• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Umoja wa Afrika ( AU) wampongeza Rais Magufuli kwa kutekeleza kwa vitendo ndoto za mwalimu Nyerere za kuiunganisha Afrika

J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
27,761
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
27,761 2,000
Kamishna wa AU mh Bade kwa niaba ya Umoja wa Afrika amempongeza kwa dhati Rais wa Tanzania Dr Magufuli kwa kuzitekeleza kwa vitendo ndoto za mwalimu Nyerere za kuiunganisha bara la Afrika.

Bade ametoa pongezi hizo jijini Arusha wakati akiweka jiwe la msingi la ujenzi wa jengo la makao makuu ya mashirika ya Posta Afrika ( PAPU)

Jengo hilo litamilikiwa kwa ubia kati ya PAPU na serikali ya Tanzania ambapo PAPU itamiliki 60% na GoT kupitia TCRA 40%

Sherehe hiyo imehudhuriwa na viongozi mbalimbali wa barani Afrika na Tanzania tumeongozwa na Waziri wa ujenzi na mawasiliano mh Kamwele.

Chanzo: ITV habari!
 
M

Mfiaukweli

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2018
Messages
5,192
Points
2,000
M

Mfiaukweli

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2018
5,192 2,000
Habari nzima imejaa vitu vinavyoashiria fake news (likiwemo jina la waziri). Unaunganishaje nchi za Afrika kwa kuchoma vifaranga toka nchi jirani yako (ukiwa ni mfano mmoja tu)?
 
digba sowey

digba sowey

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
3,054
Points
2,000
digba sowey

digba sowey

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
3,054 2,000
Sijui Sera yanu ni IPI,kila kitu kupinga tu,kuna siku mtapinga kuwa ninyi si wakiume,mchawi mpe sufa zake,viva jpm
Kweli kaiunganisha Afrika kwa kuchoma vifaranga kutoka Kenya na kumzuia raia wa Misri hasiwe mtendaji mkuu wa vodacom Tanzania.
Habari nzima imejaa vitu vinavyoashiria fake news (likiwemo jina la waziri). Unaunganishaje nchi za Afrika kwa kuchoma vifaranga toka nchi jirani yako (ukiwa ni mfano mmoja tu)?
Sent using Jamii Forums mobile app
 
H

Hermanone

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2019
Messages
329
Points
500
H

Hermanone

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2019
329 500
Ina maana mpaka sasa hivi Gerson Msigwa hajaipata hiyo taarifa? au wewe umetunga
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
27,761
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
27,761 2,000
Habari nzima imejaa vitu vinavyoashiria fake news (likiwemo jina la waziri). Unaunganishaje nchi za Afrika kwa kuchoma vifaranga toka nchi jirani yako (ukiwa ni mfano mmoja tu)?
Umepewa source bwashee!
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
20,924
Points
2,000
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
20,924 2,000
Lakini Mwalimu Nyerere alipinga hoja ya akina Kwame Krumah & Co. ya United States of Afrika, hivyo sielewi alitaka kuiunganisha Afrika ipi?
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
27,761
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
27,761 2,000
Lakini Mwalimu Nyerere alipinga hoja ya akina Kwame Krumah & Co. ya United States of Afrika, hivyo sielewi alitaka kuiunganisha Afrika ipi?
Kama huku anakofanya Rais Magufuli....... Mnakuwa na ubia kwenye vitega uchumi!
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
27,297
Points
2,000
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
27,297 2,000
Kamishna wa AU mh Bade kwa niaba ya Umoja wa Afrika amempongeza kwa dhati Rais wa Tanzania Dr Magufuli kwa kuzitekeleza kwa vitendo ndoto za mwalimu Nyerere za kuiunganisha bara la Afrika.

Bade ametoa pongezi hizo jijini Arusha wakati akiweka jiwe la msingi la ujenzi wa jengo la makao makuu ya mashirika ya Posta Afrika ( PAPU)

Jengo hilo litamilikiwa kwa ubia kati ya PAPU na serikali ya Tanzania ambapo PAPU itamiliki 60% na GoT kupitia TCRA 40%

Sherehe hiyo imehudhuriwa na viongozi mbalimbali wa barani Afrika na Tanzania tumeongozwa na Waziri wa ujenzi na mawasiliano mh Kamwele.

Chanzo: ITV habari!
Ahaaaa ahaaaa mzee Mgaya, hivi bado kuna viongozi wanaongea ndoto za Nyerere karne hii!? Hawajui ilibidi atoke madarakani huku wananchi wakiwa wanavaa viraka, na kunywa chai ya sukari ilikuwa anasa? Angewaunganisha hao waafrika si angeishia kuambukiza umasikini wetu na ukondoo kwa kichaka cha amani?
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
27,297
Points
2,000
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
27,297 2,000
Sijui Sera yanu ni IPI,kila kitu kupinga tu,kuna siku mtapinga kuwa ninyi si wakiume,mchawi mpe sufa zake,viva jpm

Sent using Jamii Forums mobile app
We dogo bendera fuata upepo bana, umesikia neno watu kupinga kila kitu, na ww umelibeba kichwakichwa, sasa hivi kila mada watu wakija na mitazamo tofauti, unakimbilia kutumia neno la fashion kuwa kuna kupinga kila kitu! Uza ubongo huo maana unakaa nao kwa hasara.
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
27,761
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
27,761 2,000
Ahaaaa ahaaaa mzee Mgaya, hivi bado kuna viongozi wanaongea ndoto za Nyerere karne hii!? Hawajui ilibidi atoke madarakani huku wananchi wakiwa wanavaa viraka, na kunywa chai ya sukari ilikuwa anasa? Angewaunganisha hao waafrika si angeishia kuambukiza umasikini wetu na ukondoo kwa kichaka cha amani?
Bwashee 1985 ulikuwa hunywi chai wewe?

Mwaka huo mchungaji Msigwa alikuwa akituuzia mitumba mikali pale Miyomboni Iringa mjini.....maisha yalikuwa mazuri bwashee!
 
Mgwebe

Mgwebe

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2017
Messages
472
Points
500
Mgwebe

Mgwebe

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2017
472 500
Bila shaka CCM inakupa kila kitu...sio kwa huu utumwa wako mkuu
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
27,297
Points
2,000
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
27,297 2,000
Bwashee 1985 ulikuwa hunywi chai wewe?

Mwaka huo mchungaji Msigwa alikuwa akituuzia mitumba mikali pale Miyomboni Iringa mjini.....maisha yalikuwa mazuri bwashee!
Kunywa chai yenye sukari ilikuwa anasa achia mbali viraka vilivyokuwa vimetuandama. Nakumbuka nilipokuwa mtoto chai ilikuwa inapikwa siku kuna wageni, ila uji wa chumvi ndio ilikuwa habari ya mjini. 1984 siwezi kusahau mtoto wa jirani yetu aliniazima suruali niendee kanisani, niliishia kuifunga na kamba ikawa imeweka celebration japo haikushonwa na celebration!
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
27,761
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
27,761 2,000
Kunywa chai yenye sukari ilikuwa anasa achia mbali viraka vilivyokuwa vimetuandama. Nakumbuka nilipokuwa mtoto chai ilikuwa inapikwa siku kuna wageni, ila uji wa chumvi ndio ilikuwa habari ya mjini. 1984 siwezi kusahau mtoto wa jirani yetu aliniazima suruali niendee kanisani, niliishia kuifunga na kamba ikawa imeweka celebration japo haikushonwa na celebration!
Mwaka huo hali ilikuwa nzuri tofauti na 1980 baada ya ile vita ya kumtoa Nduli Amini!
 

Forum statistics

Threads 1,402,885
Members 531,007
Posts 34,408,174
Top