Umri umeenda, nahitaji mke wa kuoa mwenye sifa hizi pliiiiz!


Mwamgunda

Mwamgunda

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
247
Likes
2
Points
35
Age
31
Mwamgunda

Mwamgunda

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
247 2 35
Wanajamvi salam kwenu! Nina umri wa miaka 30. Ninaelimu ya chuo kikuu pia ni mwajiriwa serikalini, najitokeza ktk ukumbi huu kutangaza nia ya kutafuta mke na awe na sifa zifuatazo: Awe na elimu japo ya kidato cha nne, awe mkristo au akiwa mwislamu awe tyr kubadili dini, awe mweupe na weupe wake uwe wa asili, ajue thamani ya kupendwa na kupenda, ajue maana halisi ya maisha, awe mcheshi na mwenye upendo kwa watu. Mwisho kbs umri wake uwe kati ya miaka 18-26 na asiwe mnene wala mrefu sana. Mwenye sifa na vigezo tajwa hapo juu ani PM, wenyeji wa Mwanza, Arusha na Singida watapewa priority. Thanx!
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
87
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 87 145
30 umri umeenda na mwenye 40 jee?
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,858
Likes
1,457
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,858 1,457 280
kweli mwana 30 hujaoa tuu...changamka. hii kugegeda gegeda sio maisha kabisa.
 
Sunshow

Sunshow

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2011
Messages
1,130
Likes
215
Points
160
Sunshow

Sunshow

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2011
1,130 215 160
30 yrs kweli umri unakutupa mkono fanya hima usije kuitwa babu na watoto wako mwenyewe.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,742
Likes
15,116
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,742 15,116 280
Kazi unayo lkn haujapata mke? Unaish porini? Ndugu yangu factor ya weupe utaingizwa king mchana kweupee kuna mikorogo town ya kufa mtu ambayo inaweza kumfanya mpoki kuwa na rangi kama ya angela damas au jaqlin ntiyubakiwe.
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,334
Likes
40,094
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,334 40,094 280
Rangi yangu imenikosesha mme....
kila laheri
 
mimisa

mimisa

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
2,512
Likes
9
Points
0
mimisa

mimisa

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
2,512 9 0
mimi mweusi mweusi..ungenifikiria kidogo
 

Forum statistics

Threads 1,272,354
Members 489,924
Posts 30,448,361