Umri ambao mwanaume anaacha kuhudumia familia yake


misorgenes

misorgenes

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
202
Likes
11
Points
35
misorgenes

misorgenes

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2010
202 11 35
Jamani naomba uliza ni umri gani, au katika mazingira gani baba anatakiwa kuacha jukumu la kuhudumia familia yake?
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,161
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,161 280
watoto wanapokuwa wakubwa wa kujitegemea
na mama yao ulishaa achana nae siku nyingii.
 
misorgenes

misorgenes

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
202
Likes
11
Points
35
misorgenes

misorgenes

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2010
202 11 35
watoto wanapokuwa wakubwa wa kujitegemea
na mama yao ulishaa achana nae siku nyingii.
na kama wakubwa ila bado wanasoma? Mana mi toka nakua mzee wangu hajishughurishi na maswala ya home kabisa.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,161
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,161 280
na kama wakubwa ila bado wanasoma? Mana mi toka nakua mzee wangu hajishughurishi na maswala ya home kabisa.
huyo mzee wako ana matatizo huyo...
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,830
Likes
671
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,830 671 280
Usiache hadi ufe.
 
misorgenes

misorgenes

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
202
Likes
11
Points
35
misorgenes

misorgenes

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2010
202 11 35
huyo mzee wako ana matatizo huyo...
kuna wakati nkimwona napatwa na hasira ila basi tu. Toka nipo class 3 na mwona mama akiangaika kutusomesha mi na kaka angu, mpaka sasa nmemaliza chuo na kaka angu yupo mwaka wa pili. Ye siku zote kisingizio hana hela.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,161
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,161 280
kuna wakati nkimwona napatwa na hasira ila basi tu. Toka nipo class 3 na mwona mama akiangaika kutusomesha mi na kaka angu, mpaka sasa nmemaliza chuo na kaka angu yupo mwaka wa pili. Ye siku zote kisingizio hana hela.
unakasirishwa na mgonjwa?
muonee huruma tu...
 
S

shosti

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
4,948
Likes
35
Points
145
S

shosti

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
4,948 35 145
wababa wa hivyo wako wengi...si wako pekee ila mwisho wao huwa mbaya!
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
mpaka ufe
ubaya wa wababa
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,482
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,482 280
Yap naonga mkono waliosema kifo..
 
Kyalow

Kyalow

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
2,729
Likes
1,324
Points
280
Kyalow

Kyalow

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
2,729 1,324 280
pole sana ila akikaa na wenzake katika vikao vya bia yeye ndo wa kwanza kujisifu "watoto wangu wote wapo vyuo vikuu hela yote nimemalizia huko"
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,005
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,005 280
wewe kubali halafu omba kazi ili wakupeleke mkoani ili na wewe uje kuingia club usiku..
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,686
Likes
4,105
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,686 4,105 280
na kama wakubwa ila bado wanasoma? Mana mi toka nakua mzee wangu hajishughurishi na maswala ya home kabisa.
Atakuwa mtu wa nzenji au Tabora huyo,kwa hiyo kazi kubwa anayofanya ni kumtwanga matheri band?
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Kwakweli wapo wengi na ukimgundua yupo hivyo mlilie mungu ambadilishe kwani hakuna lisilowezekana kwake
 
Tulizo

Tulizo

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
849
Likes
22
Points
35
Tulizo

Tulizo

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
849 22 35
Jamani naomba uliza ni umri gani, au katika mazingira gani baba anatakiwa kuacha jukumu la kuhudumia familia yake?
Mtoto kwa baba hakui hata kama akiwa mzee..Msaada kwa mtoto sio hela tu.. bali hata mawazo na ushauri. na huwezi kujua anataka ushauri gani uwe karibu naye na kujua anaishi vipi.

Mazingira ambayo mwanaume unaweza kukwepa majukumu yako ni Ukifa .. au kupata matatizo ambayo yatakufanya wewe mwenyewe kuwa tegemezi..
 
E

Evergreen

Senior Member
Joined
Jun 6, 2011
Messages
145
Likes
0
Points
0
E

Evergreen

Senior Member
Joined Jun 6, 2011
145 0 0
Mtoto kwa baba hakui hata kama akiwa mzee..Msaada kwa mtoto sio hela tu.. bali hata mawazo na ushauri. na huwezi kujua anataka ushauri gani uwe karibu naye na kujua anaishi vipi.

Mazingira ambayo mwanaume unaweza kukwepa majukumu yako ni Ukifa .. au kupata matatizo ambayo yatakufanya wewe mwenyewe kuwa tegemezi..

Nakubaliana na Wewe 100%
 

Forum statistics

Threads 1,249,764
Members 481,045
Posts 29,710,933