Umri aliofikia si wakuwacha vichuchu wazi


Spear

Spear

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2008
Messages
510
Likes
7
Points
0
Spear

Spear

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2008
510 7 0
article-0-0DEA39EC00000578-816_468x595.jpg
Near miss: As the model 41, left the event her tuxedo jumpsuit nearly revealed her modesty before she suffered her wardrobe malfunction



article-0-0DEB0EEE00000578-126_468x412.jpg
Whoops: As Noami headed to get into her car her ensemble failed to cover her chest and her nipple was seen on show





article-0-0DE9A05D00000578-776_468x715.jpg
Star of the show: As well as speaking at the event Naomi also sat down for the catwalk show
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,069
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,069 280
Washazinyonya zimenyong'onyea!
 
Mkulima wa Kuku

Mkulima wa Kuku

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
1,268
Likes
93
Points
145
Mkulima wa Kuku

Mkulima wa Kuku

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
1,268 93 145
shame on her and all women who expose their nakedness for sale like those of Naomi
 
Dumelambegu

Dumelambegu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,052
Likes
15
Points
0
Age
57
Dumelambegu

Dumelambegu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,052 15 0
Chuchu zenyewe zimenyonywa kishenzi na miingereza. Hazina mvuto hata chembe. Mdomo umekaa mkao wa kula koni.
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,581
Likes
836
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,581 836 280
Sizitaki mbichi hizi!!!!!!!!!

Halow subiri mkeo afikishe miaka 40; then umlinganishe atakavyokuwa na Naomi!
 
Dumelambegu

Dumelambegu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,052
Likes
15
Points
0
Age
57
Dumelambegu

Dumelambegu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,052 15 0
Sizitaki mbichi hizi!!!!!!!!!<br /><br />
<br /><br />
Halow subiri mkeo afikishe miaka 40; then umlinganishe atakavyokuwa na Naomi!
<br /><br />
<br /><br />
Na ndomo wa 'koni' je? Mke wangu yupo 42yrs na bado zimesimama tena wakati wa kudu ndiyo usiseme. Kama wewe za kwako au za mkeo zimelala usidhani ni wote na hiyo yote inategemea kama umezaa watoto kama sungura.
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
335
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 335 180
Ana miaka 40 na bado anaonekana yuko vyema mwili-wise, vizuri...
 
I

intellectual39

Member
Joined
Sep 16, 2011
Messages
52
Likes
2
Points
0
I

intellectual39

Member
Joined Sep 16, 2011
52 2 0
[h=2]
icon1.png
<!-- google_ad_section_start -->Re: Umri aliofikia si wakuwacha vichuchu wazi .<!-- google_ad_section_end -->[/h]
<!-- google_ad_section_start -->shame on her and all women who expose their nakedness for sale like those of Naomi<!-- google_ad_section_end -->​

Upo sahihi sana mwenye hii comment, Our dear sisters are imitating the same lifestyle, its a big shame, sometime I ask my self, who to blem ?
Men who demand such an open part to be seen, or Galz who expose their body ?
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
30
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 30 135
Sema tu mambo ya ulaya lakini hamna kitu
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
231
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 231 160
kwenye madaladala huko jidume umesimama, mdada/mmama akiwa kakaa kwenye siti ndohayo mpaka vichuchu vinaonekana.wanakera mpaka wamama watu wazima nao wanavaa nguo za ajabu ajabu

kwenye maharusi na sherehe nyingine wanawake wanashindana kuonyesha mapaja.uchi tuu alafu wanajifanya kuvuta vuta sketi/gauni chini.zuga tuu
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
huyo chizi huyo................titi zimenyong'onyea ka nni,wanaume zaidi ya 300 tayari
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
She has made my cock stand erect. I wish I had not opened this thread. So where will I get someone to make it asleep at this night?
 
Mohammed Shossi

Mohammed Shossi

Verified Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
3,985
Likes
128
Points
160
Mohammed Shossi

Mohammed Shossi

Verified Member
Joined Jan 17, 2011
3,985 128 160
Ukilinganisha na vazi la Salha Israel Naoni nyonyo zake zipo coved kabisa.
 
Freema Agyeman

Freema Agyeman

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
3,459
Likes
1,723
Points
280
Freema Agyeman

Freema Agyeman

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
3,459 1,723 280
shame on her and all women who expose their nakedness for sale like those of Naomi
kama unavyovaa suti kwenda ofisini kwako, Naomi kuvaa nguo inayoonyesha chuchu ni moja ya vazi la kiofisi.
 
C

Capitani

Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
79
Likes
0
Points
0
C

Capitani

Member
Joined Sep 7, 2011
79 0 0
Heshima ya mwanamke ni vile anyojiheshimu kijifanya mtoto wakati umri umeenda mimi naita ni mgonjwa wa kipande cha akili. Kama ilivyo jionyesha ni dhahili mwanamama huyo kajidhalilisha mwenyewe.
 
C

Capitani

Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
79
Likes
0
Points
0
C

Capitani

Member
Joined Sep 7, 2011
79 0 0
Mwanamama huyu anamsongo wa mawazo sibure angalia kwa makini picha kisha utagundua linalosemwa kuwa linaeleweka vema.
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,212
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,212 280
Ukilinganisha na vazi la Salha Israel Naoni nyonyo zake zipo coved kabisa.
JK anawapenda sana wa hivi, Utasikia tuu kamlima ukuu wa wilaya somewhere, au kaoa kabisa kimya kimya maana (dini ya kwelli) inamruhusu
 
yahoo

yahoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
3,420
Likes
376
Points
180
yahoo

yahoo

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
3,420 376 180
Jamani za saa hizi napita tuu! nimejshaona!
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,817
Likes
14,355
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,817 14,355 280
hebu fikiria huyu angekuwa hapa uswazi
apigwe na jua la kutossha,njaa kali,na mavumbi
haya lazima awe kama ngedere



Sema tu mambo ya ulaya lakini hamna kitu
 

Forum statistics

Threads 1,237,457
Members 475,533
Posts 29,289,325