Unabii wa T.B Joshua na yanayotokea South Sudan


Omuregi Wasu

Omuregi Wasu

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Messages
753
Likes
4
Points
35
Omuregi Wasu

Omuregi Wasu

JF-Expert Member
Joined May 21, 2009
753 4 35
T.B Joshua alitabiri mauaji na kutekwa kwa Rais wa nchi. Tunakoelekea inaonekana unabii unaenda kutimia maana damu imeshamwagika kwa zaidi ya watu 500 kuuawa. Ngoja tuona maana biblia inasema neno langu halitarudi bure bila kutimiza kusudi lake. Nguvu ya waasi imekuwa kubwa kiasi cha kupiga ndege za Marekani zilizoko kwenye shughuli za amani.
 
S

Sometimes

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Messages
4,563
Likes
370
Points
180
S

Sometimes

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2010
4,563 370 180
Kama ni mauaji,mbona CAR wanauana kila siku kabla ya huko s.sudani! Akitekwa kiongozi, hapo utabiri wake utakuwa wa kweli.
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,141
Likes
12,317
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,141 12,317 280
Dah,mnatisha kwahiyo mnataka mpatie nafuu joshua kwa staili hiyo.?.
Si tunajua alisema kiongozi atatekwa na tunasubiri.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
alichofanya rais wa sudan kuwatimua mawaziri ambao pia walifight wote lazima yangetokea haya.

pia makamu wake alipotangaza nia ya kugombea urais uchaguz ujao na jamaa akaona amtimue ilo ni janga pia.

nilishawai kuwaambia watu lazima kitanuka south sudan muda si mrefu kwa sababu hizo na kweli. sijaonyeshwa na yeyote bali nimeangalia mambo anayofanya uyo rais nikajua kitanuka.

pia south sudan walikuwa wana matarajio ya maisha bora baada ya kujitenga lakin hawajapata viongoz wao wanafisadi mabillion ya dollar.

ukiona apo juba panatia huruma mji mbaya sana
 
Timtim

Timtim

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2008
Messages
606
Likes
66
Points
45
Timtim

Timtim

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2008
606 66 45
Huo utabiri wa T.B. Joshua bado usielekezwe South Sudan. Alitabiri kiongozi wa nchi atatekwa na hilo ndilo tunalolisubiri. South Sudan sio Afrika Mashariki hata kama wanataka kujiunga nasi. Tunasubiri utabiri wa kutekwa kwa kiongozi E.A. Nimekuwa na mashaka na PG kupotea kwa news hata alipoenda kwa msiba wa Mandela alienda kisirisiri na kuondoka kisiri. Kwenye sherehe za miaka 50 ya Uhuru wa Kenya sikumbuki kama nilimuona PG nadhani amegusiwa kuwa ajitahadhari.
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,449
Likes
3,119
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,449 3,119 280
T.B Joshua alitabiri mauaji na kutekwa kwa Rais wa nchi. Tunakoelekea inaonekana unabii unaenda kutimia maana damu imeshamwagika kwa zaidi ya watu 500 kuuawa. Ngoja tuona maana biblia inasema neno langu halitarudi bure bila kutimiza kusudi lake. Nguvu ya waasi imekuwa kubwa kiasi cha kupiga ndege za Marekani zilizoko kwenye shughuli za amani.
Mbona TB Joshua hakutabiri kifo cha Mandela, na jinsi viongozi wengi sana walivyofurika Afrika ya Kusini.
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Mi nasubiri raisi atakaetekwaaa tuuuuuuu hapo ndio ntamuaminiaa
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
wakuu kuna nchi za jumuiya ya afrika mashariki na kuna nchi za africa mashariki.

nchi za afrika mashariki ni
Burundi
Comoros
Djbout
Eritrea
Ethiopia
Tanzania
Uganda
Rwanda
Kenya
Madagascar
Malawi
Mauritius
Mayotte
Msumbiji
Reunion
Seychelles
Somalia
Zambia
Zimbabwe

hivo rais atatekwa kwenye nchi hizo msije mkajua nchi jumuiya za EAC tu
 
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
3,212
Likes
179
Points
160
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
3,212 179 160
T.B Joshua na watumishi wa Mungu wanasali kuepusha hiyo makitu. so hata isipotokea ni matokeo ya unabii kuzuia maafa hayo
 
Lussadam

Lussadam

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2007
Messages
1,161
Likes
475
Points
180
Lussadam

Lussadam

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2007
1,161 475 180
Huo utabiri wa T.B. Joshua bado usielekezwe South Sudan. Alitabiri kiongozi wa nchi atatekwa na hilo ndilo tunalolisubiri. South Sudan sio Afrika Mashariki hata kama wanataka kujiunga nasi. Tunasubiri utabiri wa kutekwa kwa kiongozi E.A. Nimekuwa na mashaka na PG kupotea kwa news hata alipoenda kwa msiba wa Mandela alienda kisirisiri na kuondoka kisiri. Kwenye sherehe za miaka 50 ya Uhuru wa Kenya sikumbuki kama nilimuona PG nadhani amegusiwa kuwa ajitahadhari.
hakuna sehemu aliposema kiongozi wa East Africa atatekwa. alisema kiongozi atatekwa but hakusema ni wa east africa. alichosema kuhusu east africa ni tukio la kigaidi kutokea nchi ya east africa jirani na kenya
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Likes
8
Points
135
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 8 135
alichofanya rais wa sudan kuwatimua mawaziri ambao pia walifight wote lazima yangetokea haya.

pia makamu wake alipotangaza nia ya kugombea urais uchaguz ujao na jamaa akaona amtimue ilo ni janga pia.

nilishawai kuwaambia watu lazima kitanuka south sudan muda si mrefu kwa sababu hizo na kweli. sijaonyeshwa na yeyote bali nimeangalia mambo anayofanya uyo rais nikajua kitanuka.

pia south sudan walikuwa wana matarajio ya maisha bora baada ya kujitenga lakin hawajapata viongoz wao wanafisadi mabillion ya dollar.

ukiona apo juba panatia huruma mji mbaya sana
Ndio uone mifano halisi ya wapinzani wanapopata madaraka, hata Mbowe na Babu wakiingia yatakuwa hayo hayo. Ona Kenya hali mbaya kwa watumishi wa serikali na migomo ya watoa huduma za afya inashamiri! heri mtu ukae kwenye chumba chenye mbu uliokesha nao kuliko kuhamishiwa chumba kipya chenye mbu wenye njaa kali!
 
charty

charty

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
7,161
Likes
3,148
Points
280
Age
27
charty

charty

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
7,161 3,148 280
mhhh Mungu turehemu!!
 
Mashaxizo

Mashaxizo

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
6,723
Likes
110
Points
145
Mashaxizo

Mashaxizo

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
6,723 110 145
Mi nasubiri raisi atakaetekwaaa tuuuuuuu hapo ndio ntamuaminiaa
Kudadadeki hapa ng'adu ng'adu! Hata mimi nathubilia kutekwa kwa raithi ili nimuaminie!!!
...
Tho, akitekwa niBIP nö dhangu ndio dhile dhile!
 
Aadilu

Aadilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2013
Messages
651
Likes
182
Points
60
Aadilu

Aadilu

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2013
651 182 60
T.B Joshua na watumishi wa Mungu wanasali kuepusha hiyo makitu. so hata isipotokea ni matokeo ya unabii kuzuia maafa hayo
Acha akili za kushikiwa. Yaani mtu anatabiri janga lisipotokea mnasema watumishi wa Mungu walikuwa wanasali kuepusha hilo janga. Basi kama ni hivyo hata mimi naweza kuwa nabii nitatabiri mauaji makubwa kutokea Tanzania halafu baada ya muda kadhaa nitasema nimeombea mauaji hayo yasitokee. Simple like that.
 
Aadilu

Aadilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2013
Messages
651
Likes
182
Points
60
Aadilu

Aadilu

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2013
651 182 60
Ndio uone mifano halisi ya wapinzani wanapopata madaraka, hata Mbowe na Babu wakiingia yatakuwa hayo hayo. Ona Kenya hali mbaya kwa watumishi wa serikali na migomo ya watoa huduma za afya inashamiri! heri mtu ukae kwenye chumba chenye mbu uliokesha nao kuliko kuhamishiwa chumba kipya chenye mbu wenye njaa kali!
Wewe ni great thinker, ahsante
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
hakuna sehemu aliposema kiongozi wa East Africa atatekwa. alisema kiongozi atatekwa but hakusema ni wa east africa. alichosema kuhusu east africa ni tukio la kigaidi kutokea nchi ya east africa jirani na kenya
Na hili tukio la kigaidi jirani na kenya nalo bado halijatokea mpaka sasa.
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,641
Likes
32,336
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,641 32,336 280
Kuna baadhi ya waganga na wabashiri wanaotumia nguvu za giza kubashiri maovu kisha kuzitumia nguvu zao kuyatekeleza maovu hayo ili kuvuta waumini kuwa ubashiri umetimia!.

Hata baadhi ya waganga, mteja anapokwenda kumlilia shida zake, humsaidia kumuondolea, wateja wakikauka, huwachagua baadhi wenye neema na kuwapiga majanga ili warudi kwake aendelee kuvuta!.

Yesu alipofanya miujiza, hakuvuta hata senti tano!.

Pasco.
 
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
1,337
Likes
14
Points
135
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
1,337 14 135
Joshua mwizi tu kama wezi wengine wa hapa Tanzania wanaotumia dini kujinufaisha.
 

Forum statistics

Threads 1,251,535
Members 481,767
Posts 29,775,612