Unaelewa nini hapa?


St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,973
Likes
1,279
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,973 1,279 280
Soma kwa makini maneno yafuatayo kisha uniambie umeelewa nini,jaribu kutafakari polepole bila haraka.


Aibu,Maradhi,Umaskini,Kifo.


Mshindi atapata zawadi nono.
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,821
Likes
5,416
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,821 5,416 280
soma kwa makini maneno yafuatayo kisha uniambie umeelewa nini,jaribu kutafakari polepole bila haraka.


aibu,maradhi,umaskini,kifo.


mshindi atapata zawadi nono.
ccm
 
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
2,251
Likes
69
Points
145
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
2,251 69 145
Soma kwa makini maneno yafuatayo kisha uniambie umeelewa nini,jaribu kutafakari polepole bila haraka.


Aibu,Maradhi,Umaskini,Kifo.


Mshindi atapata zawadi nono.
haina ban hii kitu?
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,405
Likes
14,645
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,405 14,645 280
Thithiemu, thithiemu, thithiemu, thithiemu!!! tumekwisha tumezikwa, tunaoza, tunanuka kwa ajili ya watu wachache!!
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Leta jibu sasa manake kila mtu kaleta lake!
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,662
Likes
5,559
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,662 5,559 280
Aibu- ni jinsi walio wengi wanaona haya kuzungumza kuhusu Janga linalokatishia kufuta ndoto za wengi
Maradhi-ni matokeo ya kutokua wazi na wakweli kwa kuonea Aibu janga hili.
Umaskini-Utachangiwa kwa gharama za kupambana na maradhi yaliyosababishwa na kutokua wazi kwa kuona aibu ilihali Kifo ni Mwisho wa filamu na mwanzo wa nyingine!:whoo:

 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,973
Likes
1,279
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,973 1,279 280
haina ban hii kitu?


Mkuu wewe umekaribia kupatia lakini wengine wote wamejaribu,nitatoa hint labda kuna atakayeweza kuona maneno hayo yanamaanisha nini.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Mh!tupe majibu yake basi au umesahau majibu yake!
 
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
1,401
Likes
136
Points
160
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
1,401 136 160
hahaha!!!! Soma Hizo Capital Letters Peke Yake Kinyume nyume,Anza Hivi kweye Kifo pick letter K,kwenye umaskini pick letter U,kwenye Maradhi pick letter M,na Kwenye Aibu pick letter A nimemaliza!!!!
 
Mdau Mkuu

Mdau Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
236
Likes
26
Points
45
Mdau Mkuu

Mdau Mkuu

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
236 26 45
Tehe tehe tehe tehe yaani mdau kweli we noma yaani umemuacha mdau wangu Izack Tesha mchaga wangu huyu katunga insha ya jibu la swali lako kusudi umpe zawadi ya X-mas kumbe jibu lenyewe la kigoroko,duh kweli we Rural Swagga we ni noma bana.
 
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
1,401
Likes
136
Points
160
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
1,401 136 160
Tehe tehe tehe tehe yaani mdau kweli we noma yaani umemuacha mdau wangu Izack Tesha mchaga wangu huyu katunga insha ya jibu la swali lako kusudi umpe zawadi ya X-mas kumbe jibu lenyewe la kigoroko,duh kweli we Rural Swagga we ni noma bana.
Dah Maskini Tesha pole sana mekuuu,tutakupitia baadaye mm na mdau Mkuu twende kupata mbege huku ukitufundisha kuandika Insha
 
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
1,520
Likes
46
Points
145
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
1,520 46 145
Kitamu kUla Mwenyewe Aisee

naogopa :ban:
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,662
Likes
5,559
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,662 5,559 280
Ha ha haaa..nawasubiri dukani kwa Shirima
 

Forum statistics

Threads 1,235,873
Members 474,779
Posts 29,239,219