Unafiki wa JIDE na MWANA FA kwenye misiba,wa ngwear waliahirisha shoo wa LANGA wamepiga shoo.


Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
3,537
Likes
43
Points
145
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
3,537 43 145
Ni jambo la kustaajabu na kusikitisha kwa wasanii JIDE NA MWANA FA ambapo wakati wenzao wakiomboleza na kulala kwenye msiba wa LANGA wao wanapiga show za nguvu.
uko wapi utu waliouonesha kwenye msiba wa ngwear walipotangaza kuahirisha shoo zao.TAARIFA ZA MSIBA ZILIKUWEPO TOKA JUZI JIONI.huu ni ubaguzi na dhahiri inaonyesha wanachagua msiba,kifupi binafisi naona HAPA WAMEKOSEA PAKUBWA NA WANAPASWA KUOMBA RADHI.
R.I.P LANGA
r.i.p langa
R.I.P LANGA
 
M

Misspina

Member
Joined
Apr 30, 2011
Messages
65
Likes
2
Points
0
M

Misspina

Member
Joined Apr 30, 2011
65 2 0
Si wao tu, hata vyombo vya habari hawajaupa umuhimu msiba huu, haujapata coverage hata robo ya walichofanya kwa Ngwair.
 
M

Mponjori

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2011
Messages
2,208
Likes
9
Points
0
M

Mponjori

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2011
2,208 9 0
Jamani mimi siwalaumu jide na FA tu, bali hata mimi sijashtuka sana nlipopata habari za kifo cha langa lakini kifo cha Ngwair nilishtuka sana, hii ishu ni ya watanzania wote hatujaupa uzito msiba wa Langa, media ndo usiseme. Kuna uwezekano mkubwa Ngwair alikuwa na mtandao mkubwa sana kuliko Langa wakati wa uhai wake, pia vibao vyake vilibamba sana kuliko vya langa..
 
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,857
Likes
859
Points
280
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,857 859 280
Tatizo wanaweza kuhairisha alafu kabla show tene ikatokea TID au Mr Blue kavuta.
Si unajua sembe sasa hivi inamaliza vijana kama ugojwa wa kideri. Mitaani ndio usiseme, vijana wanapuputika tu.
 
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
3,408
Likes
1,441
Points
280
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
3,408 1,441 280
Pamoja na yote, ukweli ni kwamba ilibidi wahairishe tu, kwa sababu hakuna tofauti yoyote ya Ngwair na Langa; wote ni wasanii wa Bongo Flava. Kiukweli hawajafanya uungwana!
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
hapo kweli wamekosea tena sana
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,196
Likes
107
Points
160
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,196 107 160
langa alikuwa msanii mkali but hakuwa msanii mkubwa kama Ngwea..pia hakuwa mtu wa watu kiivo ata impact yake kwenye game haifikii ata robo ya ngwea..nafikiri iyo ndio sababu kubwa

alafu Ngwea alizikwa na wengi sio sababu tu alikuwa msanii,ngwea alikuwa mtu poa sana ( mshkaj) ndio maana watu waliifeel...ungepata nafasi ya kukaa na ngwea ata dakika 10 kipnd cha uhai wake ndio ungenielewa vizuri
 
C

C-Amor

Member
Joined
Jul 16, 2012
Messages
8
Likes
0
Points
3
C

C-Amor

Member
Joined Jul 16, 2012
8 0 3
Mbona hamsemi kuhusu vyombo vya habari vilivyyohairisha program zao NA kuonyesha misiba ya wengine siku nzima. We una bifu NA jide na mamwanafa unatafuta wa kukuunga mkono katafute pengine... useless character
 
T

the kitu

Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
7
Likes
0
Points
0
T

the kitu

Member
Joined Apr 11, 2012
7 0 0
Hakuna wimbo wa jide na langa, wala na fa, alikua msanii ila sio mkubwa hvyo, ngweah alikua msanii mkubwa, fikir kabla hujapost ki2
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
Hakuna wimbo wa jide na langa, wala na fa, alikua msanii ila sio mkubwa hvyo, ngweah alikua msanii mkubwa, fikir kabla hujapost ki2
hata langa alikuwa msanii mkubwa
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
8,289
Likes
4,448
Points
280
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
8,289 4,448 280
hata langa alikuwa msanii mkubwa
Sikiliza kijana kuhairisha show ---- cost implication kubwa sana. Hivyo huwezi hairisha hairisha kila siku

Pia huwezi kufananisha Langa na Ngwea hata kidogo, Langa sio msanii mkubwa kama Ngwea ukitaka kujua angalia umaarufu wa Langa na Ngwea katika kushirikishwa na wasanii wengine utagundua kuwa Ngwea ameshirikiana na karibu wasanii wote wakubwa Bongo hata hao waliohairisha amefanya nao nyimbo kibao (Jide na FA)

Langa kwa Ngwea ni sawa na kufananisha Messi na Ngassa hamna mtu hatakayekuelewa
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,416
Likes
3,937
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,416 3,937 280
Pamoja na yote, ukweli ni kwamba ilibidi wahairishe tu, kwa sababu hakuna tofauti yoyote ya Ngwair na Langa; wote ni wasanii wa Bongo Flava. Kiukweli hawajafanya uungwana!
Acheni uswahili huo, muziki ni kazi wewe waache kufanya kazi kisa kuna msiba wa Langa. Ngwea na Jide wako pamoja kwenye game long time na walikuwa watu wa karibu. Sijawahi kusikia ukaribu wa Jide na Langa...

Huyo MwanaFatuma yeye alikuwa anaambiwa tu sasa aihirisha shoo, sasa tangaza tarehe mpya na Mliberali wake Ruge, wala hakuwa na maslahi na msiba wa Ngwea kwa kuwa Ruge alishamnyonya na kumfrustrate Ngwea enzi za uhai wake
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
234
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 234 160
Sio kila kitu utafanya kuwaridhisha watu wote....
 
simbamzeewamwakidila

simbamzeewamwakidila

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2013
Messages
1,350
Likes
213
Points
160
simbamzeewamwakidila

simbamzeewamwakidila

JF-Expert Member
Joined May 4, 2013
1,350 213 160
Sasa itakuwa tabu kila msiba kuwe hakuna kazi
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,676
Likes
2,792
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,676 2,792 280
Wewe ndio mnafiki. Kuahirisha show kungetegemea ukaribu wake na marehemu. Plus langa sio hata level ya jide na sijui kama tunaweza hata kumuita msanii. Binafsi nilishasahau kama yupo!

Umeona lakini show ya jide ilivyobamba?
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,890
Likes
97
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,890 97 145
Kwa kweli Langa alikua under ground Maarufu sana hivyo Wavuta Bangi na Wabwia unga nao wahairishe kutumia ktk kipindi hichi cha Maombolezo.
 
Sauli

Sauli

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2012
Messages
332
Likes
239
Points
60
Sauli

Sauli

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2012
332 239 60

Forum statistics

Threads 1,273,525
Members 490,428
Posts 30,484,172