Unaanzaje kuoga maji ya baridi asubuhi na kuna cold?


fatu2010

fatu2010

Senior Member
Joined
Mar 4, 2014
Messages
137
Points
225
fatu2010

fatu2010

Senior Member
Joined Mar 4, 2014
137 225
Dah enzi hizo niko Tukuyu nasoma sec school kati ya vitu ambavyo vilinipa kazi mpaka sasa ni kuoga maji ya baridi asubuhi ili kuwahi assembly. Hivi wewe ulikua unaoga maji baridi kwa staili gani ile asubuhi na ukungu ama baridi tu huku tukiaminishwa kuna ngiri (ugonjwa na sio warthog).

Style yangu ni kuimba imba kwa sauti kuubwa mpaka nazuga maji ya baridi nayazoea hatimaye naoga. Kuna mwingine alikua anapaka sabuni kwa boxer then ndipo anazoea...duh reminisce

Tiririkaaaaaaaaa,wewe unaanzaje kuoga maji baridi, hasa kama ni eneo la baridi?
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
33,484
Points
2,000
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
33,484 2,000
Hakikisha Kwanza Unavuta Sana Bangi Na Ikishakolea Mwilini Zama Mtoni au Ktk Ndoo Uoge Na Hutoona Maji Ni Ya Baridi Tena. Kazi Kwako!
 
K

Kifyatu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,384
Points
2,000
K

Kifyatu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,384 2,000
Dah enzi hizo niko Tukuyu nasoma sec school kati ya vitu ambavyo vilinipa kazi mpaka sasa ni kuoga maji ya baridi asubuhi ili kuwahi assembly. Hivi wewe ulikua unaoga maji baridi kwa staili gani ile asubuhi na ukungu ama baridi tu huku tukiaminishwa kuna ngiri (ugonjwa na sio warthog).

Style yangu ni kuimba imba kwa sauti kuubwa mpaka nazuga maji ya baridi nayazoea hatimaye naoga. Kuna mwingine alikua anapaka sabuni kwa boxer then ndipo anazoea...duh reminisce

Tiririkaaaaaaaaa,wewe unaanzaje kuoga maji baridi, hasa kama ni eneo la baridi?
Usioge asubuhi kama kuna baridi sana. Fanya hivi.

Asubuhi:
  • Tia sabuni na maji kwenye wash-cloth yako mpaka iwe na povu jingi.
  • Safisha uso na makwapa ukiwa kwenye sink la kupigia mswaki.
  • Ingia bafuni, safisha nyeti zote.
  • Jifute na taulo na usafi wa asubuhi utakuwa umekwisha.
  • Cha muhimu ni kuzuia maji baridi yasiingie kifuani/mgongoni (torso).

Jioni:
Ingia kiwanjani fanya mazoezi ya nguvu.
Pumzika kidogo mpaka jasho likauke lakini mwili bado una joto.
Yaingilie maji baridi uoge mwili mzima.

Fanya hivyo kila panapokuwa na baridi.
  1. Oga jioni
  2. Nawa asubuhi
 
Iconoclastes

Iconoclastes

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2014
Messages
4,108
Points
2,000
Iconoclastes

Iconoclastes

JF-Expert Member
Joined May 26, 2014
4,108 2,000
Asubuhi,anza kwa kufanya mazoezi magumu (mfano kurukaruka na skipping rope, press ups, frog jumps nk) kwa dakika angalau 15 au zaidi. Kunywa kahawa moto (binafsi napendelea ya bila sukari).
Baas! Kimbia bafuni.
 
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
6,569
Points
2,000
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
6,569 2,000
Baada ya maandalizi yote ya kuimba na kufanya mazoezi, jaribio la mwisho ni kuyavaa maji:
Unaanza na viganja vya mikono kisha vifuti, baadaye unanyunyiza maji kidogo kichwani..na baada ya hapo ndio unapanga ku-expose mwili mzima baada ya kuji-condition...na hii inakuja yenyewe tu.
 
H

halaaaa

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
308
Points
195
H

halaaaa

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
308 195
Mmi naanza kwa kupaka maji kama mafuta baada ya hapo nabeba ndoo juu naanza kucheka hahahahaha halafu gafla nayamwaga mwilin, fasta nazoea
 
Wombolombo

Wombolombo

Member
Joined
Nov 27, 2012
Messages
96
Points
95
Wombolombo

Wombolombo

Member
Joined Nov 27, 2012
96 95
Mimi nilikuwa naanza kwa kudumbukiza mguu mmoja ndani ya ndoo yenye maji baridii na kufanya kama nanawa mguu ulio nje kisha namwagia maji kidogo kichwani yakianza kuchuruzika hapo ndio najitoa muhanga completely vile kidogo maji nimeyazoea naoga faster.
 
manchoso

manchoso

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
1,074
Points
2,000
manchoso

manchoso

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2011
1,074 2,000
mie iringa nilikuwa siogi toka hapo mie kuoga sio hoby yangu
 
einstein newton

einstein newton

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2015
Messages
1,753
Points
2,000
einstein newton

einstein newton

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2015
1,753 2,000
teh teh teh

Mimi huwa nayachemsha kwanza,kisha ndiyo naoga....
 
S

sokka11

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2014
Messages
537
Points
250
S

sokka11

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2014
537 250
nyeto ya nguvu kwanza
ikikolea maji yanafata
burudaaaaaani
 
hantouch

hantouch

Senior Member
Joined
May 7, 2014
Messages
153
Points
225
hantouch

hantouch

Senior Member
Joined May 7, 2014
153 225
Dah enzi hizo niko Tukuyu nasoma sec school kati ya vitu ambavyo vilinipa kazi mpaka sasa ni kuoga maji ya baridi asubuhi ili kuwahi assembly. Hivi wewe ulikua unaoga maji baridi kwa staili gani ile asubuhi na ukungu ama baridi tu huku tukiaminishwa kuna ngiri (ugonjwa na sio warthog).

Style yangu ni kuimba imba kwa sauti kuubwa mpaka nazuga maji ya baridi nayazoea hatimaye naoga. Kuna mwingine alikua anapaka sabuni kwa boxer then ndipo anazoea...duh reminisce

Tiririkaaaaaaaaa,wewe unaanzaje kuoga maji baridi, hasa kama ni eneo la baridi?
kama umesoma mkoa wa njombe kwa baridi ile unaosha kwapa na uso tu
 
MduduWashawasha

MduduWashawasha

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
1,644
Points
1,500
MduduWashawasha

MduduWashawasha

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
1,644 1,500
Kuna ujinga huwa upo kwamba ukioga maji ya baridi asubuhi basi wewe uko fiti.Hawajui kwamba sudden drop in body tem is also a major cause of stroke !!!!
 
N

Ng'wanamalundi

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2008
Messages
209
Points
250
N

Ng'wanamalundi

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2008
209 250
Hakikisha Kwanza Unavuta Sana Bangi Na Ikishakolea Mwilini Zama Mtoni au Ktk Ndoo Uoge Na Hutoona Maji Ni Ya Baridi Tena. Kazi Kwako!
Kwa anayetoa ushauri kama huo tafadhali sana ondoa avatar hiyo kwani ni kinyume kabisa na mhusika anavyofikiria.
 
LALIKA NICOLAUS

LALIKA NICOLAUS

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2016
Messages
310
Points
250
LALIKA NICOLAUS

LALIKA NICOLAUS

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2016
310 250
kama umesoma mkoa wa njombe kwa baridi ile unaosha kwapa na uso tu
Dah! Umenikumbusha pale NJOSS, mwezi wa sita halafu ukiingia darasani, viti vina top ya bati. Ni hatari tupu...
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
25,951
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
25,951 2,000
shuleni mchaka mchaka inasaidia
 

Forum statistics

Threads 1,296,486
Members 498,655
Posts 31,249,917
Top