Unafiki wa CCM, Magufuli Unatisha! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unafiki wa CCM, Magufuli Unatisha!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TL. Marandu, May 20, 2017 at 2:07 AM.

  1. TL. Marandu

    TL. Marandu JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2017 at 2:07 AM
    Joined: Jul 12, 2015
    Messages: 1,832
    Likes Received: 2,291
    Trophy Points: 280
    Magufuli na CCM Mwaka 2015 Walikwapua Urais Kwa kunyang'anya Computer za Ukawa zaidi ya 60 zilizokuwa zikitumika Kufanya Parallel Tabulation Mfumo ambao ndio mwaka 1994 Ulitumiwa na Waangalizi wa Kimataifa SA kuhakikisha Hakuna wizi au Kufinya Kura. Mfumo wa uhesabuji kura ulio bora kuliko yote Duniani. Mfumo uliomwezesha Nelson Mandela Kushinda Urais SA.

    CCM kwa Kutumia Vyombo vya Dola walipora Computer sio tu za UKAWA bali hata na za Taasisi nyingine za Kiraia waliokuwa wakiangalia Uchaguzi Mkuu.

    Swali Langu Ni kuwa Kama Kitendo cha UKAWA kufanya Parallel Tabulation Kilikuwa ni Dhambi? Kwanini CCM hawa hawa na Magufuli Huyu huyu anawasaidia ODM na Raila Odinga Kusetup Kituo cha Computer cha Kufanya Parallel Tabulation Uchaguzi wa Kenya wa mwaka huu 2017. Kwanza ni Tabia chafu ya Kujihusisha na Mambo ya Ndani ya Nchi nyingine.

    Binafsi sina shida na Raila Lakini kwa Kuwa Raila ni Rafiki wa Magufuli nataka Raila Odinga na Kalonzo Musyoka washidwe Vibaya. Ni Bahati mbaya sana Kwani Nampenda Uhuru Kenyatta lakini Makamu wake Willium Ruto Roho yangu haimtaki wala kumwamini. Raila akishinda Miaka 4 baadaye Ruto anataka agombee Urais Lakini Kwa mambo yalivyo na Watu wavyomhofu ni bora awachane na mawazo hayo! Sidhani itakuwa salama kwake. Some in Jubelee may find him too much of a threat! Hayo ni maoni yangu. Nevertheless I was not born yesterday!

     

    Attached Files:

  2. TL. Marandu

    TL. Marandu JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2017 at 2:49 AM
    Joined: Jul 12, 2015
    Messages: 1,832
    Likes Received: 2,291
    Trophy Points: 280
    Ingawa Nimehoji Unafiki huu, Bado sikubaliani na Madai ya Dualle Kuwa Parallel Tabulation Center lengo lake ni Kuhack matokeo ya Uchaguzi. Bali ni njia nzuri ya Kuzuia Msiibiwe Kura! Mimi hoja yangu ni kulalamikia huo unafiki wa Kupora za UKAWA lakini USIMIKA za Raila Tanzania!
     
  3. Copenhagen DN

    Copenhagen DN JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2017 at 2:56 AM
    Joined: Oct 5, 2014
    Messages: 4,209
    Likes Received: 4,401
    Trophy Points: 280
    Wakenya wakifanya kosa kumpa raira na kalonzo wamekwisha
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2017 at 3:28 AM
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,665
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    Mtoto wa Raila alikuwa na January hata kwenye tabulation ya matokeo ya CCM sasa anadhani wataweza kufanya tena walichofanya.. UHURU ana akili nyingi, mnooo.. Yaani Raila asahau kuwa Rais wa Kenya.. Atabakia kulialia kila siku. Na mwaka huu atapigwa katafunua, ya karne
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2017 at 3:28 AM
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,665
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    Raila hawezi shida hata Yesu arudi
     
  6. MKWEPA KODI

    MKWEPA KODI JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2017 at 6:07 AM
    Joined: Nov 28, 2015
    Messages: 14,069
    Likes Received: 25,092
    Trophy Points: 280
    Mimi nilikuwa namheshimu sana raila odinga lakini alipoanza urafiki wa karibu na Magufuli hapo ndipo nilipoanza kumdharau sana
     
  7. TL. Marandu

    TL. Marandu JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2017 at 6:26 AM
    Joined: Jul 12, 2015
    Messages: 1,832
    Likes Received: 2,291
    Trophy Points: 280
    Asante sana, Na Kusema Ukweli Uhuru Kenyatta ni Rais Poa sana, anajiamini, watu wanajibizana naye anadebate nao kwa hoja kama Obama haweweseki Kama Magufuli Kukamata Watoto wadogo nao Kuwatia ndani ati wamemtukana Mitandaoni. Magufuli kuna maeneo Machache sana yuko Poa, Ila kwa 90% ni Msanii, Sadist na Coward. Hafai kabisa kuwa Rais au Baba wa Nchi hasa nchi yenye kuhitaji assurance, comfort na positive direction. I personally don't hate him but I wish the day he took presidency was never in the calendar!
     
  8. sonaderm

    sonaderm JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2017 at 6:35 AM
    Joined: Nov 9, 2015
    Messages: 465
    Likes Received: 1,169
    Trophy Points: 180
    Wakenya siku mtakapoacha ukabila mungu atawashushia rais bora kama magufuli
     
  9. A

    AUGUSTINO CHIWINGA Member

    #9
    May 20, 2017 at 7:07 AM
    Joined: Apr 23, 2017
    Messages: 13
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 15
    Mlikua mnahack mtandao wa tume ya uchaguzi.Mzee Lubuva alisema mtandao wao ulikua unashambuliwa na wadukuahi hackers kila mara.
     
  10. Kifaurongo

    Kifaurongo JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2017 at 7:20 AM
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 2,157
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Mleta mada Habari za hivi karibuni na ambazo zipo hapa JF zinasema ni Kambi ya Raila Odinga inayolalamika kuwa Kambi ya Uhuru Kenyatta ndio wanaweka kituo hicho Tanzanzania. Unatuchanganya unaporipoti kinyume tena tupe usahihi wa taarifa yako!!!
     
  11. utaifakwanza

    utaifakwanza JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2017 at 7:26 AM
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 13,764
    Likes Received: 1,186
    Trophy Points: 280
    Mleta mada hana hoja ila ana vioja
     
  12. utaifakwanza

    utaifakwanza JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2017 at 7:27 AM
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 13,764
    Likes Received: 1,186
    Trophy Points: 280
    Magufuli ni ngumi jiwe
     
  13. wiseboy.

    wiseboy. JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2017 at 7:34 AM
    Joined: Aug 11, 2014
    Messages: 2,473
    Likes Received: 1,470
    Trophy Points: 280
    Zamani nilitaka Sana Raila awe rais Wa Kenya.
    Lakini nilipobaini ana urafiki mkubwa na mtu katili kabisa Tanzania, nikaanza kumchukia, Raila hatashinda urais hata iweje, Uhuru ni moja ya marais smart Sana kuwahi kutokea Africa.
    Kama Raila anajidanganya kusaidiwa na rafiki yake huyo katili basi akae akijua kuwa, Uhuru keshajua mbinu zao zote, na Uhuru keshajiandaa kumsaidia Mamvi Kwa kumpatia technic zote za ushindi.
     
  14. G

    Getang'wan JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2017 at 7:38 AM
    Joined: Apr 9, 2015
    Messages: 609
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 80
    Hata sisi 2020 tuweke Tabulation Centre Kenya
     
  15. R

    Retired JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2017 at 7:39 AM
    Joined: Jul 22, 2016
    Messages: 5,324
    Likes Received: 5,432
    Trophy Points: 280
    Marandu maeneo ambayo yuko poa ni kama yapi? I do not see any! I reserve my reasons!
     
  16. wiseboy.

    wiseboy. JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2017 at 7:42 AM
    Joined: Aug 11, 2014
    Messages: 2,473
    Likes Received: 1,470
    Trophy Points: 280
    Mwaka jana kuna mbunge alimtukana Sana Uhuru, nakumbuka nilikuwa Nairobi wakati ule.
    Uhuru akamjibu na kusema na hapa namnukuu, "Mimi ni baba wa familia yenye watoto mamilioni, watoto wote hao hawawezi kufanana tabia, kuna wengine ni vichaa, kwa hiyo ni kawaida tu " mwisho wa kunukuu.
    Hebu mtukane Magufuli ukione cha moto.
    ndo maana nasema, Uhuru ni rais smart kuwahi kutokea Africa.
     
  17. wiseboy.

    wiseboy. JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2017 at 7:45 AM
    Joined: Aug 11, 2014
    Messages: 2,473
    Likes Received: 1,470
    Trophy Points: 280
    Unachekesha kweli wewe.
     
  18. wiseboy.

    wiseboy. JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2017 at 7:50 AM
    Joined: Aug 11, 2014
    Messages: 2,473
    Likes Received: 1,470
    Trophy Points: 280
    Kuna ushabiki mwingine ni laana kabisa, eti tuli hack, huwa hamkosi Sababu nyie.
    Kwani hata Kama computer zenu zikiwa hacked na msijue na zikaonyesha kuwa mmeshindwa, mtakubali kuachia madaraka nyie Kwa hiari?
    Police ndo tume yenu.
     
  19. dume la kenge

    dume la kenge Senior Member

    #19
    May 20, 2017 at 8:17 AM
    Joined: Apr 12, 2017
    Messages: 106
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    Umeongea kisomi zaidi. Mimi ni mfuasi wa raila lakini nikisimama kwenye kilele ya mlima kilimanjaro alafu nikatazama uongozi wa upande ule na upande huu , nampa sana credit jirani mkuu "UK" . huu upande naona tembo kavamia msitu bila kutarajia yaani anavuruga mpaka vipepeo vinajiuliza nn kinaendelea.
     
  20. k

    kibaravumba JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2017 at 8:27 AM
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 3,044
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Acha utani mkuu!
     
Loading...