Unaanzaje kuoga maji ya baridi asubuhi na kuna baridi?

The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
13,099
Points
2,000
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined Oct 12, 2012
13,099 2,000
Mie nilisoma Iringa, nilikua naoga kila siku asubuhi na nikitoka hapo sivai sweta. Mwili ulizoea hiyo hali kiasi kwamba nisipooga asubuhi wakati wa break saa nne lazima nikaoge kwanza.

Nikifika nilikua sijishauri ni kujipaka povu mwili wote na kujimwagia Maji, Maji ya moto nikioga naona yanaongeza kuhisi baridi na hayaondoi uchovu.
 
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
13,964
Points
2,000
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
13,964 2,000
Mie nilisoma Iringa, nilikua naoga kila siku asubuhi na nikitoka hapo sivai sweta. Mwili ulizoea hiyo hali kiasi kwamba nisipooga asubuhi wakati wa break saa nne lazima nikaoge kwanza.

Nikifika nilikua sijishauri ni kujipaka povu mwili wote na kujimwagia Maji, Maji ya moto nikioga naona yanaongeza kuhisi baridi na hayaondoi uchovu.
Ha ha haa aisee kweli we ulizoea. Mimi mpk leo naogopa maji baridi asbh
 
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
13,099
Points
2,000
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined Oct 12, 2012
13,099 2,000
Ha ha haa aisee kweli we ulizoea. Mimi mpk leo naogopa maji baridi asbh
Hiyo tabia ya kupenda Maji ya baridi imeendelea hadi sasa hivi mkuu. Maji ya moto hatuivi chungu kimoja.
 
Man Kidole

Man Kidole

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2015
Messages
214
Points
250
Man Kidole

Man Kidole

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2015
214 250
Dah! Umenikumbusha pale NJOSS, mwezi wa sita halafu ukiingia darasani, viti vina top ya bati. Ni hatari tupu...
dah mmenikumbusha mbali sana...mm nilipofika njoss nilijifanya naoga kila siku asubuhi lkn ilipofika mwezi wa 6 kwa mara ya kwanza nilimaliza siku 30 ktk maisha yangu kwa mara ya kwanza bila kuoga..ulikua ni mwendo wa paspot size tu
baridi ya njombe ni jipu
 
LALIKA NICOLAUS

LALIKA NICOLAUS

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2016
Messages
310
Points
250
LALIKA NICOLAUS

LALIKA NICOLAUS

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2016
310 250
dah mmenikumbusha mbali sana...mm nilipofika njoss nilijifanya naoga kila siku asubuhi lkn ilipofika mwezi wa 6 kwa mara ya kwanza nilimaliza siku 30 ktk maisha yangu kwa mara ya kwanza bila kuoga..ulikua ni mwendo wa paspot size tu
baridi ya njombe ni jipu
Dah!.. siku 30 mkuu... ni hatareee sana hiyooo!....
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
97,484
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
97,484 2,000
Ni bomba sana kuoga maji ya baridi kwa afya yako, shughuli ni sekunde 30 za mwanzo lakini baada ya hapo mwili unakuwa umesharidhia hivyo unaweza kuendelea kuoga bila shida wengine hudai kuanza na maji ya moto kwa sekunde chache kisha kubadili na kuhamia maji ya baridi.

Mimi huwa nahesabu moja, mbili, tatu naingia mzima mzima na kwa vurugu utadhani vita.
 
cmp

cmp

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
3,280
Points
2,000
cmp

cmp

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
3,280 2,000
Kwenu hakuna hata heater za kuchemshia maji kwenye msimu wa baridi?Au jiko la umeme mbona fasta tu.
 
nsharighe

nsharighe

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
1,029
Points
2,000
nsharighe

nsharighe

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
1,029 2,000
Nakumbuka kigoma Huko Kambini Mtabila jirani kidogo na Burundi kuna Baridi kama Lote mpaka viganja havikunji vinabaki kukakamaa...

Basi hapo sijaoga siku Nne, ile ya Tano kwa aibu ndio nqingia Bafuni baridii la hatari Basi naanza kutukana mitusi huku naoga mixer mikelele ya ovyo ovyo.

JkT kutamu.
 
nankotima

nankotima

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2013
Messages
700
Points
1,000
nankotima

nankotima

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2013
700 1,000
Unaanza kunawa miguu mpaka mapajani,halafu unanawa mikono mpaka mabegani,halafu unatia maji kichwani then unainuka haraka haraka halafu unachota tena maji unajimwagia fasta mwaaa hapo itakuwa umeshamaliza tatizo.
 
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
13,964
Points
2,000
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
13,964 2,000
Unaanza kunawa miguu mpaka mapajani,halafu unanawa mikono mpaka mabegani,halafu unatia maji kichwani then unainuka haraka haraka halafu unachota tena maji unajimwagia fasta mwaaa hapo itakuwa umeshamaliza tatizo.
Hahahaha we jamaa bwana unaanzaje mapajani aisee wkt huko ndio kuna ile joto ya sentigredi 36?
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
8,384
Points
2,000
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
8,384 2,000
Dah enzi hizo niko Tukuyu nasoma sec school kati ya vitu ambavyo vilinipa kazi mpaka sasa ni kuoga maji ya baridi asubuhi ili kuwahi assembly. Hivi wewe ulikua unaoga maji baridi kwa staili gani ile asubuhi na ukungu ama baridi tu huku tukiaminishwa kuna ngiri (ugonjwa na sio warthog).

Style yangu ni kuimba imba kwa sauti kuubwa mpaka nazuga maji ya baridi nayazoea hatimaye naoga. Kuna mwingine alikua anapaka sabuni kwa boxer then ndipo anazoea...duh reminisce

Tiririkaaaaaaaaa,wewe unaanzaje kuoga maji baridi, hasa kama ni eneo la baridi?
Kama unaoga kutoka kwenye karai au ndoo; chukua bakuli lenye ukubwa wa kutosha au tumia mikono yako kuchota maji ujimwagiae kichwani na mabegani. Kama unaoga kutoka bafu la mvua, basi fungua bomba kusudi mvua ianze kunyesha kwanza halafu uingie kunyeshewa, na kama unatumia bafu la kuzama au uko kwenye bwawa kubwa wewe zama tu ndani ya maji. Nadhani nimekusaidia sana lazima unipe like hapa; ama sivyo hakieleweki!
 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
2,534
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
2,534 2,000
mie naogaga sikukuu tu basi..
 
spartacus boy

spartacus boy

Senior Member
Joined
Aug 5, 2019
Messages
140
Points
225
spartacus boy

spartacus boy

Senior Member
Joined Aug 5, 2019
140 225
i like cold water tena muziki ukiwa kwa pembeni raha sana
 

Forum statistics

Threads 1,334,356
Members 511,970
Posts 32,473,767
Top