

Usikute alipokuja kwenye uchaguzi huo wa Chadema 2009 alikua katika harakati za kutafuta alliance na chama chake cha CCJ
Mkuu

CCM wanatakiwa kuyajibu haya kwa akili iliyotulia, tatizo ni kwamba wakishika vitufe vya simu au kompyuta huwa wanafikiria kwa kutumia rangi za majani ya miti, au ule unga ambao Kapuya kasema "Sisi ndio wenye nchi mbona watoto wetu wana uza unga hawakatwi".
 
M

MT KILIMANJARO

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
4,214
Likes
36
Points
145
Age
36
M

MT KILIMANJARO

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
4,214 36 145
Septemba 2009 CHADEMA ilifanya uchaguzi mkuu wake kwa mujibu wa katiba, na kwa mujibu wa katiba CHADEMA kilipaswa kufanya uchaguzi wake Sept 2014 kwa maana ya kutimiza miaka mitano. kwa busara za viongozi wa CHADEMA waliomba uchaguzi ufanyike mapema ili chama kijipange sawasawa kwa ajili ya uchaguzi mkuu wa 2015 hilo liliridhiwa na baraza kuu.

kwenye uchaguzi wa CHADEMA wa Sept 2009 muwakilishi aliye wakilisha CCM alikuwa Nape Nnauye. huyu alikuwepo kama mgeni mualikwa.

huyu huyu akasikika majuzi akisema CHADEMA hakija wahi kufanya uchaguzi kwa miaka 15, akamuomba msajjli akifute. Mateka wa Lumumba wakaungana na Nape kama kawaida wakajivua ufahamu. wakapiga miluzi kutoka ufukweni mpaka bara.

Huu kama sio unafiki ni nini?
Kamanda umesahau ule ugonjwa wa Nape. Siku akimjua baba yake naamini atakua na akili.
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
Wewe unaona Unafiki wa nape, mimi nauona wa Zitto na Kitila, sababu na wao walishiriki uchaguzi huo? ni kitu gani kinawafanya wasambaze propadanga kwamba Mbowe kakaa madarakani muda mrefu wakati wanajua anatumia kipindi chake cha pili kikatiba.
Mkuu.

Huu nao ni msumali, nakubaliana na wewe! umepigilia nyundo huku umeng'ata meno Mkuu. Nadhani picha halisi nyuma ya vurugu za CCM na uchaguzi wa ndani iko clear sasa!
 

Forum statistics

Threads 1,250,679
Members 481,436
Posts 29,741,508