Unadumisha vipi mazungumzo na mpenzi aliye mbali hasa pale mnapokosa cha kuongea?


Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
30,894
Points
2,000
Age
19
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
30,894 2,000
Kama wapenzi kuna muda mnatakiwa mpeane challenge muongee hata siasa kidogo,mpira,mieleka,muziki,biashara nk...sio kutwa babe umekula nini,umeamkaje,ile style 69 nimeimiss kwelii...ooohh mimi utanichosha siku 2 asee na nitazidi kuwa bored,.

Em badilisheni topic na muwe watani kidogo inaleta msisimko,.sio ukauzu kama mnalima tikiti maji,.story lazima ziyeyuke...

NB:ikishindikana hayo jaribu kutumia m-pesa
Tumianeni hata emoji tu inatosha
 
Karot

Karot

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
760
Points
1,000
Age
32
Karot

Karot

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2017
760 1,000
Kama wapenzi kuna muda mnatakiwa mpeane challenge muongee hata siasa kidogo,mpira,mieleka,muziki,biashara nk...sio kutwa babe umekula nini,umeamkaje,ile style 69 nimeimiss kwelii...ooohh mimi utanichosha siku 2 asee na nitazidi kuwa bored,.

Em badilisheni topic na muwe watani kidogo inaleta msisimko,.sio ukauzu kama mnalima tikiti maji,.story lazima ziyeyuke...

NB:ikishindikana hayo jaribu kutumia m-pesa
Huu mstari wa NB nimejikuta nacheka sana.
 
Nyox official

Nyox official

Senior Member
Joined
Feb 12, 2019
Messages
125
Points
225
Nyox official

Nyox official

Senior Member
Joined Feb 12, 2019
125 225
Mapnz ya kweny cm huk uko mbal nshapga marufuku na ndo maana mpk ss hiv cjui hatma ya maisha ya ndoa kwan nlieachana nae n kama kanifanya kichaa yaan n chapa ilale tu ctk masuala ya kubebishana tena
 
recycle Bin

recycle Bin

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
304
Points
250
recycle Bin

recycle Bin

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
304 250
Kama wapenzi kuna muda mnatakiwa mpeane challenge muongee hata siasa kidogo,mpira,mieleka,muziki,biashara nk...sio kutwa babe umekula nini,umeamkaje,ile style 69 nimeimiss kwelii...ooohh mimi utanichosha siku 2 asee na nitazidi kuwa bored,.

Em badilisheni topic na muwe watani kidogo inaleta msisimko,.sio ukauzu kama mnalima tikiti maji,.story lazima ziyeyuke...

NB:ikishindikana hayo jaribu kutumia m-pesa
Kuna mda maneno huwa yanaisha ya kuambiana na hapo ndio wakat sahihi wa kupokea EI5879W Imethibitishwa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
recycle Bin

recycle Bin

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
304
Points
250
recycle Bin

recycle Bin

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
304 250
Curious Naturally

Curious Naturally

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2013
Messages
429
Points
250
Curious Naturally

Curious Naturally

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2013
429 250
Mnakosaje cha kuongelea wakati kuna mambo makubwa kama

1. Vita ya Mashariki ya kati
2. Teknolojia ya Israel
3. Brexit issue
4. DèJavù
5. Kutekwa kwa Mo
6. Spika Ndunga anajilinganisha na msomi Prof Assad
7. Hali baada ya Ccm kuondoka madarakani
etc

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Glenohumeral joint

Glenohumeral joint

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2017
Messages
1,141
Points
2,000
Glenohumeral joint

Glenohumeral joint

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2017
1,141 2,000
Ajabu unakuwa na demu anataka wew tu ndio umwambie hata kama amekutafuta yeye ,iwe ni kwa kupiga simu au meseji swali lake kila siku n "Nambie baby" nakereka balaaa.......yaan yy hana chakusema hata kidogo duuuh

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dark Rahl

Dark Rahl

Member
Joined
Dec 27, 2018
Messages
76
Points
125
Dark Rahl

Dark Rahl

Member
Joined Dec 27, 2018
76 125
Kama wapenzi kuna muda mnatakiwa mpeane challenge muongee hata siasa kidogo,mpira,mieleka,muziki,biashara nk...sio kutwa babe umekula nini,umeamkaje,ile style 69 nimeimiss kwelii...ooohh mimi utanichosha siku 2 asee na nitazidi kuwa bored,.

Em badilisheni topic na muwe watani kidogo inaleta msisimko,.sio ukauzu kama mnalima tikiti maji,.story lazima ziyeyuke...

NB:ikishindikana hayo jaribu kutumia m-pesa🤓
Anayekumiliki hawezi pata stress labda awe na matatizo yake tuu,daah.
 
marybaby

marybaby

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2017
Messages
2,937
Points
2,000
marybaby

marybaby

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2017
2,937 2,000
Kama wapenzi kuna muda mnatakiwa mpeane challenge muongee hata siasa kidogo,mpira,mieleka,muziki,biashara nk...sio kutwa babe umekula nini,umeamkaje,ile style 69 nimeimiss kwelii...ooohh mimi utanichosha siku 2 asee na nitazidi kuwa bored,.

Em badilisheni topic na muwe watani kidogo inaleta msisimko,.sio ukauzu kama mnalima tikiti maji,.story lazima ziyeyuke...

NB:ikishindikana hayo jaribu kutumia m-pesa
hapo kwenye ukulima wa tikiti maji

Sent using Jamii Forums mobile app
 
dumejm

dumejm

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2016
Messages
631
Points
500
dumejm

dumejm

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2016
631 500
Last KING Ontuzu

Last KING Ontuzu

Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
61
Points
125
Last KING Ontuzu

Last KING Ontuzu

Member
Joined Jul 22, 2016
61 125
Ajabu unakuwa na demu anataka wew tu ndio umwambie hata kama amekutafuta yeye ,iwe ni kwa kupiga simu au meseji swali lake kila siku n "Nambie baby" nakereka balaaa.......yaan yy hana chakusema hata kidogo duuuh

Sent using Jamii Forums mobile app
Ni Kweli wapo wengi sana wa hivyo sijui wanamatatizo gn, Wengi wao ni bongo lala yaani mwanamke hana hili wala lile hana ushauri wala stor,yeye anangoja kukojozwa, kutumiwa Muamala wa MPesa, kushauriwa na kuchangamshwa na stor, hata akupigie simu atakwambia Niambie, Nambie nyingi yaani kero

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
13,981
Points
2,000
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
13,981 2,000
Kama wapenzi kuna muda mnatakiwa mpeane challenge muongee hata siasa kidogo,mpira,mieleka,muziki,biashara nk...sio kutwa babe umekula nini,umeamkaje,ile style 69 nimeimiss kwelii...ooohh mimi utanichosha siku 2 asee na nitazidi kuwa bored,.

Em badilisheni topic na muwe watani kidogo inaleta msisimko,.sio ukauzu kama mnalima tikiti maji,.story lazima ziyeyuke...

NB:ikishindikana hayo jaribu kutumia m-pesa🤓
Mie ngoja nianze utani kidogo,kionee guu lile kama Zari!!!
 
strongestbeliefsecret

strongestbeliefsecret

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2019
Messages
1,375
Points
2,000
strongestbeliefsecret

strongestbeliefsecret

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2019
1,375 2,000
Ni Kweli wapo wengi sana wa hivyo sijui wanamatatizo gn, Wengi wao ni bongo lala yaani mwanamke hana hili wala lile hana ushauri wala stor,yeye anangoja kukojozwa, kutumiwa Muamala wa MPesa, kushauriwa na kuchangamshwa na stor, hata akupigie simu atakwambia Niambie, Nambie nyingi yaani kero

Sent using Jamii Forums mobile app
Mbona kazi nyepesi sana kama kumsukuma mlevi shimoni bila kutumia nguvu?

"Niazime 1 trillion tshs" tayari utakuwa ushamwambia akikueleza "niambie"

Sent using Jamii Forums mobile app
 
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2018
Messages
429
Points
1,000
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2018
429 1,000
This is the reason why i cant handle multiple ties in relationships.Sipend na siwez ku fake life ndio maana michepuko naiona mzigo.Unaanzaje kukoksa cha kuongea na mpenz wako.Huwez kukosa cha ku discus na mpenz wako if uhusiano una sense of responsibilities
Ila kama mpo mpo tu sawa.maana wengine hata muda tunaona haututoshi kuzumgumza na wapenz wetu
 
Zero Competition

Zero Competition

Senior Member
Joined
Sep 12, 2018
Messages
107
Points
250
Zero Competition

Zero Competition

Senior Member
Joined Sep 12, 2018
107 250
Kama wapenzi kuna muda mnatakiwa mpeane challenge muongee hata siasa kidogo,mpira,mieleka,muziki,biashara nk...sio kutwa babe umekula nini,umeamkaje,ile style 69 nimeimiss kwelii...ooohh mimi utanichosha siku 2 asee na nitazidi kuwa bored,.

Em badilisheni topic na muwe watani kidogo inaleta msisimko,.sio ukauzu kama mnalima tikiti maji,.story lazima ziyeyuke...

NB:ikishindikana hayo jaribu kutumia m-pesa🤓
Hapo kwenye Mpesa nimecheka sana 😆😆😆
 

Forum statistics

Threads 1,283,426
Members 493,679
Posts 30,788,959
Top