Umoja wa Kizazi cha Kuhoji Tanzania (UTG) umeandaa maandamano ya amani tarehe 16 November


The Valiant

The Valiant

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2017
Messages
2,678
Likes
3,658
Points
280
The Valiant

The Valiant

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2017
2,678 3,658 280
watakabidhi hizo taarifa kwa nani?
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
13,274
Likes
12,803
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
13,274 12,803 280
mara paap marufuku maandamano kwa maagizo toka juu
Hiyo taasisi ya UTG imesajiliwa? Kazi zao kwenye katiba yao kama imesajiliwa je moja ya kazi zao ni kuitisha maandamano?
 
K

KIM JOHN UN

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2017
Messages
512
Likes
691
Points
180
K

KIM JOHN UN

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2017
512 691 180
Jaribu kuandamana ukione cha mtema kuni.:D:D:D:D:D:D:D
 
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
6,710
Likes
1,080
Points
280
Age
94
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
6,710 1,080 280
Mi nitakua nyuma nyuma nasikilizia..!!
 
tyc

tyc

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2014
Messages
301
Likes
421
Points
80
tyc

tyc

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2014
301 421 80
Kwanini hayo maandamano msipeleke huko Moshi kwenu ambapo ndiko chimbuko la huo umoja na kupeana vyeo kikabila katika huo umoja wa kipuuzi!???

Mwenyekiti- Godlisten Malisa
Katibu mkuu-Ben Saanane
Kaimu katibu mkuu- Shayo

Idiot..!!!!
 
Lobapula

Lobapula

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2011
Messages
2,296
Likes
1,446
Points
280
Lobapula

Lobapula

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2011
2,296 1,446 280
UtG, CHAdema, sjui Umoja wa viazi wa kuhoji sjui Umoja wa wachaga wote wasaka kick tu
 
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
5,481
Likes
7,457
Points
280
Age
25
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
5,481 7,457 280
Labda muandamanie huko ndani ya stoo yenu ya ufipa kama mtaenea lakini sababu mnapishanaga kwa mgongo hata mkiwa wawili tu ndani
 
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,133
Likes
16,713
Points
280
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,133 16,713 280
Hiyo taasisi ya UTG imesajiliwa? Kazi zao kwenye katiba yao kama imesajiliwa je moja ya kazi zao ni kuitisha maandamano?
Maandamano ni haki ya kikatiba...
Swine!
 
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
2,831
Likes
2,317
Points
280
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
2,831 2,317 280
maandamano yatakuwepo au ilikuwa kiki??
 

Forum statistics

Threads 1,215,003
Members 462,987
Posts 28,531,559